lomiri-indicator-network - en to am translation catalogue (82 entries)

en: Connect to “%1”
am: መገናኛ ወደ “%1”

en: Connect
am: መገናኛ

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: Wi-Fi
am: ዋይ-ፋይ

en: Flight Mode
am: በ በረራ ዘዴ

en: Cellular data
am: የ ሴሉላር ዳታ

en: Hotspot
am: ሆትስፖት

en: Other network…
am: ሌሎች ኔትዎርኮች…

en: No SIM
am: ሲም አልተገኘም

en: SIM Error
am: የ ሲም ስህተት

en: SIM Locked
am: ሲም ተቆልፏል

en: Unregistered
am: ያልተመዘገበ

en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: Denied
am: ተከልክሏል

en: Searching
am: በ መፈለግ ላይ

en: No Signal
am: ምልክት የለም

en: Offline
am: ከ መስመር ውጪ

en: Unknown error
am: ያልታወቀ ስህተት

en: No reason given
am: ምንም ምክንያት አልተሰጠም

en: Device is now managed
am: አካሉ አሁን በ አስተዳዳሪው ቁጥጥር ውስጥ ነው

en: Device is now unmanaged
am: አካሉ አሁን በ አስተዳዳሪው ቁጥጥር ውስጥ አይደለም

en: The device could not be readied for configuration
am: ለማዋቀር አካሉን ማዘጋጀት አልተቻለም

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
am: የ IP ማዘጋጃውን ማስቀመጥ አልተቻለም (ምንም ዝግጁ አድራሻ የለም ጊዜው አልፏል ወዘተ)

en: The IP configuration is no longer valid
am: የ IP ማዘጋጃው ዋጋ የለውም

en: Your authentication details were incorrect
am: የ እርስዎ ማረጋገጫ ዝርዝር ትክክል አይደለም

en: 802.1X supplicant disconnected
am: 802.1X መጠየቅ ተቋርጧል

en: 802.1X supplicant configuration failed
am: 802.1X መጠየቅ ማዋቀሪያ ወድቋል

en: 802.1X supplicant failed
am: 802.1X መጠየቅ ወድቋል

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
am: 802.1X መጠየቅ ለማረጋገጥ በጣም ረጅም ጊዜ ወስዷል

en: DHCP client failed to start
am: የ DHCP ደንበኛ ማስጀመር አልተቻለም

en: DHCP client error
am: የ DHCP ደንበኛ ስህተት

en: DHCP client failed
am: የ DHCP ደንበኛ ወድቋል

en: Shared connection service failed to start
am: የሚጋሩትን የ ግንኙነት ግልጋሎት ማስጀመር አልተቻለም

en: Shared connection service failed
am: የሚጋሩት የ ግንኙነት ግልጋሎት ወድቋል

en: Necessary firmware for the device may be missing
am: ለዚህ አካል አስፈላጊ የሆነ ሶፍትዌር አልተገኘም

en: The device was removed
am: አካሉ ተወግዷል

en: NetworkManager went to sleep
am: የ ኔትዎርክ አስተዳዳሪ ተኝቷል

en: The device's active connection disappeared
am: የ አካሉ ንቁ ግንኙነት ጠፍቷል

en: Device disconnected by user or client
am: አካሉ በ ተጠቃሚው ወይንም በ ደንበኛው ተለያይቷል

en: The device's existing connection was assumed
am: ለአካሉ የነበረው ግንኙነት ግምት ነው

en: The supplicant is now available
am: መጠየቅ አሁን ዝግጁ ነው

en: The modem could not be found
am: ሞደም ማግኘት አልተቻለም

en: The Bluetooth connection failed or timed out
am: የ ብሉቱዝ ግንኙነት ወድቋል ወይንም ጊዜው አልፏል

en: A dependency of the connection failed
am: የ ግንኙነቱ ጥገኛነት ወድቋል

en: ModemManager is unavailable
am: የ ሞደም አስተዳዳሪ አልተገኘም

en: The Wi-Fi network could not be found
am: የ ዋይ-ፋይ ኔትዎርክ አልተገኘም

en: A secondary connection of the base connection failed
am: ሁለተኛው ግንኙነት ከ መሰረታዊ ግንኙነት ወድቋል

en: VPN connection %1
am: የ VPN ግንኙነት %1

note: TRANSLATORS: this is the indicator title shown on the top header of the indicator area
en: Network
am: ኔትዎርክ

