lomiri-online-accounts-client - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Allow
cy: Caniatáu

en: Add another account…
cy: Ychwanegu cyfrif arall...

en: Don't allow
cy: Peidio caniatáu

en: Remove account…
cy: Tynnu cyfrif...

en: Loading…
cy: Yn llwytho...

en: Remove account
cy: Tynnu cyfrif

en: The %1 account will be removed only from your phone. You can add it again later.
cy: Bydd cyfrif %1 yn cael ei dynnu o'r ffôn yn unig. Gallwch ei ychwanegu eto yn nes ymlaen.

en: Remove
cy: Tynnu

en: Access to this account:
cy: Mynediad at y cyfrif hwn:
