lomiri-system-settings - en to am translation catalogue (291 entries)

en: System Settings
am: ስርአት ማሰናጃ

en: Preferences;Settings;
am: ምርጫዎች; ማሰናጃዎች;

en: Can't cancel current request (can't contact service)
am: የ አሁኑን ጥያቄ መሰረዝ አልተቻለም (ግልጋሎቱ መገናኘት አልተቻለም)

en: Can't pause current request (can't contact service)
am: የ አሁኑን ጥያቄ ማስቆም አልተቻለም (ግልጋሎቱ መገናኘት አልተቻለም)

en: Developer Mode
am: የ አበልጻጊ ዘዴ

en: In Developer Mode, anyone can access, change or delete anything on this device by connecting it to another device.
am: በ አበልጻጊ ዘዴ ማንም ሰው መድረስ ይችላል: ለ መቀየር ወይንም ለ ማጥፋት በ ስልኩ ላይ ያሉ ነገሮችን ስልኩን ከ ሌሎች አካሎች ጋር በ ማገናኘት

en: You need a passcode or passphrase set to use Developer Mode.
am: የ ማለፊያ ኮድ ወይንም የ ማለፊያ ሀረግ ያስፈልጋል የ አበልጻጊ ዘዴ ለ ማዘጋጀት እና ለመጠቀም

en: Lock security
am: ደህንነት መቆለፊያ

en: Sorry, this license could not be displayed.
am: አዝናለሁ ይህን ፍቃድ ማሳየት አይቻልም

en: About
am: ስለ

en: Serial
am: ተከታታይ

en: None
am: ምንም

en: Wi-Fi address
am: የ ዋይ-ፋይ አድራሻ

en: Bluetooth address
am: የ ብሉቱዝ አድራሻ

en: Storage
am: ማጠራቀሚያ

note: TRANSLATORS: that's the free disk space, indicated in the most appropriate storage unit
en: %1 free
am: %1 ነፃ

en: Software:
am: ሶፍትዌር:

en: OS
am: ስራት

en: Last updated
am: መጨረሻ የተሻሻለው

en: Never
am: በፍጹም

en: Check for updates
am: ማሻሻያዎች መፈለጊያ

en: Legal:
am: ሕጋዊ:

en: Software licenses
am: የ ሶፍትዌር ፍቃዶች

en: Regulatory info
am: የ ደንብ መረጃ

en: Developer mode
am: የ አበልጻጊ ዘዴ

en: Scanning
am: በ ማሰስ ላይ

en: Videos
am: ቪዲዮዎች

en: Audio
am: ድምፅ

en: Pictures
am: ስእሎች

en: Other files
am: ሌሎች ፋይሎች

en: Used by apps
am: መተግበሪያ የሚጠቀማቸው

en: Total storage
am: ጠቅላላ ማጠራቀሚያው

en: Free space
am: ነፃ ቦታ

en: By name
am: በ ስም

en: By size
am: በ መጠን

en: N/A
am: ዝግጁ አይደለም

en: OS Build Details
am: የ ስርአት መገንቢያ ዝርዝሮች

en: OS build number
am: የ ስርአት መገንቢያ ቁጥር

en: Ubuntu build description
am: የ ኡቡንቱ መገንቢያ መግለጫ

en: Device Image part
am: የ አካሉ ምስል ክፍል

en: Device build description
am: የ አካል መገንቢያ መግለጫ

en: Customization Image part
am: የ ምስል አካልማስተካከያ

en: Unknown title
am: ያልታወቀ አርእስት

en: Cancel
am: መሰረዣ

en: No images selected
am: ምንም ምስል አልተመረጠም

en: Remove %1 image | Remove %1 images
am[0]: ማስወገጃ %1 ምስል
am[1]: ማስወገጃ %1 ምስሎች

en: Add an image…
am: ምስል መጨመሪያ…

en: Remove images…
am: ምስል ማስወገጃ…

en: Custom
am: ማስተካከያ

en: Preview
am: ቅድመ እይታ

en: Set
am: ማሰናጃ

en: OK
am: እሺ

en: Battery
am: ባትሪ

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: %1 second ago | %1 seconds ago
am[0]: %1 ሰከንድ በፊት
am[1]: %1 ሰከንዶች በፊት

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: %1 minute ago | %1 minutes ago
am[0]: %1 ደቂቃ በፊት
am[1]: %1 ደቂቆች በፊት

note: TRANSLATORS: %1 is the number of hours
en: %1 hour ago | %1 hours ago
am[0]: %1 ሰአት በፊት
am[1]: %1 ሰአቶች በፊት

en: Charge level
am: የተሞላው ደረጃ

en: Yesterday
am: ትናንትና

en: Today
am: ዛሬ

en: Charging now
am: አሁን በመሙላት ላይ

en: Last full charge
am: መጨረሻ ሙሉ የተሞላው

en: Fully charged
am: በሙሉ ሞልቷል

en: Ways to reduce battery use:
am: የ ባትሪ አጠቃቀም ለ መቀነስ:

en: Display brightness
am: ብርሁነት ማሳያ

en: Lock when idle
am: በማይሰራ ጊዜ መቆለፊያ

en: Sleep when idle
am: በማይሰራ ጊዜ ማስተኛ

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: After %1 second | After %1 seconds
am[0]: ከ %1 ሰከንድ በኋላ
am[1]: ከ %1 ሰከንዶች በኋላ

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: After %1 minute | After %1 minutes
am[0]: ከ %1 ደቂቃ በኋላ
am[1]: ከ %1 ደቂቆች በኋላ

note: TRANSLATORS: “Wi-Fi used for hotspot” is hidden.
en: Wi-Fi used for hotspot
am: ዋይ-ፋይ ለ ሆትስፖት

en: Wi-Fi
am: ዋይ-ፋይ

en: Bluetooth
am: ብሉቱዝ

en: Lock the device when it's not in use:
am: ስልኩን መቆለፊያ በማይጠቀሙበት ጊዜ:

en: Put the device to sleep when it is not in use:
am: ስልኩን ማስተኛ በማይጠቀሙበት ጊዜ:

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: After %1 seconds | After %1 seconds
am[0]: ከ %1 ሰከንዶች በኋላ
am[1]: ከ %1 ሰከንዶች በኋላ

en: Shorter times are more secure. Device won't lock during calls or video playback.
am: ስልኩ ወደ ማስተኛ ዘዴ አይሄድም በ ጥሪ ላይ ወይንም ቪዲዮ በድጋሚ ሲያጫውቱ አጭር ጊዜ ለ ደህንነት ጥሩ ነው

en: Device won’t sleep during calls or video playback.
am: ስልኩ ወደ ማስተኛ ዘዴ አይሄድም በ ጥሪ ላይ ወይንም ቪዲዮ በድጋሚ ሲያጫውቱ

en: Bluetooth Pairing Authorization Request
am: የ ብሉቱዝ ማጣመሪያ ጥያቄ

note: TRANSLATORS: %1 is the name of the bluetooth device which requires authorization
en: The device %1 wants to pair with this device. Do you want to allow this?
am: ይህ አካል %1 ከዚህ አካል ጋር መጣመር ይፈልጋል: እርስዎ ይህን ማድረግ ይፈልጋሉ?

en: Allow
am: መፍቀጃ

en: Refuse
am: መከልከያ

en: Bluetooth Pairing Request
am: የ ብሉቱዝ ማጣመሪያ ጥያቄ

note: TRANSLATORS: %1 is the name of the bluetooth device being paired
en: Please confirm that the PIN displayed on '%1' matches this one
am: እባክዎን ያረጋግጡ ይህ የሚታየው ፒን ከ '%1' ከዚህ ጋር እንደሚመሳሰል

en: Confirm PIN
am: ማረጋገጫ ፒን

en: Connected
am: ተገናኝቷል

en: Connecting…
am: በመገናኘት ላይ…

en: Disconnecting…
am: በማቋረጥ ላይ …

en: Disconnected
am: ተቋርጧል

en: Unknown
am: ያልታወቀ

en: Computer
am: ኮምፒዩተር

en: Phone
am: ስልክ

en: Modem
am: ሞደም

en: Network
am: ኔትዎርክ

en: Headset
am: በ ጆሮ ማድመጫ

en: Headphones
am: በ ጆሮ ማድመጫዎች

en: Video
am: ቪዲዮ

en: Other Audio
am: ሌላ ድምፅ

en: Joypad
am: ጆይፓድ

en: Keyboard
am: የ ፊደል ገበታ

en: Tablet
am: ታብሌት

en: Mouse
am: አይጥ

en: Printer
am: ማተሚያ

en: Camera
am: ካሜራ

en: Other
am: ሌሎች

en: Excellent
am: እጅግ በጥም ጥሩ

en: Good
am: ጥሩ

en: Fair
am: ደህና

en: Poor
am: ደካማ

en: Name
am: ስም

en: Type
am: አይነት

en: Status
am: ሁኔታው

en: Signal Strength
am: የ ምልክት ጥንካሬ

en: Connect automatically when detected:
am: ራሱ በራሱ መገናኛ በሚገኝበት ጊዜ:

en: Disconnect
am: ማቋረጫ

en: Connect
am: መገናኛ

en: Forget this device
am: ይህን አካል ተወው

note: TRANSLATORS: %1 is the name of the bluetooth device being paired
en: Please enter the following PIN on %1 and press “Enter” on the keyboard:
am: እባክዎን የሚቀጥለውን ፒን ያስገቡ በ %1 እና ይጫኑ “ማስገቢያ” በ ፊደል ገበታ ላይ:

en: Discoverable
am: ማግኛ

en: Not discoverable
am: ማግኘት አይቻልም

en: Searching…
am: በ መፈለግ ላይ…

en: Connect another device:
am: ሌላ አካል መገናኛ:

en: Connect a device:
am: አካል ማገናኛ:

en: None detected
am: ምንም አልተገኘ

en: PIN for '%1'
am: ፒን ለ '%1'

en: Pair
am: ማጣመሪያ

en: Brightness & Display
am: ብሩህነት & ማሳያ

en: Brightness
am: ብሩህነት

en: Adjust automatically
am: ራሱ በራሱ ማስተካከያ

en: Brightens and dims the display to suit the surroundings.
am: ብርሁነት እና ማደብዘዣ ማሳያው ለ አካባቢው እንዲስማማ

en: External display
am: የ ውጪ ማሳያ

en: Wireless display
am: ሽቦ አልባ ማሳያ

en: Not connected
am: አልተገናኘም

en: Wireless Display
am: ሽቦ አልባ ማሳያ

en: No displays detected
am: ምንም ማሳያ አልተገኘ

en: Connected display:
am: የተገናኙ ማሳያ:

en: Connecting
am: በ መገናኘት ላይ

en: Use another display:
am: ሌላ ማሳያ ይጠቀሙ:

en: Choose a display:
am: ማሳያ ይምረጡ:

en: This device failed to connect to %1.
am: ይህ አካል መገናኘት አልቻለም ወደ %1.

en: There was an unknown error connecting to %1.
am: ያልታወቀ ስህተት ተፈጥሯል በ መገናኘት ላይ እንዳለ ወደ %1.

en: Hotspot name
am: የ ሆትስፖት ስም

en: Show password
am: የመግቢያ ቃል ማሳያ

en: Change
am: መቀየሪያ

en: Start
am: መጀመሪያ

en: Hotspot
am: ሆትስፖት

en: When hotspot is on, other devices can use your cellular data connection over Wi-Fi. Normal data charges apply.
am: ሆት ስፖት በሚበራ ጊዜ ሌሎች አካሎች የ እርስዎን ሴሉላር ዳታ ግንኙነት መጠቀም ይችላሉ በ ዋይ-ፋይ ኔትዎርክ: መደበኛ የ ዳታ ክፍያ ያስከትላል

