mediaplayer-app - en to th translation catalogue (13 entries)

en: Error
th: ข้อผิดพลาด

en: No video selected to play. Connect your phone to your computer to transfer videos to the phone. Then select video from Videos scope.
th: ไม่ได้เลือกวิดีโอที่จะเล่น เชื่อมต่อโทรศัพท์ของคุณเข้ากับคอมพิวเตอร์ของคุณเพื่อถ่ายโอนวิดีโอมายังโทรศัพท์เครื่องนี้ หลังจากนั้น ให้เลือกวิดีโอจากช่องค้นหา 'วิดีโอ'

en: Ok
th: ตกลง

en: Play / Pause
th: เล่น / หยุดชั่วคราว

en: Pause or Resume Playhead
th: หยุดชั่วคราวหรือเล่นต่อไป

en: Share
th: แบ่งปัน

en: Post;Upload;Attach
th: โพสต์;อัปโหลด;แนบ

note: TRANSLATORS: this refers to an unknown duration.
en: unknown
th: ไม่รู้จัก

en: Error playing video
th: เกิดข้อผิดพลาดในการเล่นวิดีโอ

en: Close
th: ปิด

en: Video format not supported.
th: ไม่รองรับรูปแบบวิดีโอนี้

en: A network error occurred.
th: เกิดข้อผิดพลาดของเครือข่ายขึ่น

en: Fail to connect with playback backend.
th: ไม่สามารถเชื่อมต่อกับแบ็กเอนด์การเล่นได้
