ubuntu-filemanager-app - en to ta translation catalogue (164 entries)

en: File Manager
ta: கோப்பு மேலாளர்

en: folder;manager;explore;disk;filesystem;
ta: கோப்புறை; மேலாளர்; ஆராயுங்கள்; வட்டு; கோப்பு முறைமை;

en: Add bookmark
ta: புக்மார்க்கைச் சேர்க்கவும்

en: Extract archive
ta: காப்பகத்தை பிரித்தெடுக்கவும்

en: Cancel
ta: தவிர்க்க

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Clear clipboard
ta: கிளிப்போர்டை அழிக்கவும்

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Cut
ta: வெட்டுக

en: Paste %1 file | Paste %1 files
ta[0]: %1 கோப்பை ஒட்டவும்
ta[1]: %1 கோப்புகளை ஒட்டவும்

en: Go back
ta: திரும்பிச் செல்லுங்கள்

en: Go next
ta: அடுத்து செல்லுங்கள்

en: Go To
ta: செல்

en: New Item
ta: புதிய உருப்படி

en: Open with...
ta: உடன் திறந்திருக்கும் ...

en: Places
ta: இடங்கள்

en: Properties
ta: பண்புகள்

en: Rename
ta: மறுபெயரிடுங்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Share
ta: பகிர்க

en: Add tab
ta: தாவலைச் சேர்க்கவும்

en: Close this tab
ta: இந்த தாவலை மூடு

en: Open in a new tab
ta: புதிய தாவலில் திறக்கவும்

en: Open Terminal Here
ta: இங்கே திறந்த முனையம்

en: Unlock
ta: பூட்டை நீக்கு

en: Authentication required
ta: உறுதிப்பாடு தேவை

en: Use your fingerprint to access restricted content
ta: தடைசெய்யப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை அணுக உங்கள் கைரேகையைப் பயன்படுத்தவும்

note: TRANSLATORS: "Touch" here is a verb
en: Touch sensor
ta: டச் சென்சார்

en: Use password
ta: கடவுச்சொல்லைப் பயன்படுத்தவும்

en: Authentication failed!
ta: ஏற்பு தோல்வியடைந்தது!

en: Please retry
ta: மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Authentication failed
ta: உறுதிப்பாடு தோல்வியுற்றது

en: Your passphrase is required to access restricted content
ta: தடைசெய்யப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை அணுக உங்கள் கடவுச்சொல் தேவை

en: Your passcode is required to access restricted content
ta: தடைசெய்யப்பட்ட உள்ளடக்கத்தை அணுக உங்கள் கடவுக்குறியீடு தேவை

en: passphrase (default is 0000 if unset)
ta: கடவுச்சொல் (இயல்புநிலை 0000 அமைக்கப்படாவிட்டால்)

en: passcode (default is 0000 if unset)
ta: கடவுக்குறியீடு (இயல்புநிலை 0000 அமைக்கப்படாவிட்டால்)

en: Authentication failed. Please retry
ta: ஏற்பு தோல்வியடைந்தது. மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Authenticate
ta: உறுதிப்படுத்து

en: %1 file | %1 files
ta[0]: %1 கோப்பு
ta[1]: %1 கோப்புகள்

en: Folder
ta: கோப்புறை

en: Pick
ta: எடு

en: Open with
ta: உடன் திறந்திருக்கும்

en: Extract Archive
ta: காப்பகத்தை பிரித்தெடுக்கவும்

en: Are you sure you want to extract '%1' here?
ta: இங்கே '%1' ஐ இங்கே பிரித்தெடுக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to permanently delete '%1'?
ta: '%1' ஐ நிரந்தரமாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: these files
ta: இந்த கோப்புகள்

en: Deleting files
ta: கோப்புகளை நீக்குதல்

en: Enter a new name
ta: புதிய பெயரை உள்ளிடவும்

en: Create Item
ta: உருப்படியை உருவாக்கவும்

en: Enter name for new item
ta: புதிய உருப்படிக்கு பெயரை உள்ளிடவும்

en: Item name
ta: உருப்படி பெயர்

en: Create file
ta: கோப்பை உருவாக்கவும்

en: Created file '%1'
ta: '%1' கோப்பு உருவாக்கப்பட்டது

en: Create Folder
ta: கோப்புறையை உருவாக்கவும்

en: Created folder '%1'
ta: '%1' கோப்புறையை உருவாக்கியது

en: Extracting archive '%1'
ta: காப்பகத்தை '%1' பிரித்தெடுக்கும்

en: OK
ta: சரி

en: Extracting failed
ta: பிரித்தெடுத்தல் தோல்வியுற்றது

en: Extracting the archive '%1' failed.
ta: காப்பகத்தை பிரித்தெடுப்பது '%1' தோல்வியுற்றது.

