lomiri-system-settings-online-accounts - en to ta translation catalogue (18 entries)

en: User name
ta: பயனர் பெயர்

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Loading…
ta: ஏற்றுகிறது...

en: Cancel
ta: ரத்துசெய்

en: ID
ta: அடையாளம்

en: Remove account…
ta: கணக்கை நீக்கு...

en: Remove account
ta: கணக்கை நீக்கு

en: The %1 account will be removed only from your phone. You can add it again later.
ta: உங்களுடைய தொலைபேசியிலிருந்து மட்டுமே இந்த %1 கணக்கை நீக்கலாம். நீங்க இதை பிறகு சேர்க்கவும்.

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Access to this account:
ta: இந்த கணக்கின் அனுகல்:

en: Add account…
ta: கணக்கை சேர்க்க...

en: Storing account details here lets apps use the accounts without you having to sign in for each app.
ta: ஒவ்வொரு பயன்பாட்டிலும் உள்நுழையாமல் உங்களுடைய கணக்கின் விவரங்களை சேமிப்பதின் மூலம் பயன்பாடுகள் அதை பயன்படுத்தி உள்நுழையலாம்.

en: Accounts
ta: கணக்குகள்

en: Add account
ta: கணக்கை சேர்

en: No accounts
ta: கணக்குகள் இல்லை

en: Add account:
ta: கணக்கை சேர்:

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Don't allow
ta: அனுமதிக்காதே
