lomiri-system-settings-online-accounts - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: User name
cy: Enw defnyddiwr

en: Password
cy: Cyfrinair

en: Loading…
cy: Yn llwytho...

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove account…
cy: Tynnu cyfrif...

en: Remove account
cy: Tynnu cyfrif

en: The %1 account will be removed only from your phone. You can add it again later.
cy: Bydd cyfrif %1 yn cael ei dynnu o'r ffôn yn unig. Gallwch ei ychwanegu eto yn nes ymlaen.

en: Remove
cy: Tynnu

en: Access to this account:
cy: Mynediad at y cyfrif hwn:

en: Add account…
cy: Ychwanegu cyfrif...

en: Storing account details here lets apps use the accounts without you having to sign in for each app.
cy: Mae stori manylion cyfrif fan hyn yn golygu y bydd aps yn medru defnyddio'r cyfrif heb i chi orfod mewngofnodi i bob ap.

en: Accounts
cy: Cyfrifon

en: Add account
cy: Ychwanegu cyfrif

en: No accounts
cy: Dim cyfrifon

en: Add account:
cy: Ychwanegu cyfrif:

en: Allow
cy: Caniatáu

en: Add another account…
cy: Ychwanegu cyfrif arall...

en: Don't allow
cy: Peidio caniatáu
