lomiri-system-settings - en to ta translation catalogue (213 entries)

en: System Settings
ta: கணினி அமைப்புகள்

en: Preferences;Settings;
ta: விருப்பங்கள்;அமைப்புகள்;

en: Developer Mode
ta: 'மேம்பாட்டாளர்' முறை

en: In Developer Mode, anyone can access, change or delete anything on this device by connecting it to another device.
ta: 'மேம்பாட்டாளர்' முறையில், இந்த சாதனத்தை மற்றொரு சாதனத்துடன் இணத்து, இதிலிருக்கும் எதையும் அனுகவோ, மாற்றவோ, அழிக்கவோ முடியும்.

en: You need a passcode or passphrase set to use Developer Mode.
ta: 'மேம்பாட்டாளர்' முறையை பயன்படுத்த, நீங்கள் கடவுக்குறியீட்டையோ அல்லது கடவுச்சொல்லையோ அமைக்க வேண்டும்.

en: Lock security
ta: பூட்டுப் பாதுகாப்பு

en: Sorry, this license could not be displayed.
ta: மன்னிக்கவும், இந்த உரிமத்தைக் காண்பிக்க இயலாது.

en: About
ta: குறித்து

en: Serial
ta: தொடர்

en: None
ta: எதுவுமில்லை

en: Wi-Fi address
ta: அருகலை முகவரி

en: Bluetooth address
ta: ப்ளூடூத் முகவரி

en: Storage
ta: சேமிப்பகம்

note: TRANSLATORS: that's the free disk space, indicated in the most appropriate storage unit
en: %1 free
ta: %1 மீதமுள்ளது

en: Software:
ta: மென்பொருள்:

en: OS
ta: இயங்கு தளம்

en: Last updated
ta: கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது

en: Never
ta: எப்போதுமில்லை

en: Check for updates
ta: புதுப்பிக்க வேண்டியதை சரிபார்க்கவும்

en: Legal:
ta: சட்டரீதியான:

en: Software licenses
ta: மென்பொருள் உரிமங்கள்

en: Regulatory info
ta: ஒழுங்குமுறை தகவல்

en: Developer mode
ta: மேம்பாட்டாளர் முறை

en: Scanning
ta: ஆய்கிறது

en: Videos
ta: ஒளித்தோற்றங்கள்

en: Audio
ta: ஒலி

en: Pictures
ta: படங்கள்

en: Other files
ta: மற்ற கோப்புகள்

en: Used by apps
ta: பயன்பாடுகளால் பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Total storage
ta: மொத்த சேமிப்பகம்

en: Free space
ta: காலியான இடம்

en: By name
ta: பெயரால்

en: By size
ta: அளவால்

en: N/A
ta: பொருந்தாது

en: OS Build Details
ta: இயங்குதளக் கட்டுமான விவரங்கள்

en: OS build number
ta: இயங்குதளக் கட்டுமான எண்

en: UBports Image part
ta: UBports படிமப் பகுதி

en: Ubuntu build description
ta: உபுண்டு கட்டுமான விரிவுரை

en: Device Image part
ta: சாதனப் படிமப் பகுதி

en: Device build description
ta: சாதனசக் கட்டுமான விரிவுரை

en: Customization Image part
ta: தனிப்பயனாக்கப் படிமப் பகுதி

en: Cancel
ta: தவிர்க்க

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Preview
ta: முன்பார்வை

en: Set
ta: அமைக்க

en: OK
ta: சரி

en: Battery
ta: மின்கலம்

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: %1 second ago | %1 seconds ago
ta[0]: %1 வினாடிக்கு முன்
ta[1]: %1 வினாடிகளுக்கு முன்

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: %1 minute ago | %1 minutes ago
ta[0]: %1 நிமிடத்திற்கு முன்
ta[1]: %1 நிமிடங்களுக்கு முன்

note: TRANSLATORS: %1 is the number of hours
en: %1 hour ago | %1 hours ago
ta[0]: %1 மணி நேரத்திற்கு முன்
ta[1]: %1 மணி நேரங்களுக்கு முன்

en: Charge level
ta: மின்கல அளவு

en: Yesterday
ta: நேற்று

en: Today
ta: இன்று

en: Charging now
ta: இப்போது மின்னேற்றுகிறது

en: Last full charge
ta: இறுதியான முழு மின்கலம்

en: Fully charged
ta: முழு மின்கலமும் மின்னேற்றப்பட்டது

en: Ways to reduce battery use:
ta: மின்கலப் பயன்பாட்டடை குறைப்பதற்க்கான வழிகள்:

en: Display brightness
ta: ஒளியளவு

en: Lock when idle
ta: வேலையற்ற நிலையில் பூட்டுக

en: Sleep when idle
ta: வேலையற்ற நிலையில் உறங்குக

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: After %1 second | After %1 seconds
ta[0]: %1 நிமிடத்திற்கு பிறகு
ta[1]: %1 நிமிடங்களுக்கு பிறகு

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: After %1 minute | After %1 minutes
ta[0]: %1 நிமிடத்திற்கு பிறகு
ta[1]: %1 நிமிடங்களுக்கு பிறகு

note: TRANSLATORS: “Wi-Fi used for hotspot” is hidden.
en: Wi-Fi used for hotspot
ta: அருகலை, பகிரலைக்காக பயன்படுத்தப்படுகிறது

en: Wi-Fi
ta: அருகலை

en: Bluetooth
ta: ப்ளூடூத்

en: Lock the device when it's not in use:
ta: தொலைப்பேசி, பயன்பாட்டில் இல்லாதபோது பூட்டு:

en: Put the device to sleep when it is not in use:
ta: தொலைப்பேசி, பயன்பாட்டில் இல்லாதபோது உறங்கச்செய்:

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: After %1 seconds | After %1 seconds
ta[0]: %1 வினாடிக்குப் பிறகு
ta[1]: %1 வினாடிகளுக்குப் பிறகு

en: Shorter times are more secure. Device won't lock during calls or video playback.
ta: குறைவான நேரங்களே அதிகப் பாதுகாப்பானது. படம் பார்க்கும்பொழுதோ அல்லது அழைப்பிலிருக்கும் பொழுதோ சாதனம் பூட்டப்படாது.

en: Device won’t sleep during calls or video playback.
ta: சாதனம் அழைப்பிலிருக்கும் பொழுதோ அல்லது படம் பார்க்கும் பொழுதோ உறங்காது.

en: Bluetooth Pairing Authorization Request
ta: ப்ளூடூத் இணைப்பிற்கான அதிகாரக்கோரிக்கை

note: TRANSLATORS: %1 is the name of the bluetooth device which requires authorization
en: The device %1 wants to pair with this device. Do you want to allow this?
ta: இந்தச் சாதனத்துடன் இணைய %1 சாதனம் விரும்புகிறது. இதை அனுமதிக்கவா?

en: Allow
ta: அனுமதி

en: Refuse
ta: மறுத்துவிடு

en: Bluetooth Pairing Request
ta: ப்ளூடூத் இணைப்பிற்கான கோரிக்கை

note: TRANSLATORS: %1 is the name of the bluetooth device being paired
en: Please confirm that the PIN displayed on '%1' matches this one
ta: தயவுச்செய்து '%1' இல் காட்டப்பட்ட குறியீடு, இதனுடன் பொருந்துகிறதா என உறுதிப்படுத்தவும்

en: Confirm PIN
ta: குறியீட்டை உறுதி செய்க

en: Connected
ta: இணந்தது

en: Connecting…
ta: இணைக்கிறது…

en: Disconnecting…
ta: இணைப்பைத் துண்டிக்கிறது…

en: Disconnected
ta: இணைப்புத் துண்டிக்கப்பட்டது

en: Unknown
ta: தெரியாதவை

en: Computer
ta: கணினி

en: Phone
ta: தொலைபேசி

en: Modem
ta: இணக்கி (Modem)

en: Network
ta: இணைப்பு

en: Headset
ta: காதொலிப்பான்

en: Headphones
ta: காதொலிப்பான்கள்

en: Video
ta: காணொளி

en: Other Audio
ta: மற்ற ஓலிகள்

en: Keyboard
ta: விசைப்பலகை

en: Tablet
ta: வரைப்பட்டிகை (Tablet)

en: Mouse
ta: சுட்டி

en: Printer
ta: அச்சுப்பொறி

en: Camera
ta: நிழற்படக் கருவி

en: Watch
ta: கைக்கடிகாரம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: Excellent
ta: மிகச்சிறந்த

