gallery-app - en to am translation catalogue (86 entries)

en: Gallery
am: አዳራሽ

en: Browse your photographs
am: ፎቶዎች መቃኛ

en: Photographs;Pictures;Albums
am: ፎቶግራፎች: ስእሎች: አልበሞች

en: Edit album
am: አልበም ማረሚያ

en: Delete
am: ማጥፊያ

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: Default
am: ነባር

en: Blue
am: ሰማያዊ

en: Green
am: አረንጓዴ

en: Pattern
am: ንድፍ

en: Red
am: ቀይ

en: Album
am: አልበም

en: Add to album
am: ወደ አልበም መጨመሪያ

en: Add new album
am: አዲስ አልበም መጨመሪያ

en: New Photo Album
am: አዲስ የፎቶ አልበም

en: Subtitle
am: ንዑስ አርእስት

en: Camera
am: ካሜራ

en: Delete album
am: አልበም ማጥፊያ

en: Delete album AND contents
am: አልበም እና ይዞታውን ማጥፊያ

en: Add to Album
am: ወደ አልበም መጨመሪያ

en: Add Photo to Album
am: ወደ ፎቶ አልበም መጨመሪያ

en: Unable to share
am: ማካፈል አልተቻለም

en: Unable to share photos and videos at the same time
am: ፎቶ እና ቪዲዮ በ እንድ ጊዜ ማካፈል አልተቻለም

en: Ok
am: እሺ

en: Delete %1 photo | Delete %1 photos
am[0]: ፎቶ %1 ማጥፊያ
am[1]: ፎቶዎች %1 ማጥፊያ

en: Delete %1 video | Delete %1 videos
am[0]: ቪዲዮ %1 ማጥፊያ
am[1]: ቪዲዮዎች %1 ማጥፊያ

en: Delete %1 media file | Delete %1 media files
am[0]: ብዙሀን መገናኛ %1 ማጥፊያ
am[1]: ብዙሀኖች መገናኛ %1 ማጥፊያ

en: Share
am: ማካፈያ

en: Add
am: መጨመሪያ

en: Share to
am: ማካፈያ ለ

en: Loading…
am: በ መጫን ላይ…

en: Albums
am: አልበሞች

en: Events
am: ሁኔታዎች

en: Select
am: ይምረጡ

en: Photos
am: ፎቶዎች

en: Delete a photo
am: ፎቶ ማጥፊያ

en: Delete a video
am: ቪዲዮ ማጥፊያ

en: Remove a photo from album
am: ፎቶ ከ አልበም ውስጥ ማስወገጃ

en: Remove a video from album
am: ከ አልበም ውስጥ ቪዲዮ ማስወገጃ

en: Remove from Album
am: ከ አልበም ውስጥ ማስወገጃ

en: Remove from Album and Delete
am: ከ አልበም ውስጥ ማስወገጃ እና ማጥፊያ

en: Edit
am: ማረሚያ

en: Info
am: መረጃ

en: Media type:
am: መገናኛ አይነት:

en: photo
am: ፎቶ

en: video
am: ቪዲዮ

en: Media name:
am: የ መገናኛ ስም:

en: Date:
am: ቀን:

en: Time:
am: ሰአት:

en: ok
am: እሺ

en: Edit Photo
am: ፎቶ ማረሚያ

en: Toggle Selection
am: ምርጫ መቀያየሪያ

en: An error has occurred attempting to load media
am: መገናኛ በ መጫን ላይ እንዳለ ስህተት ተፈጥሯል

en: Grid Size
am: የ መጋጠሚያ መጠን

en: Finished
am: ጨርሷል

en: Pick
am: ይምረጡ

en: Trash;Erase
am: ቆሻሻ:መሰረዣ

en: Post;Upload;Attach
am: መለጠፊያ;መጫኛ;ማያያዣ

en: Undo
am: መተው

en: Cancel Action;Backstep
am: ተግባር መሰረዣ:አንድ ደረጃ ወደ ኋላ

en: Redo
am: እንደገና መስሪያ

en: Reapply;Make Again
am: እንደገና መፈጸሚያ: እንደገና መስሪያ

en: Auto Enhance
am: በራሱ መጨመሪያ

en: Adjust the image automatically
am: ራሱ በራሱ ምስል ማስተካከያ

en: Automatically Adjust Photo
am: ራሱ በራሱ ፎት ማስተካከያ

en: Rotate
am: ማዞሪያ

en: Turn Clockwise
am: ከ ግራ ወደ ቀኝ ማዞሪያ

en: Rotate the image clockwise
am: ምድሉን ከ ግራ ወደ ቀኝ ማዞሪያ

en: Crop
am: መከርከሚያ

en: Trim;Cut
am: መከርከሚያ:  መቁረጫ

en: Crop the image
am: ምስል መከርከሚያ

en: Revert to Original
am: ወደ ነበረበት መመለሻ

en: Discard Changes
am: ለውጦቹን ማስወገጃ

en: Discard all changes
am: ሁሉንም ለውጦች ማስወገጃ

en: Exposure
am: የተጋለጠበት

en: Adjust the exposure
am: የተጋለጠበትን ማስተካከያ

en: Underexposed;Overexposed
am: አነስተኛ የተጋለጠ: በጣም የተጋለጠ

en: Confirm
am: ማረጋገጫ

en: Compensation
am: ማካካሻ

en: Color Balance
am: ቀለም ማስተካከያ

en: Adjust color balance
am: ቀለም ማስተካከያ ማረሚያ

en: Saturation;Hue
am: መሙያ: ቀለም

en: Brightness
am: ብሩህነት

en: Contrast
am: ማነፃፀሪያ

en: Saturation
am: መሙያ

en: Hue
am: ቀለሞች