en: Choose action
ta: செயலைத் தேர்வுசெய்க

en: For file: %1
ta: கோப்புக்கு: %1

en: Open
ta: திற

en: Operation in progress
ta: செயல்பாட்டில் செயல்பாட்டில்

en: File operation
ta: கோப்பு செயல்பாடு

en: User
ta: பயனர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Save password
ta: கடவுச்சொல்லைச் சேமிக்கவும்

en: Ok
ta: சரி

en: Archive file
ta: காப்பக கோப்பு

en: Do you want to extract the archive here?
ta: காப்பகத்தை இங்கே பிரித்தெடுக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Open with another app
ta: மற்றொரு பயன்பாட்டுடன் திறக்கவும்

en: Open file
ta: கோப்பை திற

en: What do you want to do with the clicked file?
ta: சொடுக்கு செய்யப்பட்ட கோப்பை நீங்கள் என்ன செய்ய விரும்புகிறீர்கள்?

en: Preview
ta: முன்பார்வை

en: successfully saved:
ta: வெற்றிகரமாக சேமிக்கப்பட்டது:

en: failed to save:
ta: சேமிக்கத் தவறிவிட்டது:

en: into: %1
ta: உள்ளே: %1

en: Warning: Content-Hub does not overwrite existing files. The following were detected:
ta: எச்சரிக்கை: உள்ளடக்க-அப் ஏற்கனவே உள்ள கோப்புகளை மேலெழுதாது. பின்வருபவை கண்டறியப்பட்டன:

en: Import Results
ta: முடிவுகளை இறக்குமதி செய்யுங்கள்

en: Readable
ta: படிக்கக்கூடியது

en: Writable
ta: எழுதக்கூடியது

en: Executable
ta: இயங்கக்கூடிய

en: Where:
ta: எங்கே:

en: Created:
ta: உருவாக்கப்பட்டது:

en: Modified:
ta: மாற்றியமைக்கப்பட்ட:

en: Accessed:
ta: அணுகப்பட்டது:

en: Permissions:
ta: அனுமதிகள்:

en: Close
ta: மூடு

en: Restricted access
ta: தடைசெய்யப்பட்ட அணுகல்

en: Authentication is required in order to see all the content of this folder.
ta: இந்த கோப்புறையின் அனைத்து உள்ளடக்கங்களையும் காண ஏற்பு தேவை.

en: No files
ta: கோப்புகள் இல்லை

en: This folder is empty.
ta: இந்த கோப்புறை காலியாக உள்ளது.

en: Authentication is required in order to see the content of this folder.
ta: இந்த கோப்புறையின் உள்ளடக்கத்தைக் காண ஏற்பு தேவை.

en: File operation error
ta: கோப்பு செயல்பாட்டு பிழை

en: %1 item selected | %1 items selected
ta[0]: %1 உருப்படி தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது
ta[1]: %1 உருப்படிகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன

en: Search Results
ta: தேடல் முடிவுகள்

en: Save here
ta: இங்கே சேமிக்கவும்

en: Select files (%1 selected)
ta: கோப்புகளைத் தேர்ந்தெடுக்கவும் (%1 தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது)

en: %1 item | %1 items
ta[0]: %1 உருப்படி
ta[1]: %1 உருப்படிகள்

en: Search...
ta: தேடுங்கள் ...

