dialer-app - en to ta translation catalogue (138 entries)

en: Phone
ta: தொலைபேசி

en: Phone App
ta: தொலைபேசி பயன்பாடு

en: Phone application
ta: தொலைபேசி பயன்பாடு

en: Phone;Dialer;Dial;Call;Keypad
ta: தொலைபேசி;தொலைப்பேசிச்சுழற்றி;தொடர்புகொள்;அழைப்பு;விசைத்தளம்

en: Today
ta: இன்று

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: %1 hour | %1 hours
ta[0]: %1 மணி நேரம்
ta[1]: %1 மணி நேரங்கள்

en: %1 min | %1 mins
ta[0]: %1 நிமிடம்
ta[1]: %1 நிமிடங்கள்

en: %1 sec | %1 secs
ta[0]: %1 விநாடி
ta[1]: %1 விநாடிகள்

note: TRANSLATORS: this is the duration time format when the call lasted more than an hour
en: hh:mm:ss
ta: மம:நிநி:விவி

note: TRANSLATORS: this is the duration time format when the call lasted less than an hour
en: mm:ss
ta: நிநி:விவி

en: No SIM card selected
ta: செறிவட்டை எதுவும் தேர்வுசெய்யப்படவில்லை

en: You need to select a SIM card
ta: நீங்கள் செறிவட்டையை தேர்வு செய்ய வேண்டும்

en: No network
ta: இணைப்பு இல்லை

en: There is currently no network.
ta: இணைப்பு எதுவுமில்லை.

en: There is currently no network on %1
ta: இந்த %1 இணைப்புகள் எதுவுமில்லை

en: Call Barring
ta: அழைப்புத் தடை

en: Call Forwarding
ta: அழைப்பு முன்னனுப்பு

en: Call Waiting
ta: அழைப்புக் காத்திருப்பு

en: Calling Line Presentation
ta: அழைக்கும் எண் முன்வைப்பு

en: Connected Line Presentation
ta: இணைந்த எண் முன்வைப்பு

en: Calling Line Restriction
ta: அழைக்கும் எண் முன்வைப்புக் கட்டுப்பாடு

en: Connected Line Restriction
ta: இணைந்த எண் முன்வைப்புக் கட்டுப்பாடு

en: Voicemail
ta: குரல் மடல்

en: Calling
ta: அழைக்கிறது

en: Private
ta: தினிப்பயன்

en: Conference
ta: கூட்டழைப்பு

en: No calls
ta: அழைப்புகள் எதுவுமில்லை

en: Conference call failure
ta: கூட்டழைப்பு தோல்வியுற்றது

en: Failed to create a conference call.
ta: கூட்டழைப்பை உருவாக்குவது தோல்வியுற்றது.

en: Call ended
ta: அழைப்பு முடிந்தது

en: Call holding failure
ta: அழைப்புப் பிடிப்புத் தோல்வியுற்றது

en: Failed to activate the call.
ta: அழைப்பை செயல்படுத்துவது தோல்வியுற்றது.

en: Failed to place the active call on hold.
ta: செயலிலிருக்கும் அழைப்பைப் பிடிப்பில் வைப்பது தோல்வியுற்றது.

en: Switch audio source:
ta: கேட்பொலியின் மூலத்தை மாற்றுக:

en: Call failed
ta: அழைப்புத் தோல்வியுற்றது

en: Bluetooth device
ta: புளூடூத் சாதனம்

en: Phone Speaker
ta: தொலைப்பேசியின் ஒலிப்பெருக்கி

en: Unknown device
ta: தெறியாத சாதனம்

note: TRANSLATORS: %1 is the call duration here.
en: %1 - on hold
ta: %1 - பிடிப்பில்

en: Switch calls
ta: ஆழைப்புகளை மாற்றுக

en: Merge calls
ta: அழைப்புகளைச் சேர்க்க

en: On hold
ta: பிடிப்பில்

en: Active
ta: செயலில்

en: Cancel
ta: தவிர்க்க

en: Save
ta: சேமி

en: Dismiss
ta: நீக்குக

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Dialpad tones
ta: அழைப்புத்தளத்தின் ஒளிகள்

