lomiri-indicator-network - en to ta translation catalogue (185 entries)

en: Networking Status
ta: வலையமைப்பு நிலை

en: Connect to “%1”
ta: “%1” ற்கு இணைக்க

en: WPA
ta: WPA பாதுகாக்கபட்ட அறுகலை

en: WEP
ta: WEP பாதுகாக்கபட்ட அறுகலை

en: Connect
ta: இணைக்கவும்

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: Wi-Fi
ta: அருகலை

en: Flight Mode
ta: விமான முறை

en: Cellular data
ta: நகர்ப்பேசித் தரவுன

en: Hotspot
ta: பகிரலை

en: Other network…
ta: மற்ற இணைப்புக்கள்…

en: No SIM
ta: செறிவட்டை காணப்படவில்லை

en: SIM Error
ta: செறிவட்டையில் பிழை

en: SIM Locked
ta: செறிவட்டை பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: Unregistered
ta: பதிவு செய்யப்படவில்லை

en: Unknown
ta: தெரியவில்லை

en: Denied
ta: மறுக்கப்பட்டது

en: Searching
ta: தேடப்படுகிறது

en: No Signal
ta: சமிக்கை கிடைக்கவில்லை

en: Offline
ta: அகல்நிலை

en: Unknown error
ta: தெறியாத பிழை

en: No reason given
ta: எந்தக் காரணமும் கொடுக்கப்படவில்லை

en: Device is now managed
ta: சாதனம் இப்பொழுது நிர்வகிக்கப்படுகிறது

en: Device is now unmanaged
ta: சாதனம் இப்பொழுது நிர்வகிக்கப்படவில்லை

en: The device could not be readied for configuration
ta: சாதனத்தை உள்ளமைப்புக்கு ஆயத்தமாக்க இயலவில்லை

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
ta: IP உள்ளமைவை சேமித்துவைக்க இயலவில்லை (முகவரி இல்லை, நேரம் கடந்துவிட்டநிலை போன்றவையால்)

en: The IP configuration is no longer valid
ta: IP உள்ளமைவு ஏற்கத்தக்கதாக இல்லை

en: Your authentication details were incorrect
ta: உங்களை உறுதிப்படுத்த அளித்த விவரங்கள் தவறானவை

en: 802.1X supplicant disconnected
ta: 801.1X விண்ணப்பதாரர் துண்டிக்கப்பட்டார்

en: 802.1X supplicant configuration failed
ta: 802.1X விண்ணப்பதாரரின் உள்ளமைவு தோழ்வியுற்றது

en: 802.1X supplicant failed
ta: 802.1X விண்ணப்பதாரர் தோழ்வியடைந்தார்

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
ta: 802.1X விண்ணப்பதாரரை உறுதிப்படுத்த நீண்ட நேரமானது

en: DHCP client failed to start
ta: DCHP சேவைபயனர் தொடங்குவதற்கு தோழ்வியடைந்தது

en: DHCP client error
ta: DHCP சேவைபயனரின் பிழை

en: DHCP client failed
ta: DHCP சேவைபயனர் தோழ்வியடைந்தது

en: Shared connection service failed to start
ta: பகிரிணைப்புச் சேவை தொடங்கத் தோழ்வியுற்றது

en: Shared connection service failed
ta: பகிரிணைப்புச் சேவை தோழ்வியுற்றது

en: Necessary firmware for the device may be missing
ta: சாதனத்திற்கு தேவையான ஃபார்ம்வேர் காணாமல் போகலாம்

en: The device was removed
ta: சாதனம் அகற்றப்பட்டது

en: NetworkManager went to sleep
ta: பிணையம் மேனேசர் தூங்கச் சென்றார்

en: The device's active connection disappeared
ta: சாதனத்தின் செயலில் உள்ள இணைப்பு மறைந்துவிட்டது

en: Device disconnected by user or client
ta: சாதனம் பயனர் அல்லது கிளையண்டால் துண்டிக்கப்பட்டது

en: The device's existing connection was assumed
ta: சாதனத்தின் தற்போதைய இணைப்பு கருதப்பட்டது

en: The supplicant is now available
ta: விண்ணப்பதாரர் இப்போது கிடைக்கிறது

en: The modem could not be found
ta: மோடத்தை கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: The Bluetooth connection failed or timed out
ta: ஊடலை இணைப்பு தோல்வியடைந்தது அல்லது நேரம் முடிந்தது

