lomiri-online-accounts-client - en to is translation catalogue (9 entries)

en: Allow
is: Leyfa

en: Don't allow
is: Hafna

en: ID
is: Auðkenni (ID)

en: Remove account…
is: Fjarlægja aðgang...

en: Loading…
is: Hleð...

en: Remove account
is: Fjarlægja aðgang

en: The %1 account will be removed only from your phone. You can add it again later.
is: Aðgangsreikningurinn %1 verður fjarlægður úr símanum. Þú getur bætt honum við aftur síðar.

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Access to this account:
is: Aðgangur að þessum aðgangsreikningi:
