gallery-app - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Gallery
te: చిత్రశాల

en: Browse your photographs
te: మీ ఛాయాచిత్రాలను విహరించండి

en: Edit album
te: ఆల్బమ్ సవరించు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Blue
te: నీలం

en: Green
te: పచ్చ

en: Pattern
te: సరళి

en: Red
te: ఎరుపు

en: Album
te: ఆల్బమ్

en: Add to album
te: ఆల్బమ్​కు చేర్చు

en: Add new album
te: కొత్త ఆల్బమ్​ను చేర్చు

en: Camera
te: కెమేరా

en: Delete album
te: ఆల్బమ్ తొలగించు

en: Share
te: పంచుకోండి

en: Add
te: జతచేయి

en: Loading…
te: లోడవుతోంది…

en: Albums
te: ఆల్బమ్లు

en: Events
te: కార్యక్రమాలు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Photos
te: ఛాయాచిత్రాలు

en: Rotate
te: తిప్పు

en: Crop
te: కత్తిరించు