en: VPN settings…
am: VPN ማሰናጃ…

en: Wi-Fi settings…
am: ዋይ-ፋይ ማሰናጃዎች…

en: Cellular settings…
am: ሴሉላር ማሰናጃዎች…

en: Sorry, incorrect %{1} PIN.
am: አዝናለሁ የተሳሳተ %{1} ፒን

en: This will be your last attempt.
am: ይህ የመጨረሻ ሙከራዎ ነው

en: If %{1} PIN is entered incorrectly you will require your PUK code to unlock.
am: የተሳሳተ %{1} ፒን ካስገቡ ለመክፈት የ ፑክ ኮድ ያስፈልጋል

en: Sorry, your %{1} is now blocked.
am: አዝናለሁ: የ እርስዎ %{1} አሁን ተቆልፏል

en: Please enter your PUK code to unblock SIM card.
am: እባክዎን የ እርስዎን ፑክ ኮድ ያስገቡ የ ሲም ካርዱን ለመክፈት

en: You may need to contact your network provider for PUK code.
am: የ ፑክ ኮድ ለማግኘት የ እርስዎን ኔትዎርክ ግልጋሎት አቅራቢ ይገናኙ

en: Sorry, incorrect PUK.
am: አዝናለሁ የተሳሳተ ፑክ

en: If PUK code is entered incorrectly, your SIM card will be blocked and needs replacement.
am: የተሳሳተ የ ፑክ ኮድ ካስገቡ የ እርስዎ ሲም ካርድ ይቆለፋል እና አዲስ መቀየር ያስፈልጋል

en: Please contact your network provider.
am: እባክዎን የ እርስዎን የ ኔትዎርክ ግልጋሎት አቅራቢ ይገናኙ

en: Your SIM card is now permanently blocked and needs replacement.
am: የ እርስዎ ሲም ካርድ አሁን ተቆለፋል እና አዲስ መቀየር ያስፈልጋል

en: Please contact your service provider.
am: እባክዎን የ እርስዎን ግልጋሎት አቅራቢ ይገናኙ

en: Sorry, incorrect PIN
am: አዝናለሁ የተሳሳተ ፒን

en: Sorry, incorrect PUK
am: አዝናለሁ የተሳሳተ ፑክ

en: Enter %{1} PIN
am: ያስገቡ %{1} ፒን

en: Enter PUK code
am: ፑክ ኮድ ያስገቡ

en: Enter PUK code for %{1}
am: ያስገቡ የ ፑክ ኮድ ለ %{1}

en: 1 attempt remaining | %d attempts remaining
am[0]: 1 ሙከራ ቀርቷል
am[1]: %d ሙከራዎች ቀርተዋል

en: Enter new %{1} PIN
am: ያስገቡ አዲስ %{1} ፒን

en: Confirm new %{1} PIN
am: ማረጋገጫ አዲስ %{1} ፒን

en: PIN codes did not match.
am: የ ፒን ኮዶቹ አይመሳሰሉም

en: The VPN connection '%1' failed.
am: የ VPN ግንኙነት '%1' ወድቋል

en: The VPN connection '%1' failed because the network connection was interrupted.
am: የ VPN ግንኙነት '%1' ወድቋል ምክንያቱም የ ኔትዎርክ ግንኙነት ተቋርጧል

en: The VPN connection '%1' failed because the VPN service stopped unexpectedly.
am: የ VPN ግንኙነት '%1' ወድቋል ምክንያቱም የ VPN ግልጋሎት በድንገት ተቋርጧል

en: The VPN connection '%1' failed because the VPN service returned invalid configuration.
am: የ VPN ግንኙነት '%1' ወድቋል ምክንያቱም የ VPN ግልጋሎት ዋጋ የለውም

en: The VPN connection '%1' failed because the connection attempt timed out.
am: የ VPN ግንኙነት '%1' ወድቋል ምክንያቱም ግንኙነት ጊዜው አልፏል

en: The VPN connection '%1' failed because the VPN service did not start in time.
am: የ VPN ግንኙነት '%1' ወድቋል ምክንያቱም የ VPN ግልጋሎት በጊዜው ስራ አልጀመረም

en: The VPN connection '%1' failed because the VPN service failed to start.
am: የ VPN ግንኙነት '%1' ወድቋል ምክንያቱም የ VPN ግልጋሎት ማስጀመር አልተቻለም

en: The VPN connection '%1' failed because there were no valid VPN secrets.
am: የ VPN ግንኙነት '%1' ወድቋል ምክንያቱም ዋጋ ያለው VPN ግልጋሎት አልተገኘም

en: The VPN connection '%1' failed because of invalid VPN secrets.
am: የ VPN ግንኙነት '%1' ወድቋል ምክንያቱም VPN ዋጋ የለውም

en: VPN Connection Failed
am: የ VPN ግንኙነት ወድቋል
