lomiri-indicator-network - en to cy translation catalogue (36 entries)

en: Flight Mode
cy: Modd Hedfan

en: Unknown error
cy: Gwall anhysbys

en: No reason given
cy: Dim rheswm wedi ei roi

en: Device is now managed
cy: Dyfais bellach yn cael ei rheoli

en: Device is now unmanaged
cy: Dyfais bellach ddim yn cael ei rheoli

en: The device could not be readied for configuration
cy: Methu paratoi'r ddyfais ar gyfer cyflunio

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
cy: Methwyd cadw cyfluniad IP (dim cyfeiriad ar gael, allan o amser ayb.)

en: The IP configuration is no longer valid
cy: Nid yw'r cyfluniad IP bellach yn ddilys

en: Your authentication details were incorrect
cy: Roedd y manylion dilysu yn anghywir

en: 802.1X supplicant disconnected
cy: Deisyfydd 802.1X wedi datgysylltu

en: 802.1X supplicant configuration failed
cy: Methodd cyfluniad y deisyfydd 802.1X

en: 802.1X supplicant failed
cy: Methodd y deisyfydd 802.1X

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
cy: Cymrodd y deisyfydd 802.1X ormod o amser i ddilysu

en: DHCP client failed to start
cy: Methodd y cleient DHCP â chychwyn

en: DHCP client error
cy: Gwall cleient DHCP

en: DHCP client failed
cy: Methodd cleient DHCP

en: Shared connection service failed to start
cy: Methodd gwasanaeth cysylltiad rhanedig â chychwyn

en: Shared connection service failed
cy: Methodd y gwasanaeth cysylltiad rhanedig

en: Necessary firmware for the device may be missing
cy: Efallai bod cadarnwedd ar gyfer y ddyfais yn absennol

en: The device was removed
cy: Tynnwyd y ddyfais

en: NetworkManager went to sleep
cy: Aeth y RheolwrRhwydwaith i gysgu

en: The device's active connection disappeared
cy: Diflannodd cysylltiad gweithredol y ddyfais

en: Device disconnected by user or client
cy: Datgysylltwyd y ddyfais gan ddefnyddiwr neu gleient

en: The device's existing connection was assumed
cy: Cymrwyd meddiant o gysylltiad y ddyfais

en: The supplicant is now available
cy: Mae'r deisyfydd nawr ar gael

en: The modem could not be found
cy: Methwyd canfod y modem

en: The Bluetooth connection failed or timed out
cy: Methodd y cysylltiad Bluetooth neu aeth allan o amser

en: A dependency of the connection failed
cy: Methodd dibyniaeth ar gyfer y cysylltiad

en: ModemManager is unavailable
cy: RheolwrModem ddim ar gael

en: The Wi-Fi network could not be found
cy: Methwyd canfod y rhwydwaith Diwifr

en: A secondary connection of the base connection failed
cy: Methodd cysylltiad eilaidd i'r cysylltiad sylfaenol

note: TRANSLATORS: this is the indicator title shown on the top header of the indicator area
en: Network
cy: Rhwydwaith

en: Sorry, incorrect %{1} PIN.
cy: %{1} PIN anghywir.

en: This will be your last attempt.
cy: Hwn yw eich ymgais olaf

en: Sorry, incorrect PIN
cy: PIN anghywir

en: Sorry, incorrect PUK
cy: PUK anghywor