en: Add an online account
ta: நிகழ்நிலைக் கணக்கைச் சேர்க்க

en: Call waiting
ta: அழைப்பு காத்திருக்கிறது

en: Lets you answer or start a new call while on another call, and switch between them
ta: உங்களை பதிலளிக்க அல்லது மற்றொரு அழைப்பிலிருக்கும்பொழுது புதிய அழைப்பை உருவாக்கி, அவ்விரண்டிற்குமிடையில் மாற்றவைக்கும்

note: TRANSLATORS: %1 is the displayname of the account
en: %1 Number Rewrite
ta: %1-ன் எண்ணை மீட்டெழுதுக

en: Number rewrite
ta: எண்களை மீட்டெழுதுக

en: Default country code
ta: முன்னிருக்கும் நாட்டின் குறியீடு

en: Enter a country code
ta: நாட்டின் குறியீடை உள்ளிடுக

en: Default area code
ta: முன்னிருக்கும் பகுதிக் குறியீடு

en: Enter an area code
ta: பகுதிக் குறியீடை உள்ளிடுக

en: Characters to remove
ta: நீக்கவேண்டிய எழுத்துக்கள்

en: Enter the characters to remove
ta: நீக்க வேண்டிய எழுத்துக்களை உள்ளிடுக

en: Prefix
ta: முன்னீடு

en: Enter a prefix
ta: முன்னீடை உள்ளிடு

en: On
ta: இயக்கு

en: Off
ta: அணை

en: SIM
ta: செறிவட்டை

en: Call forwarding
ta: அழைப்பு முன்னனுப்பப்படுகிறது

note: TRANSLATORS: %1 is the name of the (network) carrier
en: %1 Services
ta: %1-ன் சேவைகள்

en: Services
ta: சேவைகள்

note: TRANSLATORS: This string will be truncated on smaller displays.
en: Forward to
ta: முன்னனுப்பு எண்

en: Enter a number
ta: எண்ணை உள்ளிடுக

en: Call forwarding can't be changed right now.
ta: இந்த நேரத்தில் அழைப்பு முன்னனுப்பை மாற்ற இயலாது.

en: Last called %1
ta: கடைசி அழைப்பு %1

en: Call
ta: அழை

en: Forward every incoming call
ta: ஒவ்வொரு உள்வரும் அழைப்பையும் முன்னனுப்பு

en: Redirects all phone calls to another number.
ta: எல்லா அழைப்புகளையும் மற்றொரு எண்ணிற்கு வழிமாற்றுக.

en: Call forwarding status can't be checked
ta: அழைப்பு முன்னனுப்புவதின் நிலையைச் சரிபார்க்க இயலவில்லை

en: Forward incoming calls when:
ta: உள்வரும் அழைப்பை எப்பொழுது முன்னனுப்புக:

en: I'm on another call
ta: நான் மற்றொரு அழைப்பிலுள்ளேன்

en: I don't answer
ta: நான் விடையளிக்க மாட்டேன்

en: My phone is unreachable
ta: எனது தொலைபேசி தொடர்பிலில்லை

en: Contacts...
ta: தொடர்புகள்…

en: Set
ta: அமைக்க

en: Please select a phone number
ta: தொலைபேசி எண்ணைத் தேர்வு செய்க

en: Numbers
ta: எண்கள்

en: Could not forward to this contact
ta: இந்தத் தொடர்பை முன்னனுப்ப முடியவில்லை

en: Contact not associated with any phone number.
ta: இந்தத் தொடர்புடன் சேர்ந்த தொலைபேசி எண் எதுவுமில்லை.

en: OK
ta: சரி

en: All calls
ta: அனைத்து அழைப்புகள்

en: Some calls
ta: சில அழைப்புகள்

en: Pick an account to create.
ta: உருவாக்க, கணக்கை தேர்வுசெய்க.