en: File Contents
ta: கோப்பு உள்ளடக்கங்கள்

en: Recursive
ta: சுழல்நிலை

en: Note: Slow in large directories
ta: குறிப்பு: பெரிய கோப்பகங்களில் மெதுவாக

en: Show Hidden Files
ta: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகளைக் காட்டு

en: Default open action
ta: இயல்புநிலை திறந்த செயல்

en: View As
ta: காண்க

en: List
ta: பட்டியல்

en: Icons
ta: சின்னங்கள்

en: Grid size
ta: கட்டம் அளவு

en: S
ta: கள்

en: M
ta: மீ

en: L
ta: எல்

en: XL
ta: எக்ச்எல்

en: List size
ta: பட்டியல் அளவு

en: Sort By
ta: வரிசைப்படுத்தவும்

en: Name
ta: பெயர்

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Sort Order
ta: வரிசைப்படுத்தும் முறை

en: Theme
ta: கருப்பொருள்

en: System
ta: மண்டலம்

en: Light
ta: ஒளி

en: Dark
ta: இருண்ட

en: Folder not accessible
ta: கோப்புறை அணுக முடியாது

note: TRANSLATORS: this refers to a folder name
en: Can not access %1
ta: %1 ஐ அணுக முடியாது

en: Could not rename
ta: மறுபெயரிட முடியவில்லை

en: Insufficient permissions, name contains special chars (e.g. '/'), or already exists
ta: போதிய அனுமதிகள், பெயரில் சிறப்பு எழுத்துக்கள் (எ.கா. '/') உள்ளன, அல்லது ஏற்கனவே உள்ளன

en: Directories
ta: கோப்பகங்கள்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Unknown
ta: தெரியாதவை

en: path or url may not exist or cannot be read
ta: பாதை அல்லது முகவரி இருக்கலாம் அல்லது படிக்க முடியாது

en: Rename error
ta: பிழையை மறுபெயரிடுங்கள்

en: Error creating new folder
ta: புதிய கோப்புறையை உருவாக்கும் பிழை

en: Touch file error
ta: கோப்பு பிழையைத் தொடவும்

en: items
ta: உருப்படிகள்

en: File or Directory does not exist
ta: கோப்பு அல்லது அடைவு இல்லை

en:  does not exist
ta:  இல்லை

en: Cannot access File or Directory
ta: கோப்பு அல்லது கோப்பகத்தை அணுக முடியாது

en:  it needs Authentication
ta:  இதற்கு ஏற்பு தேவை

en: Cannot copy/move items
ta: உருப்படிகளை நகலெடுக்க/நகர்த்த முடியாது

en: no write permission on folder
ta: கோப்புறையில் எழுத இசைவு இல்லை

en: Could not remove the item
ta: உருப்படியை அகற்ற முடியவில்லை

en: Could not find a suitable name to backup
ta: காப்புப்பிரதிக்கு பொருத்தமான பெயரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: Could not create the directory
ta: கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not create link to
ta: இணைப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not set permissions to dir
ta: அடைவு க்கு இசைவு அமைக்க முடியவில்லை

en: Could not open file
ta: கோப்பைத் திறக்க முடியவில்லை

en: There is no space to copy
ta: நகலெடுக்க இடமில்லை

en: Could not create file
ta: கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not remove the directory/file
ta: அடைவு/கோப்பை அகற்ற முடியவில்லை

en: Could not move the directory/file
ta: அடைவு/கோப்பை நகர்த்த முடியவில்லை

en: Write error in
ta: பிழையை எழுதுங்கள்

en: Read error in
ta: பிழையைப் படியுங்கள்

en:  Copy
ta:  நகலெடு

en: Set permissions error in
ta: அனுமதிகள் பிழையை அமைக்கவும்

en: Could not create trash info file
ta: குப்பை செய்தி கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை

en: Could not remove the trash info file
ta: குப்பை செய்தி கோப்பை அகற்ற முடியவில்லை

en: Cannot move items
ta: உருப்படிகளை நகர்த்த முடியாது

en: origin and destination folders are the same
ta: தோற்றம் மற்றும் இலக்கு கோப்புறைகள் ஒன்றே

en: There is no space to download
ta: பதிவிறக்கம் செய்ய இடமில்லை

en: net tool not found, check samba installation
ta: நிகர கருவி கிடைக்கவில்லை, சம்பா நிறுவலை சரிபார்க்கவும்

en: cannot write in
ta: எழுத முடியாது
