lomiri-system-settings-security-privacy - en to am translation catalogue (62 entries)

en: Camera
am: ካሜራ

en: Apps that have requested access to your camera
am: የ እርስዎን ካሜራ ለመጠቀም ፍቃድ የጠየቁ መተግበሪያዎች

en: Location
am: አካባቢ

en: Uses GPS to detect your rough location. When off, GPS turns off to save battery.
am: ይጠቀሙ ጂፒኤስ ያሉበትን አካባቢ በግምት ለማወቅ: ጂፒኤስ ማጥፋት የ ባትሪውን ሐይል ይቆጥባል

en: Lock security
am: ደህንነት መቆለፊያ

en: Change passcode…
am: መቀየሪያ የማለፊያ ኮድ…

en: Change passphrase…
am: የ ማለፊያ ሐረግ መቀየሪያ…

en: Switch to swipe
am: ወደ መጥረጊያ ዘዴ መቀየሪያ

en: Switch to passcode
am: የማለፊያ ኮድ መቀየሪያ

en: Switch to passphrase
am: ወደ ማለፊያ ሐረግ መቀየሪያ

en: Existing passcode
am: ከ ማለፊያ ኮድ በመውጣት ላይ

en: Existing passphrase
am: ከ ማለፊያ ሐረግ በ መውጣት ላይ

en: Choose passcode
am: የማለፊያ ኮድ ይምረጡ

en: Choose passphrase
am: የ ማለፊያ ሐረግ ይምረጡ

en: Confirm passcode
am: የማለፊያ ኮድ ማረጋገጫ

en: Confirm passphrase
am: የ ማለፊያ ሐረግ ማረጋገጫ

en: Those passcodes don't match. Try again.
am: እነዚህ የማለፊያ ኮዶች አይመሳሰሉም: እባክዎን እንደገና ይሞክሩ

en: Those passphrases don't match. Try again.
am: እነዚህ ማለፊያ ሐረጎች አይመሳሰሉም: እባክዎን እንደገና ይሞክሩ

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: Unset
am: ያልተዘጋጀ

en: Change
am: መቀየሪያ

en: Set
am: ማሰናጃ

en: Swipe (no security)
am: መጥረጊያ (ደህንነት የለም)

en: Security & Privacy
am: ደህንነት & የ ግል

en: Security
am: ደህንነት

en: SIM PIN
am: ሲም ፒን

en: On
am: ማብሪያ

en: Off
am: ማጥፊያ

en: Encryption
am: ምስጢር

en: Encryption protects against access to phone data when the phone is connected to a PC or other device.
am: ምስጢር የሚጠብቀው የ እርስዎ ስልክ ዳታ ጋር እንዳይደረስ ነው ስልኩ ከ ኮምፒዩተር ጋር ወይንም ሌሎች አካሎች ጋር በሚሰካ ጊዜ

en: Privacy
am: የ ግል

en: Stats on welcome screen
am: የ እንኳን ደህና መጡ ሁኔታ መመልከቻ

en: Messages on welcome screen
am: የ እንኳን ደህና መጡ መልእክቶች መመልከቻ

[ctx: Unlock with swipe]
en: None
am: ምንም

en: Passcode
am: ማለፊያ ኮድ

en: Passphrase
am: የማለፊያ ሐረግ

en: Lock when idle
am: በማይሰራ ጊዜ መቆለፊያ

en: Sleep when idle
am: በማይሰራ ጊዜ ማስተኛ

en: Never
am: በፍጹም

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: After %1 second | After %1 seconds
am[0]: ከ %1 ሰከንድ በኋላ
am[1]: ከ %1 ሰከንዶች በኋላ

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: After %1 minute | After %1 minutes
am[0]: ከ %1 ደቂቃ በኋላ
am[1]: ከ %1 ደቂቆች በኋላ

en: Sleep locks immediately
am: ወዲያውኑ ማስተኛ መቆለፊያ

en: Turn on lock security to restrict access when the device is locked.
am: የ ደህንነት መቆለፊያውን ያብሩ ፍቃድ ለ መከልከል ስልኩ በተዘጋ ጊዜ

en: Other apps and functions will prompt you to unlock.
am: ሌሎች መትግበሪያዎች እና ተግባሮች እንዳይቆለፍ ይጠይቃሉ

en: Change SIM PIN
am: መቀየሪያ ሲም ፒን

en: Incorrect PIN. %1 attempt remaining. | Incorrect PIN. %1 attempts remaining.
am[0]: የተሳሳተ ፒን %1 ሙከራ ይቀራል
am[1]: የተሳሳተ ፒን %1 ሙከራዎች ይቀራል

en: Current PIN:
am: የ አሁኑ ፒን:

en: %1 attempt allowed. | %1 attempts allowed.
am[0]: %1 ሙከራ ተፈቅዷል
am[1]: %1 ሙከራዎች ተፈቅደዋል

en: Choose new PIN:
am: ይምረጡ አዲስ ፒን:

en: Confirm new PIN:
am: ማረጋገጫ አዲስ ፒን:

en: PINs don't match. Try again.
am: ፒን አይመሳሰልም እንደገና ይሞክሩ

en: Enter SIM PIN
am: ሲም ፒን ያስገቡ

en: Enter Previous SIM PIN
am: ያስገቡ ቀደም ያለውን ሲም ፒን

en: Lock
am: መቆለፊያ

en: Unlock
am: መክፈቻ

en: Change PIN…
am: መቀየሪያ ፒን…

en: Entering an incorrect PIN repeatedly may lock the SIM permanently.
am: የተሳሳተ ፒን ደጋግሞ ማስገባት በቋሚነት ሲም ን ሊቆልፈው ይችላል

en: Incorrect passcode. Try again.
am: የተሳሳተ የማለፊያ ኮድ: እባክዎን እንደገና ይሞክሩ

en: Incorrect passphrase. Try again.
am: የተሳሳተ የ ማለፊያ ሐረግ እንደገና ይሞክሩ

en: Could not set security mode
am: የ ደህንነት ዘዴ ማሰናዳት አልተቻለም

en: Could not set security display hint
am: የ ደህንነት ፍንጭ ማሳያ ማዘጋጀት አልተቻለም

en: Authentication token manipulation error
am: የማረጋገጫ ምልክት አስተዳዳሪ ስህተት