en: A dependency of the connection failed
ta: இணைப்பின் சார்பு தோல்வியுற்றது

en: ModemManager is unavailable
ta: மோடெம்மேசர் கிடைக்கவில்லை

en: The Wi-Fi network could not be found
ta: வைஃபை நெட்வொர்க்கைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை

en: A secondary connection of the base connection failed
ta: அடிப்படை இணைப்பின் இரண்டாம் நிலை இணைப்பு தோல்வியடைந்தது

en: Failed to enable hotspot
ta: ஆட்ச்பாட்டை இயக்குவதில் தோல்வி

en: VPN connection %1
ta: மெய்நிகர் தனியார் பிணைய இணைப்பு %1

note: TRANSLATORS: this is the indicator title shown on the top header of the indicator area
en: Network
ta: இணைப்பு

en: VPN settings…
ta: மெய்நிகர் தனியார் பிணையத்தின் அமைப்புக்கள்…

en: Wi-Fi settings…
ta: அருகலை அமைப்புக்கள்…

en: Cellular settings…
ta: நகர்ப்பேசியின் அமைப்புக்கள்…

en: Sorry, incorrect %{1} PIN.
ta: மன்னிக்கவும், தவறான %{1} குறியீட்டு எண்.

en: This will be your last attempt.
ta: இதுவே உங்களின் இறுதி முயற்சிக்கான வாய்ப்பு.

en: If %{1} PIN is entered incorrectly you will require your PUK code to unlock.
ta: தவறான %{1} குறியீட்டு எண் உள்ளிடப்பட்டால், நீங்கள் PUK குறியீடை உள்ளிட நேரிடும்.

en: Sorry, your %{1} is now blocked.
ta: மன்னிக்கவும், தங்களின் %{1} தடைசெய்யப்பட்டுவிட்டது.

en: Please enter your PUK code to unblock SIM card.
ta: செறிவட்டையின் தடையை நீக்க PUK குறியீடை உள்ளிடவும்.

en: You may need to contact your network provider for PUK code.
ta: PUK குறியீடைப்பெற, தங்களின் நகர்பேசி இணைப்பு வழங்குனரை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Sorry, incorrect PUK.
ta: மன்னிக்கவும், தவறான PUK குறியீடு.

en: If PUK code is entered incorrectly, your SIM card will be blocked and needs replacement.
ta: தவறான PUK குறியீட்டு எண் உள்ளிடப்பட்டால், தங்களின் செறிவட்டையை மாற்றப்பட நேரிடும்.

en: Please contact your network provider.
ta: தங்களின் நகர்பேசி இணைப்பு வழங்குனரைத் தொடர்புகொள்ளவும்.

en: Your SIM card is now permanently blocked and needs replacement.
ta: தங்களின் செறிவட்டை நிறந்தரமாக தடுக்கப்பட்டுவிட்டது. செறிவட்டை மாற்றப்பட வேண்டும்.

en: Please contact your service provider.
ta: தங்களின் சேவை வழங்குனரை தொடர்பு கொள்ளவும்.

en: Sorry, incorrect PIN
ta: மன்னிக்கவும், தவறான குறியீட்டு எண்

en: Sorry, incorrect PUK
ta: மன்னிக்கவும், தவறான PUK

en: Enter %{1} PIN
ta: %{1} குறியீட்டு எண்ணை உள்ளிடவும்

en: Enter PUK code
ta: PUK குறியீட்டு எண்ணை உள்ளிடவும்

en: Enter PUK code for %{1}
ta: %{1} ற்கான PUK குறியீட்டு எண்ணை உள்ளிடவும்

en: 1 attempt remaining | %d attempts remaining
ta[0]: 1 வாய்பு மீதமுள்ளது
ta[1]: %d வாய்புகள் மீதமுள்ளது

en: Enter new %{1} PIN
ta: புதிய %{1} குறியீட்டு எண்ணை உள்ளிடவும்

en: Confirm new %{1} PIN
ta: புதிய %{1} குறியீட்டு எண்ணை உறுதிப்படுத்துக

en: PIN codes did not match.
ta: குறியீட்டு எண் உள்ளீடுகள் வேறுபடுகின்றன.

en: The VPN connection '%1' failed.
ta: '%1' மெய்நிகர் பிணைய இணைப்பானது தோல்வியுற்றது.

en: The VPN connection '%1' failed because the network connection was interrupted.
ta: இணைப்பில் ஏற்பட்ட தடங்கள்களால், '%1' மெய்நிகர் தனியார் பிணைய இணைப்பானது தோல்வியுற்றது.

