lomiri-system-settings - en to te translation catalogue (65 entries)

en: Lock security
te: తాళం భద్రత

en: Serial
te: క్రమం

en: None
te: ఏదీకాదు

en: Storage
te: నిల్వ

en: Software:
te: సాఫ్ట్​వేర్:

en: OS
te: ఓయస్

en: Never
te: ఎప్పటికీవద్దు

en: Check for updates
te: నవీకరణల కోసం చూడు

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Set
te: అమర్చు

en: Battery
te: బ్యాటరీ

note: TRANSLATORS: %1 is the number of seconds
en: %1 second ago | %1 seconds ago
te[0]: %1 క్షణం క్రితం
te[1]: %1 క్షణాల క్రితం

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: %1 minute ago | %1 minutes ago
te[0]: %1 నిమిషం క్రితం
te[1]: %1 నిమిషాల క్రితం

note: TRANSLATORS: %1 is the number of hours
en: %1 hour ago | %1 hours ago
te[0]: %1 గంట క్రితం
te[1]: %1 గంటల క్రితం

en: Charge level
te: చార్జీ స్థాయి

en: Charging now
te: చార్జవుతోంది

en: Last full charge
te: చివరి పూర్తి చార్జు

en: Fully charged
te: పూర్తిగా చార్జయింది

en: Ways to reduce battery use:
te: బ్యాటరీ వాడకాన్ని తగ్గించే మార్గాలు:

en: Lock when idle
te: జడంగా ఉన్నప్పుడు తాళంవేయి

note: TRANSLATORS: %1 is the number of minutes
en: After %1 minute | After %1 minutes
te[0]: %1 నిమిషం తరువాత
te[1]: %1 నిమిషాల తరువాత

en: Wi-Fi
te: వై-ఫై

en: Bluetooth
te: బ్లూటూత్

en: Phone
te: ఫోను

en: Name
te: పేరు

en: Connect
te: అనుసంధానించు

en: Show password
te: సంకేతపదాన్ని చూపించు

en: Display language
te: ప్రదర్శన భాష

en: Confirm
te: నిర్ధారించండి

en: Keyboard layouts
te: కీబోర్డు నమూనాలు

en: Current layouts:
te: ప్రస్తుత నమూనాలు:

en: All layouts available:
te: అన్ని నమూనాలు లభ్యం:

en: Language & Text
te: భాష & పాఠ్యం

en: Display language…
te: ప్రదర్శన భాష…

en: Word suggestions
te: పద సూచనలు

en: Keyboard sound
te: కీబోర్డు శబ్దం

en: All languages available:
te: అన్ని భాషలు లభ్యం:

en: Sound
te: శబ్దం

en: Location
te: స్థానం

en: Phone calls:
te: ఫోను కాల్స్:

en: Ringtone
te: రింగుటోను

en: Vibrate in Silent Mode
te: నిశ్శబ్ద రీతిలో కంపించు

en: Messages:
te: సందేశాలు:

en: Vibrate with message sound
te: సందేశ శబ్దంతో కంపించు

en: Other sounds:
te: ఇతర శబ్దాలు:

en: Lock sound
te: తాళం శబ్దం

en: Time zone
te: సమయ క్షేత్రం

en: Set the time zone:
te: సమయ క్షేత్రాన్ని అమర్చు:

en: Automatically
te: స్వయంచాలకం

en: Manually
te: మానవీయం

en: Enter your current location.
te: మీ ప్రస్తుత స్థానాన్ని ఇవ్వండి.

en: No matching place
te: సరిపోలే స్థానము ఏమీలేదు

en: Time and Date
te: సమయం & తేది

en: Time zone:
te: సమయ క్షేత్రం:

en: Set the time and date:
te: సమయం మరియు తేదీలను అమర్చండి:

en: Set time & date
te: సమయం & తేదీలను అమర్చు

en: Time
te: సమయం

en: Date
te: తేదీ

en: Network details
te: నెట్​వర్క్ వివరాలు

en: Last connected
te: చివరి అనుసంధానత

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Network name
te: నెట్​వర్క్ పేరు

en: Security
te: భద్రత

en: WPA & WPA2 Personal
te: WPA & WPA2 వ్యక్తిగతం

en: Previous networks
te: గత నెట్​వర్కులు