en: Favorite Contacts
ta: பிடித்தத் தொடர்புகள்

en: Contacts
ta: தொடர்புகள்

en: Close
ta: மூடுக

en: Initializing...
ta: தொடங்குகிறது…

en: Emergency Calls
ta: அவசர அழைப்புகள்

en: Flight Mode
ta: விமான முறை

en: SIM Locked
ta: செறிவட்டை பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: Emergency call
ta: அவசர அழைப்பு

en: This is not an emergency number.
ta: இது அவசர அழைப்பி எண்ணல்ல.

en: Recent
ta: அண்மை

en: Search...
ta: தேடுக…

[ctx: All Contacts]
en: All
ta: எல்லாம்

en: Favorites
ta: பிடித்தவைகள்

en: Search
ta: தெடுக

en: Share
ta: பகிர்க

en: Edit
ta: திருத்துக

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

[ctx: All Calls]
en: All
ta: எல்லாம்

en: Missed
ta: தவறவிட்டது

en: No recent calls
ta: அண்மை அழைப்புகள் எதுவுமில்லை

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Send message
ta: குருஞ்செய்தி அனுப்புக

en: Contact Details
ta: தொடர்பு விவரம்

en: Mobile
ta: அலைபேசி

en: Incoming
ta: உள்வரும் அழைப்பு

en: Got it
ta: புரிந்தது

en: Swipe to reveal actions
ta: செயல்களை வெளிப்படுத்த தேய்க்கவும்

en: Swipe to delete
ta: நீக்குவதற்கு தேய்க்கவும்

en: Outgoing
ta: வெளிச்செல்லும்

en: Private number
ta: தனியார் எண்

en: Unknown number
ta: தெறியாத எண்

note: TRANSLATORS: this refers to which SIM card will be used as default for calls
en: Change all Call associations to %1?
ta: அனைத்து அழைப்பு தொடர்புகளையும் %1-ற்கு மாற்றவா?

en: Change
ta: மாற்றுக

en: Don't ask again
ta: திரும்பவும் கேட்க வேண்டாம்

en: SIM Card is locked
ta: செறிவட்டை பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: Please unlock your SIM card to call or send a message. You can unlock your SIM card from the Network Indicator at the top of the screen or by visiting <a href="system_settings">System Settings &gt; Security &amp; Privacy</a>.
ta: அழைப்பை மேற்கொள்ளவோ அல்லது குருஞ்செய்தியை அனுப்பவோ உங்கள் செறிவட்டை பூட்டை நீக்கவும். திரையில் மேலிருக்கும் இணையக் குறியீடிலிருந்தோ அல்லது <a href="system_settings"> சாதன அமைவுகள் &gt; பாதுகாப்பு &amp; தனியுரிமை</a> பயன்படுத்தியோ உங்கள் செறிவட்டையின் பூட்டை நீக்கலாம்.

en: Ok
ta: சரி

en: Error
ta: பிழை

en: Invalid USSD code
ta: தவறான USSD குறியீடு

en: You have to disable flight mode in order to make calls
ta: அழைப்புகளை மேற்கொள்ள விமான முறையை நீக்கவும்

en: Disable
ta: முடக்கு

en: Disabling flight mode
ta: விமான முறையை முடக்குகிறது

en: Please wait
ta: தயவுசெய்து காத்திருக்கவும்

en: Switch to default SIM:
ta: முன்னிருக்கும் செறிவட்டைக்கு மாற்றவும்:

en: Select a default SIM for all outgoing calls. You can always alter your choice in <a href="system_settings">System Settings</a>.
ta: எல்லா வெளிச்செல்லும் அழைப்புகளுக்குமான செறிவட்டையைத் தேர்வுசெய்க. நீங்கள் இதை எப்பொழுது வேண்டுமானாலும் <a href="system_settings"></a>-ல் மாற்றிக்கொள்ளலாம்.

en: No
ta: இல்லை

en: Later
ta: பின்னர்
