lomiri-system-settings-online-accounts - en to is translation catalogue (17 entries)

en: User name
is: Notandanafn

en: Password
is: Lykilorð

en: Loading…
is: Hleð...

en: ID
is: Auðkenni (ID)

en: Remove account…
is: Fjarlægja aðgang...

en: Remove account
is: Fjarlægja aðgang

en: The %1 account will be removed only from your phone. You can add it again later.
is: Aðgangsreikningurinn %1 verður fjarlægður úr símanum. Þú getur bætt honum við aftur síðar.

en: Remove
is: Fjarlægja

en: Access to this account:
is: Aðgangur að þessum aðgangsreikningi:

en: Add account…
is: Bæta við aðgangi...

en: Storing account details here lets apps use the accounts without you having to sign in for each app.
is: Það að geyma upplýsingar aðgangsreiknings hér gerir forritum kleift að nota hann án þess að þú þurfir að skrá þig inn í hverju forriti fyrir sig.

en: Accounts
is: Aðgangar

en: Add account
is: Bæta við aðgangi

en: No accounts
is: Engir aðgangsreikningar

en: Add account:
is: Bæta við aðgangi:

en: Allow
is: Leyfa

en: Don't allow
is: Hafna