en: Good
ta: நன்றான

en: Fair
ta: மிதமான

en: Poor
ta: மோசமான

en: Name
ta: பெயர்

en: Type
ta: வகை

en: Status
ta: நிலைப்பாடு

en: Signal Strength
ta: சமிக்கையின் வலிமை

en: Connect automatically when detected:
ta: கண்டறியப்பட்டால் தானாகவே இணைக்கவும்:

en: Disconnect
ta: துண்டிக்கவும்

en: Connect
ta: இணைக்கவும்

en: Forget this device
ta: இந்தச் சாதனத்தை மறக்கவும்

note: TRANSLATORS: %1 is the name of the bluetooth device being paired
en: Please enter the following PIN on %1 and press “Enter” on the keyboard:
ta: பின்வரும் குறியீடை %1-ல் உள்ளிட்டு, "Enter" விசையைத் தட்டுக:

en: Discoverable
ta: கண்டுபிடிக்கத்தக்க

en: Not discoverable
ta: கண்டுபிடிக்க முடியாத

en: Searching…
ta: தெடுகின்றது…

en: Connect another device:
ta: மற்றொரு சாதனத்தை இணைக்க:

en: Connect a device:
ta: சாதனத்தை இணைக்க:

en: None detected
ta: எதுவும் கண்டறியப்படவில்லை

en: PIN for '%1'
ta: '%1'-ற்கான குறியீட்டு எண்

en: Pair
ta: இணை

en: Brightness & Display
ta: ஒளிர்வளவு & திரை

en: Brightness
ta: ஒளிர்வளவு

en: Adjust automatically
ta: தானாகவே ஒழுங்குபடுத்து

en: Brightens and dims the display to suit the surroundings.
ta: சுற்றுச் சூழலலிற்கேற்றவாரு திரையை ஒளிர மற்றும் மழுங்கச் செய்யும்.

en: External display
ta: வெளிப்புறத் திரை

en: Wireless display
ta: அருகலைத் திரை

en: Not connected
ta: இணைப்பிலில்லை

en: Wireless Display
ta: அருகலைத் திரை

en: No displays detected
ta: எந்தத் திரையும் கண்டறியப்படவில்லை

en: Connected display:
ta: இணைந்த திரை:

en: Connecting
ta: இணைக்கின்றது

en: Use another display:
ta: வேறு திரையைப் பயன்படுத்துக:

en: Choose a display:
ta: திரையைத் தேர்வுசெய்க:

en: This device failed to connect to %1.
ta: %1 சாதனத்துடன் இணைக்க இயலவில்லை.

en: There was an unknown error connecting to %1.
ta: %1 இணைக்கும்பொழுது தெறியாத பிழை ஏற்பட்டுவிட்டது.

en: Show password
ta: கடவுச்சொல்லைக் காண்பி

en: Change
ta: மாற்றுக

en: Start
ta: தொடங்குக

en: Hotspot
ta: பகிரலை

en: Display language
ta: மொழியை காட்டு

en: Back
ta: பின்செல்

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்து

en: Keyboard layouts
ta: விசைப்பலகை அமைப்புகள்

en: Current layouts:
ta: தற்போதைய அமைப்புகள்:

en: All layouts available:
ta: எல்லா அமைப்புகளும் இருக்கின்றன:

en: Language & Text
ta: மொழி & உரை

en: Spell checking
ta: சொல்திருத்தம்

en: Auto capitalization
ta: தானாக பெரிய எழுத்தாக்குதல்

en: Turns on Shift to capitalize the first letter of each sentence.
ta: ஒவ்வொரு வாக்கியத்தின் முதல் எழுத்தை பெரிய எழுத்தாக்க Shift விசையை இயக்கவும்.

en: Keyboard sound
ta: விசைப்பலகை ஒலி

en: Current spelling languages:
ta: தற்போதைய உச்சரிப்பு மொழிகளில்:

en: All languages available:
ta: அனைத்து மொழிகளும் இருக்கின்றன.

en: Sound
ta: ஒலி

en: Vibration
ta: அதிர்வு

en: Description
ta: விரிவுரை

en: Location
ta: இடம்

en: Printing
ta: அச்சிடுகிறது

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Copies
ta: நகல்கள்

en: Quality
ta: தரம்

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: Idle
ta: விளைவற்ற

en: Aborted
ta: முறிவுற்றது

en: Active
ta: செயலில்

en: Stopped
ta: நின்றது

en: No messages
ta: செய்திகள் இல்லை

en: Address
ta: முகவரி

en: Reset all system settings…
ta: அனைத்து கணினி அமைப்புகளையும் மீட்டமை...