en: Other devices can use your cellular data connection over the Wi-Fi network. Normal data charges apply.
am: ሌሎች አካሎች የ እርስዎን ሴሉላር ዳታ ግንኙነት መጠቀም ይችላሉ በ ዋይ-ፋይ ኔትዎርክ: መደበኛ የ ዳታ ክፍያ ያስከትላል

en: Display language
am: ቋንቋ ማሳያ

en: Back
am: ወደ ኋላ

en: Confirm
am: ማረጋገጫ

en: Keyboard layouts
am: የ ፊደል ገበታ አቀራረብ

en: Current layouts:
am: የ አሁኑ እቅድ:

en: All layouts available:
am: ሁሉም እቅዶች ዝግጁ ናቸው:

en: Language & Text
am: ቋንቋ & ጽሁፍ

en: Display language…
am: ቋንቋ ማሳያ…

en: Spell checking
am: የ ቃላት ስህተት ማረሚያ

en: Auto correction
am: በራሱ ማረሚያ

en: Word suggestions
am: የ ቃላት ሐሳብ አሳሳቢ

en: Auto capitalization
am: በራሱ በ አቢይ ፊደል መጻፊያ

en: Turns on Shift to capitalize the first letter of each sentence.
am: የ እያብዳንዱን አረፍተ ነገር መጀመሪያ በ አቢይ ፊደል ለመጻፍ የ ሺፍት ቁልፍን ያብሩ

en: Auto punctuation
am: በራሱ ነጥቦች ማስገቢያ

en: Keyboard sound
am: የ ፊደል ገበታ ድምፅ

en: Keyboard vibration
am: የ ፊደል ገበታ ማንቀጥቀጫ

en: Restart Now
am: እንደገና ልጀምር አሁን

en: Current spelling languages:
am: የ አሁኑ ቋንቋ ፊደል ማረሚያ:

en: All languages available:
am: ሁሉም ቋንቋዎች ዝግጁ ናቸው:

en: On large screens:
am: በ ትልቅ መመልከቻ:

en: Always show the launcher
am: ሁል ጊዜ ማስጀመሪያውን ማሳያ

en: Videos and full-screen games may hide it temporarily.
am: ቪዲዮዎች እና በሙሉ መመልከቻ ጨዋታዎች ለጊዜው ይደብቁታል

en: Icon size:
am: የ ምልክት መጠን:

en: Cursor speed:
am: የ መጠቆሚያ ፍጥነት:

en: Wheel scrolling speed:
am: የ መሸብለያ ፍጥነት:

en: Double-click speed:
am: ሁለት ጊዜ-መጫኛ ፍጥነት:

en: Touchpad
am: ተችፓድ

en: Finger scrolling speed:
am: በ ጣት መሸብለያ ፍጥነት:

en: Tap to click
am: መታ ያድርጉ ለ መጫን

en: Scroll with two fingers
am: በ ሁለት ጣቶች መሸብለያ

en: Typing
am: በ መጻፍ ላይ

en: A mouse is connected
am: አይጥ ተገናኝቷል

en: Mouse & Touchpad
am: አይጥ & ተችፓድ

en: Primary button:
am: ቀዳሚ ቁልፍ:

en: Left
am: በ ግራ

en: Right
am: በ ቀኝ

en: Not fast enough
am: በቂ ፍጥነት የለውም

en: Double-clicked
am: ሁለት ጊዜ-ይጫኑ

en: Notifications
am: ማስታወቂያዎች

en: Sounds
am: ድምፆች

en: Vibrations
am: ማንቀጥቀጫ

en: Notification Bubbles
am: የ ማስታወቂያ አረፋ

en: Notification List
am: የ ማስታወቂያ ዝርዝር

en: Sound
am: ድምፅ

en: Apps that notify with sound:
am: መተግበሪያ በ ድምፅ የሚያሳውቅ:

en: Vibration
am: ማንቀጥቀጫ

en: When in Silent mode:
am: በ ዝምታ ዘዴ ሲሆን:

en: Vibrate as normal
am: እንደ መደበኛ ጊዜ ማንቀጥቀጫ

en: Don't vibrate
am: አታንቀጥቅጥ

en: Apps that notify with vibrations:
am: መተግበሪያ በ ማንቀጥቀጫ የሚያሳውቅ:

en: Applications:
am: መተግበሪያዎች:

en: Apps can alert you using sounds, vibrations, notification bubbles and the Notification list.
am: መተግበሪያዎች እርስዎን ያስጠነቅቃሉ የ ማስታወቂያ አረፋ: ድምፆች: ማንቀጥቀጫ እና የ ማስታወቂያ ክፍል በ መጠቀም

en: Apps that notify with sound
am: ይህ መተግበሪያ በ ድምፅ ያሳውቀኝ

en: Apps that notify with vibration
am: ይህ መተግበሪያ በ ማንቀጥቀጫ ያሳውቀኝ

en: No notifications
am: ማስታወቂያዎች የሉም

en: Bubbles
am: አረፋ

en: Description
am: መግለጫ

en: Location
am: አካባቢ

en: Printing
am: በ ማተም ላይ

en: Delete
am: ማጥፊያ

en: Copies
am: ኮፒዎች

en: Quality
am: ጥራት

en: Default
am: ነባር

en: Shared
am: የሚካፈሉት

en: Aborted
am: ተቋርጧል

en: Active
am: ንቁ

en: Stopped
am: ተቋርጧል

en: No messages
am: መልእክት የለም

en: Address
am: አድራሻዎች

en: Erase & Reset Everything
am: ማጥፊያ & ሁሉንም እንደ ነበር መመለሻ

en: Reset Launcher
am: ማስነሻውን እንደ ነበር መመለሻ

en: The Launcher will be returned to its original contents.
am: ማስነሻው ወደ ነበረበት ወደ ዋናው ይዞታ ይመለሳል

en: Reset all system settings…
am: ሁሉንም የ ስርአት ማሰናጃ እንደ ነበር መመለሻ…

en: The contents and layout of the launcher, and the filters in the home screen will be returned to their original settings.
am: የ ማስነሻ ይዞታ እና እቅድ እና ማጣሪያዎች በ ቤት መመልከቻ ውስጥ ወደ ነበረበት ወደ ማሰናጃው ይመለሳል

en: Reset all system settings
am: ሁሉንም የ ስርአት ማሰናጃ እንደ ነበር መመለሻ

en: Silent Mode
am: በ ዝምታ ዘዴ

en: Phone calls:
am: የ ስልክ ጥሪዎች:

en: Ringtone
am: የ ስልክ ጥሪ ድምፅ

en: Vibrate in Silent Mode
am: በ ዝምታ ዘዴ ማንቀጥቀጫ

en: Messages:
am: መልእክቶች:

en: Vibrate with message sound
am: ማንቀጥቀጫ ከ መልእክት ድምፅ ጋር

en: Other sounds:
am: ሌሎች ድምፆች:

en: Lock sound
am: ድምፅ መቆለፊያ

en: Time zone
am: የ ሰአት ክልል

en: Set the time zone:
am: የ ሰአት ክልል ማሰናጃ:

en: Automatically
am: ራስ በራሱ

en: Manually
am: በ እጅ የሚሰራ

en: Enter your current location.
am: የ አሁኑን አካባቢ ያስገቡ

en: No matching place
am: ተመሳሳይ ቦታ የለም

en: Time and Date
am: ሰአት & ቀን

en: Time zone:
am: የ ሰአት ክልል:

en: Set the time and date:
am: ሰአት እና ቀን ማሰናጃ:

en: Set time & date
am: ሰአት & ቀን ማሰናጃ

en: Time
am: ሰአት

en: Date
am: ቀን

en: Save
am: ማስቀመጫ

en: Unknown error
am: ያልታወቀ ስህተት

en: No reason given
am: ምንም ምክንያት አልተሰጠም

en: Device is now managed
am: አካሉ አሁን በ አስተዳዳሪው ቁጥጥር ውስጥ ነው

en: Device is now unmanaged
am: አካሉ አሁን በ አስተዳዳሪው ቁጥጥር ውስጥ አይደለም

en: The device could not be readied for configuration
am: ለማዋቀር አካሉን ማዘጋጀት አልተቻለም

