ubuntu-filemanager-app - en to ml translation catalogue (17 entries)

en: Places
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Properties
ml: വിശേഷതകള്‍

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Close this tab
ml: ഈ ടാബ് അടക്കൂ

en: Open in a new tab
ml: പുതിയ ടാബില്‍ തുറക്കൂ

en: Create file
ml: ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കൂ

en: Open
ml: തുറക്കൂ

en: Operation in progress
ml: പ്രക്രിയ പുരോഗമിക്കുന്നു

en: Ok
ml: ശരി

en: Readable
ml: വായിക്കാവുന്നത്

en: Writable
ml: എഴുതാവുന്നത്

en: Modified:
ml: പരിഷ്കരിച്ചത്:

en: Accessed:
ml: സന്ദര്‍ശിച്ചത്:

en: Permissions:
ml: അനുമതികൾ:

en: Paste files
ml: ഫയലുകള്‍ പതിക്കൂ

en: List
ml: പട്ടിക

en: Icons
ml: ഐക്കണുകള്‍
