lomiri-system-settings-security-privacy - en to te translation catalogue (21 entries)

en: Location
te: స్థానం

en: Lock security
te: తాళం భద్రత

en: Change passphrase…
te: రహస్యపదాన్ని మార్చండి…

en: Switch to swipe
te: స్వైప్ రీతికి మారండి

en: Switch to passphrase
te: రహస్యపదం రీతికి మారండి

en: Existing passphrase
te: ఇదివరకటి రహస్యపదం

en: Choose passphrase
te: రహస్యపదాన్ని ఎంచుకోండి

en: Confirm passphrase
te: రహస్యపదాన్ని నిర్ధారించండి

en: Those passphrases don't match. Try again.
te: ఆ రహస్యపదాలు సరిపోలలేదు. మళ్ళీ ప్రయత్నించండి.

en: Unset
te: అనమర్చు

en: Set
te: అమర్చు

en: Swipe (no security)
te: గీకడం (ఎటువంటి భద్రత ఉండదు)

en: Security & Privacy
te: భద్రత & గోప్యత

en: Security
te: భద్రత

en: SIM PIN
te: సిమ్ పిన్

en: Stats on welcome screen
te: స్వాగత తెరపై గణాంకాలు

en: Messages on welcome screen
te: స్వాగత తెరపై సందేశాలు

en: Passphrase
te: రహస్యపదం

en: Lock when idle
te: జడంగా ఉన్నప్పుడు తాళంవేయి

en: Never
te: ఎప్పటికీవద్దు

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: After %1 minute | After %1 minutes
te[0]: %1 నిమిషం తరువాత
te[1]: %1 నిమిషాల తరువాత
