gallery-app - en to ta translation catalogue (89 entries)

en: Gallery
ta: படத்தொகுப்பு

en: Browse your photographs
ta: உங்களுடைய புகைப்படங்களை உலாவு

en: Photographs;Pictures;Albums
ta: புகைப்படங்கள்;படங்கள்;தொகுப்புகள்

en: Edit album
ta: படத்தொகுப்பை தொகு

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Cancel
ta: தவிர்க்க

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: Blue
ta: நீலம்

en: Green
ta: பச்சை

en: Pattern
ta: பாணி

en: Red
ta: சிகப்பு

en: Album
ta: செருகேடு

en: Add to album
ta: படத்தொகுப்பில் சேர்

en: Add new album
ta: பதிய படத்தொகுப்பை சேர்

en: New Photo Album
ta: புதிய படத்தொகுப்பு

en: Subtitle
ta: துணை உரை

en: Camera
ta: நிழற்படக் கருவி

en: Delete album
ta: படத்தொகுப்பை நீக்கு

en: Delete album AND contents
ta: படத்தொகுப்பையும் உள்ளடக்கங்களையும் நீக்கு

en: MMM yyyy
ta: மமம ஆஆஆஆ

en: dd
ta: தத

en: Add to Album
ta: படத்தொகுப்பில் சேர்

en: Add Photo to Album
ta: படத்தை படத்தொகுப்பில் சேர்

en: Unable to share
ta: பகிர முடியவில்லை

en: Unable to share photos and videos at the same time
ta: நிழற்படங்களையும் ஒளித்தோற்றங்களையும் ஒரே நேரத்தில் பகிர இயலவில்லை

en: Ok
ta: சரி

en: Delete %1 photo | Delete %1 photos
ta[0]: %1 புகைப்படத்தை நீக்கு
ta[1]: %1 புகைப்படங்களை நீக்கு

en: Delete %1 video | Delete %1 videos
ta[0]: %1 புகைப்படத்தை நீக்கு
ta[1]: %1 புகைப்படங்களை நீக்கு

en: Delete %1 media file | Delete %1 media files
ta[0]: %1 ஊடகக் கோப்பை நீக்குக
ta[1]: %1 ஊடகக் கோப்புக்களை நீக்குக

en: Share
ta: பகிர்க

en: Add
ta: சேர்

en: Share to
ta: இவருடன் பகிர்

en: Loading…
ta: ஏற்றுகிறது…

en: Albums
ta: செருகேடுகள்

en: Events
ta: நிகழ்வுகள்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Photos
ta: புகைப்படங்கள்

en: Delete a photo
ta: ஒரு புகைப்படத்தை நீக்கு

en: Delete a video
ta: ஒளித்தோற்றத்தை நீக்குக

en: Remove a photo from album
ta: தொகுப்பிலிருந்து ஒரு படத்தை நீக்கு

en: Remove a video from album
ta: சேகர ஏட்டிலிருந்து ஒளித்தோற்றத்தை நீக்குக

en: Remove from Album
ta: தொகுப்பில் இருந்து நீக்கு

en: Remove from Album and Delete
ta: தொகுப்பிலிருந்து நீக்கி அழி

en: Edit
ta: திருத்துக

en: Info
ta: தகவல்

en: Media type:
ta: ஊடக வகைகள்:

en: photo
ta: நிழற்படம்

en: video
ta: காணொளி

en: Media name:
ta: ஊடகப் பெயர்:

en: Date:
ta: தேதி:

en: Time:
ta: நேரம்:

en: ok
ta: சரி

en: Edit Photo
ta: நிழற்படத்தைத் திருத்துக

en: Toggle Selection
ta: தேர்வை நிலைமாற்றுக

en: An error has occurred attempting to load media
ta: ஊடகத்தை ஏற்றும்பொழுது பிழை ஏற்பட்டுவிட்டது

en: Grid Size
ta: கட்டத்தின் அளவு

en: Select the grid size in gu units between 8 and 20 (default is 12)
ta: கட்டத்தின் அளவை 8 முதல் 20ற்குள்ளான gu அலகில் தேர்வுசெய்க (முன்னிருப்பு 12)

en: Finished
ta: முடிவுற்றது

en: Pick
ta: எடு

en: Trash;Erase
ta: குப்பை;அழி

en: Post;Upload;Attach
ta: பதிவு; பதிவேற்றம்; இணை

en: Undo
ta: செய்ததைத் தவிர்

en: Cancel Action;Backstep
ta: செயலை ரத்துசெய்;பின்செல்

en: Redo
ta: மீண்டும் செய்க

en: Reapply;Make Again
ta: மீண்டும்செலுத்து;மீண்டும் உருவாக்கு

en: Auto Enhance
ta: தன்னிச்சை மேம்பாடு

en: Adjust the image automatically
ta: படத்தை தன்னிச்சையாக சரிசெய்

en: Automatically Adjust Photo
ta: படத்தை தன்னிச்சையாக சரிசெய்

en: Rotate
ta: சுழற்று

en: Turn Clockwise
ta: கடிகார முள் திசையில் திருப்பு

en: Rotate the image clockwise
ta: படத்தை முள் திசையில் சுழற்று

en: Crop
ta: செதுக்கு

en: Trim;Cut
ta: சீவு; வெட்டு

en: Crop the image
ta: படத்தை செதுக்க

en: Revert to Original
ta: அசலுக்கு மீட்டமை

en: Discard Changes
ta: மாற்றங்களை தவிர்

en: Discard all changes
ta: அனைத்து மாற்றங்களையும் தவிர்

en: Exposure
ta: வெளிக்காட்டு

en: Adjust the exposure
ta: வெளிக்காட்டலை சரிசெய்

en: Underexposed;Overexposed
ta: வெளிக்காட்டாத;மிஞ்சிய வெளிக்காட்டல்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்து

en: Compensation
ta: சன்மானம்

en: Color Balance
ta: வண்ண சமநிலை

en: Adjust color balance
ta: வண்ண சமநிலையை சரிசெய்

en: Saturation;Hue
ta: தெவிட்டுநிலை; சாயலிடு

en: Brightness
ta: ஒளிர்வளவு

en: Contrast
ta: நிறவேறுபாடு

en: Saturation
ta: தெவிட்டிய

en: Hue
ta: வண்ணச் சாயல்
