lomiri-system-settings-security-privacy - en to ta translation catalogue (31 entries)

en: Camera
ta: நிழற்படக் கருவி

en: Location
ta: இடம்

en: Uses GPS to detect your rough location. When off, GPS turns off to save battery.
ta: உங்களின் தோராயமான இடத்தை கண்டறிய ஜிபிஎஸ்யை பயன்படுத்துகிறது. ஜிபிஎஸ் முடக்கம் மின்கல ஆயுளை நீட்டிக்கும்.

en: Lock security
ta: பூட்டுப் பாதுகாப்பு

en: Change passphrase…
ta: கடவுச்சொல்லை மாற்று...

en: Switch to swipe
ta: தேய்த்தலுக்கு மாறு

en: Switch to passphrase
ta: கடவுச்சொல்லுக்கு மாறு

en: Existing passphrase
ta: ஏற்கனவேயுள்ள கடவுச்சொல்

en: Choose passphrase
ta: கடவுச்சொல்லை தேர்வுச்செய்

en: Confirm passphrase
ta: கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்து

en: Those passphrases don't match. Try again.
ta: அந்த கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை. மீண்டும் முயற்சி.

en: Cancel
ta: தவிர்க்க

en: Unset
ta: அமைக்காத

en: Change
ta: மாற்றுக

en: Set
ta: அமைக்க

en: Swipe (no security)
ta: தேய் (பாதுகாப்பற்றது)

en: Security & Privacy
ta: பாதுகாப்பு & தனியுரிமை

en: SIM PIN
ta: சிம் PIN

en: On
ta: இயக்கு

en: Off
ta: அணை

en: Stats on welcome screen
ta: முகப்பு திரையின் நிலைமை

en: Messages on welcome screen
ta: வரவேற்ப்பு திரை செய்திகள்

[ctx: Unlock with swipe]
en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Passphrase
ta: கடவுச்சொல்

en: Lock when idle
ta: வேலையற்ற நிலையில் பூட்டுக

en: Sleep when idle
ta: வேலையற்ற நிலையில் உறங்குக

en: Never
ta: எப்போதுமில்லை

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: After %1 second | After %1 seconds
ta[0]: %1 நிமிடத்திற்கு பிறகு
ta[1]: %1 நிமிடங்களுக்கு பிறகு

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: After %1 minute | After %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடத்திற்கு பிறகு
ta[1]: %1 நிமிடங்களுக்கு பிறகு

en: Sleep locks immediately
ta: முடக்கம் உடனடியாக பூட்டிவிடுகிறது

en: Unlock
ta: பூட்டை நீக்கு