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
am: የ IP ማዘጋጃውን ማስቀመጥ አልተቻለም (ምንም ዝግጁ አድራሻ የለም ጊዜው አልፏል ወዘተ)

en: The IP configuration is no longer valid
am: የ IP ማዘጋጃው ዋጋ የለውም

en: Your authentication details were incorrect
am: የ እርስዎ ማረጋገጫ ዝርዝር ትክክል አይደለም

en: 802.1X supplicant disconnected
am: 802.1X መጠየቅ ተቋርጧል

en: 802.1X supplicant configuration failed
am: 802.1X መጠየቅ ማዋቀሪያ ወድቋል

en: 802.1X supplicant failed
am: 802.1X መጠየቅ ወድቋል

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
am: 802.1X መጠየቅ ለማረጋገጥ በጣም ረጅም ጊዜ ወስዷል

en: DHCP client failed to start
am: የ DHCP ደንበኛ ማስጀመር አልተቻለም

en: DHCP client error
am: የ DHCP ደንበኛ ስህተት

en: DHCP client failed
am: የ DHCP ደንበኛ ወድቋል

en: Shared connection service failed to start
am: የሚጋሩትን የ ግንኙነት ግልጋሎት ማስጀመር አልተቻለም

en: Shared connection service failed
am: የሚጋሩት የ ግንኙነት ግልጋሎት ወድቋል

en: Necessary firmware for the device may be missing
am: ለዚህ አካል አስፈላጊ የሆነ ሶፍትዌር አልተገኘም

en: The device was removed
am: አካሉ ተወግዷል

en: NetworkManager went to sleep
am: የ ኔትዎርክ አስተዳዳሪ ተኝቷል

en: The device's active connection disappeared
am: የ አካሉ ንቁ ግንኙነት ጠፍቷል

en: Device disconnected by user or client
am: አካሉ በ ተጠቃሚው ወይንም በ ደንበኛው ተለያይቷል

en: The device's existing connection was assumed
am: ለአካሉ የነበረው ግንኙነት ግምት ነው

en: The supplicant is now available
am: መጠየቅ አሁን ዝግጁ ነው

en: The modem could not be found
am: ሞደም ማግኘት አልተቻለም

en: The Bluetooth connection failed or timed out
am: የ ብሉቱዝ ግንኙነት ወድቋል ወይንም ጊዜው አልፏል

en: A dependency of the connection failed
am: የ ግንኙነቱ ጥገኛነት ወድቋል

en: ModemManager is unavailable
am: የ ሞደም አስተዳዳሪ አልተገኘም

en: The Wi-Fi network could not be found
am: የ ዋይ-ፋይ ኔትዎርክ አልተገኘም

en: A secondary connection of the base connection failed
am: ሁለተኛው ግንኙነት ከ መሰረታዊ ግንኙነት ወድቋል

en: Network details
am: የ ኔትዎርክ ዝርዝር

en: Last connected
am: መጨረሻ የተገናኘው

en: Password
am: የ መግቢያ ቃል

en: IP address
am: IP አድራሻ

en: Connect to Hidden Network
am: ከ ተደበቀ ኔትዎርክ ጋር መገናኛ

en: Network name
am: የ ኔትዎርክ ስም

en: Security
am: ደህንነት

en: WPA & WPA2 Personal
am: WPA & WPA2 የግል

en: Authentication
am: ማረጋገጫ

en: Inner authentication
am: የ ውስጥ ማረጋገጫ

en: Disabled
am: ተሰናክሏል

en: Automatic
am: ራስ በራሱ

en: Username
am: የተጠቃሚ ስም

en: Connect to hidden network…
am: ከ ተደበቀ ኔትዎርክ ጋር መገናኛ…

en: Previous networks
am: ቀደም ያሉ ኔትዎርኮች

en: Clear
am: ማጽጃ

en: Search
am: መፈለጊያ

en: Personal
am: የግል

en: System
am: ስርአት