en: The VPN connection '%1' failed because the VPN service stopped unexpectedly.
ta: மெய்நிகர் தனியார் பிணையச் சேவை எதிர்பாரமல் நிறுத்தப்பட்தால், '%1' இணைப்பு தோல்வியுற்றது.

en: The VPN connection '%1' failed because the VPN service returned invalid configuration.
ta: மெய்நிகர் தனியார் பிணையச் சேவை தவறான அமைப்புகளைத் தந்ததால், '%1' இணைப்பு தோல்வியுற்றது.

en: The VPN connection '%1' failed because the connection attempt timed out.
ta: எதிர்பார்த்த நேரத்தில் இணைப்பு ஏற்படாததால் '%1' மெய்நிகர் தனியார் பிணைய இணைப்பு தோல்வியுற்றது.

en: The VPN connection '%1' failed because the VPN service did not start in time.
ta: மெய்நிகர் தனியார் பிணையச் சேவை சரியான நேரத்தில் துவங்காததால் '%1' இணைப்பு தோல்வியுற்றது.

en: The VPN connection '%1' failed because the VPN service failed to start.
ta: மெய்நிகர் தனியார் பிணையச் சேவையின் துவக்கம் தோல்வியுற்றதால், '%1' இணைப்பு தோல்வியுற்றது.

en: The VPN connection '%1' failed because there were no valid VPN secrets.
ta: ஏற்றக்கக்கூடிய மறைக்குறியீடுகள் எதுவும் இல்லாததால் '%1' மெய்நிகர் தனியார் பிணைய இணைப்பு தோல்வியுற்றது.

en: The VPN connection '%1' failed because of invalid VPN secrets.
ta: தவறான மறைக்குறியீடுகளால் '%1' மெய்நிகர் தனியார் பிணைய இணைப்பு தோல்வியுற்றது.

en: VPN Connection Failed
ta: மெய்நிகர் தனியார் பிணைய இணைப்பு தோல்வியுற்றது

en: Accept
ta: ஏற்றுக்கொள்

en: Advanced
ta: மேம்பட்ட

en: Only use connection for VPN resources
ta: VPN வளங்களுக்கான இணைப்பை மட்டுமே பயன்படுத்தவும்

en: Use custom gateway port:
ta: தனிப்பயன் நுழைவாயில் போர்ட்டைப் பயன்படுத்தவும்:

en: Use renegotiation interval:
ta: மறு பேச்சுவார்த்தை இடைவெளியைப் பயன்படுத்தவும்:

en: Use LZO data compression
ta: LZO தரவு சுருக்கத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use a TCP connection
ta: TCP இணைப்பைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use custom virtual device type:
ta: தனிப்பயன் மெய்நிகர் சாதன வகையைப் பயன்படுத்தவும்:

en: TUN
ta: இன்னும்

en: TAP
ta: தட்டவும்

en: (automatic)
ta: (தானியங்கி)

en: and name:
ta: மற்றும் பெயர்:

en: Use custom tunnel MTU:
ta: தனிப்பயன் சுரங்கப்பாதை MTU ஐப் பயன்படுத்தவும்:

en: Use custom UDP fragment size:
ta: தனிப்பயன் யுடிபி துண்டு அளவைப் பயன்படுத்தவும்:

en: Restrict tunnel TCP MSS
ta: சுரங்கப்பாதை TCP MSS ஐ கட்டுப்படுத்துங்கள்

en: Randomize remote hosts
ta: தொலைநிலை ஓச்ட்களை சீரற்றதாக்குங்கள்

en: Proxies
ta: ப்ராக்சிகள்

en: Proxy type:
ta: பதிலாள் வகை:

en: Not required
ta: தேவையில்லை

en: HTTP
ta: Http

en: SOCKS
ta: சாக்ச்

en: Server address:
ta: சேவையக முகவரி:

en: Port:
ta: போர்ட்:

en: Retry indefinitely:
ta: காலவரையின்றி மீண்டும் முயற்சிக்கவும்:

en: Proxy username:
ta: பதிலாள் பயனர்பெயர்:

en: Proxy password:
ta: பதிலாள் கடவுச்சொல்:

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Cipher:
ta: மறைக்குறியீடு:

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: DES-CBC
ta: டெச்-சிபிசி

en: DES-EDE-CBC
ta: Des-ede-cbc

en: DES-EDE3-CBC
ta: Des-eed3-cbc

en: DESX-CBC
ta: டெச்எக்ச்-சிபிசி

en: CAMELLIA-128-CBC
ta: கேமல்லியா -128-சிபிசி

en: CAMELLIA-192-CBC
ta: கேமல்லியா -192-சிபிசி

en: CAMELLIA-256-CBC
ta: கேமல்லியா -256-சிபிசி

en: SEED-CBC
ta: விதை-சிபிசி

en: Use cipher key size:
ta: சைபர் விசை அளவைப் பயன்படுத்தவும்:

en: HMAC authentication:
ta: HMAC அங்கீகாரம்:

en: MD-5
ta: எம்.டி -5

en: SHA-1
ta: சா -1

en: SHA-224
ta: சா -224

en: SHA-256
ta: சா -256

en: SHA-384
ta: சா -384

en: SHA-512
ta: சா -512

en: TLS authentication:
ta: TLS அங்கீகாரம்:

en: Subject match:
ta: பொருள் போட்டி:

en: Verify peer certificate:
ta: தம சான்றிதழை சரிபார்க்கவும்:

en: Peer certificate TLS type:
ta: பியர் சான்றிதழ் டி.எல்.எச் வகை:

en: Server
ta: சேவையகம்

en: Client
ta: கிளீன்

en: Use additional TLS authentication:
ta: கூடுதல் TLS அங்கீகாரத்தைப் பயன்படுத்தவும்:

en: Key file:
ta: முக்கிய கோப்பு:

en: Key direction:
ta: முக்கிய திசை:

en: General
ta: பொது

en: ID:
ta: ஐடி:

en: Authentication
ta: உறுதிப்பாடு

en: Remote:
ta: தொலைநிலை:

en: Certificates (TLS)
ta: சான்றிதழ்கள் (டி.எல்.எச்)

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Password with certificates (TLS)
ta: சான்றிதழ்களுடன் கடவுச்சொல் (டி.எல்.எச்)

en: Static key
ta: நிலையான விசை

en: Type:
ta: தட்டச்சு:

en: TLS
ta: டி.எல்.எச்

en: Username:
ta: பயனர்பெயர்:

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: CA certificate:
ta: சான்றிதழ்களாக:

en: User certificate:
ta: பயனர் சான்றிதழ்:

en: Private key:
ta: தனிப்பட்ட விசை:

en: Key password:
ta: முக்கிய கடவுச்சொல்:

en: Static key:
ta: நிலையான விசை:

en: Remote IP:
ta: தொலை ஐபி:

en: Local IP:
ta: உள்ளக ஐபி:

en: Authentication methods
ta: அங்கீகார முறைகள்

en: PAP
ta: பாப்

en: CHAP
ta: அத்தியாயம்

en: MSCHAP
ta: மைல்

en: MSCHAPv2
ta: MSCHAPV2

en: Use Point-to-Point encryption
ta: புள்ளி-க்கு-புள்ளி குறியாக்கத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: All available (default)
ta: அனைத்தும் கிடைக்கின்றன (இயல்புநிலை)

en: 128-bit (most secure)
ta: 128-பிட் (மிகவும் பாதுகாப்பானது)

en: 40-bit (less secure)
ta: 40-பிட் (குறைவான பாதுகாப்பானது)

en: Allow stateful encryption
ta: மாநில குறியாக்கத்தை அனுமதிக்கவும்

en: Compression
ta: சுருக்க

en: Allow BSD data compression
ta: பி.எச்.டி தரவு சுருக்கத்தை அனுமதிக்கவும்

en: Allow Deflate data compression
ta: தரவு சுருக்கத்தை நீக்க அனுமதிக்கவும்

en: Use TCP header compression
ta: TCP தலைப்பு சுருக்கத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Echo
ta: எதிரொலி

en: Send PPP echo packets
ta: பிபிபி எக்கோ பாக்கெட்டுகளை அனுப்பவும்

en: Gateway:
ta: நுழைவாயில்:

en: Optional
ta: விரும்பினால்

en: User name:
ta: பயனர் பெயர்:

en: NT Domain:
ta: என்.டி டொமைன்:

en: Editing: %1
ta: எடிட்டிங்: %1

en: VPN configurations
ta: VPN உள்ளமைவுகள்

en: OpenVPN
ta: OpenVpn

en: PPTP
ta: பிபிடிபி

en: Delete configuration
ta: உள்ளமைவை நீக்கு

en: No VPN connections
ta: VPN இணைப்புகள் இல்லை
