gallery-app - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: Gallery
ml: ഗാലറി

en: Browse your photographs
ml: നിങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങള്‍ ബ്രൗസ് ചെയ്യുക

en: Edit album
ml: ആല്‍ബം തിരുത്തുക

en: Default
ml: സ്വതേ

en: Blue
ml: നീല

en: Green
ml: പച്ച

en: Pattern
ml: പാറ്റേണ്‍

en: Red
ml: ചുവപ്പ്

en: Add to album
ml: ആല്‍ബത്തിലേക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: Add new album
ml: പുതിയ ആല്‍ബം ചേര്‍ക്കുക

en: Camera
ml: ക്യാമറ

en: Delete album
ml: ആല്‍ബം നീക്കം ചെയ്യുക

en: Share
ml: പങ്കിടുക

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക
