mediaplayer-app - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Media Player
cy: Chwaraewr Cyfryngau

en: Open Video
cy: Agor Fideo

en: Video files (*.avi *.mov *.mp4 *.divx *.ogg *.ogv *.mpeg);;All files (*)
cy: Ffeiliau fideo (*.avi *.mov *.mp4 *.divx *.ogg *.ogv *.mpeg);;Pob ffeil (*)

en: Error
cy: Gwall

en: No video selected to play. Connect your phone to your computer to transfer videos to the phone. Then select video from Videos scope.
cy: Heb ddewis fideo i chwarae. Cysylltwch eich ffôn i'ch cyfrifiadur i drosglwyddo fideos i'r ffôn. Wedyn dewiswch fideo o'r Maes Fideos.

en: Ok
cy: Iawn

en: Play / Pause
cy: Chwarae / Seibio

en: Pause or Resume Playhead
cy: Seibio neu Ailgychwyn Chwarae

en: Share
cy: Rhannu

en: Post;Upload;Attach
cy: Postio;Llwytho;Atodi

note: TRANSLATORS: this refers to an unknown duration.
en: unknown
cy: anhysbys

en: Error playing video
cy: Gwall wrth chwarae fideo

en: Close
cy: Cau

en: Fail to open the source video.
cy: Methwyd agor ffynhonnell y fideo.

en: Video format not supported.
cy: Dim cefnogaeth i'r fformat fideo.

en: A network error occurred.
cy: Digwyddodd gwall rhwydwaith

en: There are not the appropriate permissions to play a media resource.
cy: Nid rhain yw'r hawliau cywir i chwarae ffeil gyfrwng.

en: Fail to connect with playback backend.
cy: Methwyd cysylltu â chefndir chwarae nôl.
