lomiri-download-manager - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: Invalid hash algorithm: '%1'
ta: தவறான ஆச் வழிமுறை: '%1'

en: Destination file path is not writable: '%2'
ta: இலக்கு கோப்பு பாதை எழுத முடியாதது: '%2'

en: Invalid URL: '%1'
ta: தவறான URL: '%1'

en: Downloads that are set to be deflated cannot have a hash: '%1'
ta: நீக்கப்பட்டதாக அமைக்கப்பட்ட பதிவிறக்கங்களுக்கு ஒரு ஆச் இருக்க முடியாது: '%1'

en: File already exists at: '%2'
ta: கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது: '%2'

en: Duplicated local path passed:
ta: நகல் உள்ளக பாதை கடந்துவிட்டது:

en: Path is not absolute: '%1'
ta: பாதை முழுமையானதல்ல: '%1'

en: Path does not exist: '%1'
ta: பாதை இல்லை: '%1'