en: The contents and layout of the launcher, and the filters in the home screen will be returned to their original settings.
ta: தொடக்கத்தின் அமைப்பு மற்றும் உள்ளடக்கங்கள், மற்றும் முகப்பு திரையிலுள்ள வடிப்பான்கள் அதனுடைய உண்மை அமைப்புகளுக்கு திரும்பிவிடும்.

en: Reset all system settings
ta: அனைத்து கணினி அமைப்புகளையும் மீட்டமை

en: Phone calls:
ta: தொலைப்பேசி அழைப்புகள்:

en: Ringtone
ta: அழைப்பொலி

en: Dialpad tones
ta: அழைப்புத்தளத்தின் ஒளிகள்

en: Other sounds:
ta: மற்ற சத்தங்கள்:

en: Lock sound
ta: சத்தத்தை பூட்டு

en: Time zone
ta: நேர மண்டலம்

en: Set the time zone:
ta: நேர மண்டலத்தை அமை:

en: Automatically
ta: தன்னிச்சையாக

en: Manually
ta: கைமுறையாக

en: Enter your current location.
ta: உங்களுடைய இருப்படத்தை உள்ளிடு.

en: No matching place
ta: பொருந்திய இடங்கள் காணவில்லை

en: Time and Date
ta: நேரம் மற்றும் தேதி

en: Time zone:
ta: நேரம் மண்டலம்:

en: Set the time and date:
ta: நேரம் மற்றும் தேதியை அமை:

en: Set time & date
ta: நேரம் & தேதியை அமை

en: Time
ta: நேரம்

en: Date
ta: தேதி

en: Save
ta: சேமி

en: Unknown error
ta: தெறியாத பிழை

en: No reason given
ta: எந்தக் காரணமும் கொடுக்கப்படவில்லை

en: Device is now managed
ta: சாதனம் இப்பொழுது நிர்வகிக்கப்படுகிறது

en: Device is now unmanaged
ta: சாதனம் இப்பொழுது நிர்வகிக்கப்படவில்லை

en: The device could not be readied for configuration
ta: சாதனத்தை உள்ளமைப்புக்கு ஆயத்தமாக்க இயலவில்லை

en: IP configuration could not be reserved (no available address, timeout, etc.)
ta: IP உள்ளமைவை சேமித்துவைக்க இயலவில்லை (முகவரி இல்லை, நேரம் கடந்துவிட்டநிலை போன்றவையால்)

en: The IP configuration is no longer valid
ta: IP உள்ளமைவு ஏற்கத்தக்கதாக இல்லை

en: Your authentication details were incorrect
ta: உங்களை உறுதிப்படுத்த அளித்த விவரங்கள் தவறானவை

en: 802.1X supplicant disconnected
ta: 801.1X விண்ணப்பதாரர் துண்டிக்கப்பட்டார்

en: 802.1X supplicant configuration failed
ta: 802.1X விண்ணப்பதாரரின் உள்ளமைவு தோழ்வியுற்றது

en: 802.1X supplicant failed
ta: 802.1X விண்ணப்பதாரர் தோழ்வியடைந்தார்

en: 802.1X supplicant took too long to authenticate
ta: 802.1X விண்ணப்பதாரரை உறுதிப்படுத்த நீண்ட நேரமானது

en: DHCP client failed to start
ta: DCHP சேவைபயனர் தொடங்குவதற்கு தோழ்வியடைந்தது

en: DHCP client error
ta: DHCP சேவைபயனரின் பிழை

en: DHCP client failed
ta: DHCP சேவைபயனர் தோழ்வியடைந்தது

en: Shared connection service failed to start
ta: பகிரிணைப்புச் சேவை தொடங்கத் தோழ்வியுற்றது

en: Shared connection service failed
ta: பகிரிணைப்புச் சேவை தோழ்வியுற்றது

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: IP address
ta: ஐபி  முகவரி

en: WPA & WPA2 Personal
ta: WPA & WPA2 தனிப்பட்ட

en: WEP
ta: WEP பாதுகாக்கபட்ட அறுகலை

en: Authentication
ta: உறுதிப்பாடு

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Clear
ta: துடை

en: Search
ta: தெடுக

en: Personal
ta: தனிப்பட்ட

en: System
ta: கணினி
