lomiri-keyboard - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Select All
ta: முழுவதும் தேர்ந்தெடு

en: Redo
ta: மீண்டும் செய்க

en: Undo
ta: செய்ததைத் தவிர்

en: Paste
ta: ஒட்டுக

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Cut
ta: வெட்டுக

en: Swipe to move selection
ta: தேர்வு செய்ததை நகர்த்துவதற்கு, தேய்க்க

en: Double-tap to exit selection mode
ta: தேர்வு செய்யும் முறையிலிருந்து வெளியேற இருமுறைத் தட்டுக

en: Swipe to move cursor
ta: நிலைக்காட்டியை நகர்த்துவதற்கு, தேய்க்க

en: Double-tap to enter selection mode
ta: தேர்வு செய்யும் முறைக்குள் செல்ல இருமுறைத் தட்டுக

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Arabic
ta: அரேபியம்

en: Azerbaijani
ta: அசெர்பெய்ஜானி

en: Belarusian
ta: பெலாரஷ்யன்

en: Bulgarian
ta: பல்கேரியன்

en: Bengali
ta: வங்காளி

en: Bengali
    (Avro)
ta: வங்காளி
    (அவ்ரோ)

en: Bengali
    (Probhat)
ta: பெங்காலி
    (பிரபாத்)

en: Bosnian
ta: போஸ்னியன்

en: Catalan
ta: காடலோன்

en: Czech
ta: செக்

en: Danish
ta: டானிஷ்

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Emoji
ta: சைகைகள்

en: Greek
ta: கிரேக்கம்

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: English
    (Dvorak)
ta: ஆங்கிலம்
    (டுவோராக்)

en: English
    (Colemak)
ta: ஆங்கிலம்
    (கோல்மேக்)

en: Esperanto
ta: எஸ்பரான்தோ

en: Spanish
ta: எசுப்பானியனால்

en: Persian
ta: பாரசீகம்

en: Finnish
ta: சுவோமி

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: French
    (Swiss)
ta: ப்ரெஞ்சு
    (சுவிசு)

en: Scottish Gaelic
ta: சுகாத்திசு கேலிக்கு

en: Hebrew
ta: எபிரேயம்

en: Croatian
ta: குரோவாசியம்

en: Hungarian
ta: அங்கேரியம்

en: Icelandic
ta: இசுலேன்சுகம்

en: Italian
ta: இத்தாலியம்

en: Japanese
ta: சப்பானியம்

en: Lithuanian
ta: இலுத்துவானியம்

en: Latvian
ta: இலத்துவியம்

en: Macedonian
ta: மாசிடோனியன்

en: Korean
ta: கொரியம்

en: Dutch
ta: டச்சு

en: Norwegian
ta: நார்வேசியம்

en: Polish
ta: போலியம்

en: Portuguese
ta: போர்த்துக்கேயம்

en: Romanian
ta: உருமானியம்

en: Russian
ta: உருசியம்

en: Slovenian
ta: சுலோவேனியம்

en: Serbian
ta: செருபியம்

en: Swedish
ta: சுவீடியம்

en: Thai
ta: தாய்

en: Turkish
ta: துர்கிஷ்

en: Ukrainian
ta: உக்ரெய்னியன்

en: Chinese
    (Pinyin)
ta: சீனம்
    (பின்யின்)

en: Chinese
    (Chewing)
ta: சீனம்
    (Chewing)
