lomiri-system-settings - en to gu translation catalogue (97 entries)

en: System Settings
gu: સિસ્ટમ સેટિંગ્સ

en: Preferences;Settings;
gu: પસંદગી;સેટિંગ્સ;

en: Developer Mode
gu: ડેવલોપર મોડ

en: In Developer Mode, anyone can access, change or delete anything on this device by connecting it to another device.
gu: ડેવલોપર મોડમાં કોઈ પણ અન્ય ડિવાઇસ સાથે આ ડિવાઇસ જોડીને કંઇ પણ મેળવી શકે, બદલી શકે કે કાઢી શકે.

en: You need a passcode or passphrase set to use Developer Mode.
gu: તમારે ડેવલોપર મોડ વાપરવા માટે પાસકોડ કે પાસફ્રેઝ સેટ ની જરૂર છે.

en: Lock security
gu: તાળા સુરક્ષા

en: Sorry, this license could not be displayed.
gu: માફ કરજો, આ લાઇસન્સ દર્શાવી શકાશે નહીં.

en: About
gu: વિશે

en: Serial
gu: સીરીયલ

en: None
gu: કંઇ પણ નહીં

en: Wi-Fi address
gu: વાઇ-ફાઇ સરનામું

en: Bluetooth address
gu: બ્લૂટુથ સરનામું

en: Storage
gu: સ્ટોરેજ

note: TRANSLATORS: that's the free disk space, indicated in the most appropriate storage unit
en: %1 free
gu: %૧ મુક્ત છે

en: Software:
gu: સોફ્ટવેર:

en: Last updated
gu: છેલ્લે સુધારેલું

en: Never
gu: ક્યારેય નહીં

en: Check for updates
gu: અપડેટ્સ માટે તપાસો

en: Legal:
gu: લિગલ

en: Software licenses
gu: સોફ્ટવેર લાઇસન્સીસ

en: Regulatory info
gu: નિયમનકારી માહિતી

en: Developer mode
gu: ડેવલોપર મોડ

en: Scanning
gu: સ્કેન કરી રહ્યા છે

en: Videos
gu: વિડિયોઝ

en: Audio
gu: ઓડિયો

en: Pictures
gu: ચિત્રો

en: Other files
gu: અન્ય ફાઈલો

en: Used by apps
gu: એપ્લિકેશંસ દ્વારા વપરાયેલ

en: Total storage
gu: કુલ જગ્યા

en: Free space
gu: મુક્ત જગ્યા

en: By name
gu: નામ દ્વારા

en: By size
gu: કદ દ્વારા

en: N/A
gu: કંઈ નથી

en: OS Build Details
gu: OS બિલ્ડની માહિતી

en: OS build number
gu: OS બિલ્ડ નંબર

en: UBports Image part
gu: Ubports ઇમેજ ભાગ

en: Ubuntu build description
gu: ઉબન્તુ બિલ્ડની માહિતી

en: Device Image part
gu: ડિવાઇસ ઇમેજ ભાગ

en: Device build description
gu: ડિવાઇસ બિલ્ડની માહિતી

en: Customization Image part
gu: કસ્ટમાઈઝેશન ઇમેજ ભાગ

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Custom
gu: વિશેષ

en: Preview
gu: પૂર્વદેખાવ

en: Set
gu: સેટ કરો

en: OK
gu: ઠીક છે

en: Battery
gu: બેટરી

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: %1 second ago | %1 seconds ago
gu[0]: %૧ સેકન્ડ પહેલાં
gu[1]: %૧ સેકન્ડો પહેલાં

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: %1 minute ago | %1 minutes ago
gu[0]: %૧ મિનિટ પહેલાં
gu[1]: %૧ મિનિટો પહેલાં

note: TRANSLATORS: %1 is the number of hours
en: %1 hour ago | %1 hours ago
gu[0]: %૧ કલાક પહેલાં
gu[1]: %૧ કલાકો પહેલાં

en: Charge level
gu: ચાર્જ સ્તર

note: TRANSLATORS: %1 refers to a percentage that indicates the charging level of the battery
en: %1%
gu: %૧%

en: Yesterday
gu: ગઈ કાલે

en: Today
gu: આજે

en: Charging now
gu: અત્યારે ચાર્જ કરો

en: Last full charge
gu: છેલ્લે સંપૂર્ણ ચાર્જ

en: Fully charged
gu: સંપૂર્ણ ચાર્જ થયું

en: Ways to reduce battery use:
gu: બેટરી વપરાશ ઘટાડવા માટેના ઉપાયો:

en: Display brightness
gu: ડિસ્પ્લે બ્રાઈટનેસ

en: Lock when idle
gu: જ્યારે નિષ્ક્રિય હોય ત્યારે લોક કરો

en: Sleep when idle
gu: જ્યારે નિષ્ક્રિય હોય ત્યારે સ્લીપ કરો

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: After %1 second | After %1 seconds
gu[0]: %૧ સેકન્ડ બાદ
gu[1]: %૧ સેકન્ડો બાદ

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: After %1 minute | After %1 minutes
gu[0]: %૧ મિનિટ બાદ
gu[1]: %૧ મિનિટો બાદ

note: TRANSLATORS: “Wi-Fi used for hotspot” is hidden.
en: Wi-Fi used for hotspot
gu: હોટસ્પોટ માટે વાઇ-ફાઇ વપરાયું

en: Wi-Fi
gu: વાઇ-ફાઇ

en: Bluetooth
gu: બ્લૂટૂથ

en: Lock the device when it's not in use:
gu: ડિવાઇસ લોક કરો જ્યારે તે ઉપયોગમાં ન હોય :

en: Put the device to sleep when it is not in use:
gu: ડિવાઇસ ને સ્લીપ કરો જ્યારે તે ઉપયોગમાં ન હોય :

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: After %1 seconds | After %1 seconds
gu[0]: %૧ સેકન્ડ બાદ
gu[1]: %૧ સેકન્ડો બાદ

en: Unknown
gu: અજાણ્યુ

en: Computer
gu: કોમ્પ્યુટર

en: Phone
gu: ફોન

en: Network
gu: નેટવર્ક

en: Keyboard
gu: કીબોર્ડ

en: Tablet
gu: ટેબલેટ

en: Mouse
gu: માઉસ

en: Camera
gu: કેમેરા

en: Brightness
gu: બ્રાઇટનેસ

en: Back
gu: પાછાં ફરો

en: Sound
gu: અવાજ

en: Description
gu: વર્ણન

en: Location
gu: સ્થાન

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Idle
gu: નિષ્ક્રિય

en: Aborted
gu: રદ કરેલું

en: Active
gu: સક્રિય

en: Stopped
gu: અટકી ગયું

en: No messages
gu: કોઇ સંદેશાઓ નથી

en: Reset all system settings…
gu: બધી સિસ્ટમ સેટિંગ્સ રીસેટ કરો...

en: The contents and layout of the launcher, and the filters in the home screen will be returned to their original settings.
gu: સામગ્રીઓ અને લોંચરનું લેઆઉટ, અને હોમ સ્ક્રીનના ગાળકો તેમની મૂળ સેટિંગ્સમાં પરત કરવામાં આવશે.

en: Reset all system settings
gu: બધી સિસ્ટમ સેટિન્ગસ રીસેટ કરો

en: Phone calls:
gu: ફોન કોલ્સ:

en: Ringtone
gu: રિંગટોન

en: Time and Date
gu: સમય અને તારીખ

en: Date
gu: તારીખ

en: Save
gu: સાચવો

en: Personal
gu: વ્યક્તિગત

en: System
gu: સિસ્ટમ
