lomiri-system-settings-security-privacy - en to gu translation catalogue (13 entries)

en: Camera
gu: કેમેરા

en: Location
gu: સ્થાન

en: Lock security
gu: તાળા સુરક્ષા

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Set
gu: સેટ કરો

en: Security & Privacy
gu: સુરક્ષા અને ગોપનીયતા

en: On
gu: શરુ

en: Off
gu: બંધ

en: Lock when idle
gu: જ્યારે નિષ્ક્રિય હોય ત્યારે લોક કરો

en: Sleep when idle
gu: જ્યારે નિષ્ક્રિય હોય ત્યારે સ્લીપ કરો

en: Never
gu: ક્યારેય નહીં

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: After %1 second | After %1 seconds
gu[0]: %૧ સેકન્ડ બાદ
gu[1]: %૧ સેકન્ડો બાદ

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: After %1 minute | After %1 minutes
gu[0]: %૧ મિનિટ બાદ
gu[1]: %૧ મિનિટો બાદ
