telephony-service - en to cy translation catalogue (47 entries)

en: Phone Calls
cy: Galwadau Ffôn

en: Unknown caller
cy: Galwr anhysbys

en: I'm busy at the moment. I'll call later.
cy: Rwy'n brysur nawr. Ffonia i wedyn.

en: I'm running late, on my way now.
cy: Rwy'n hwyr ond ar fy ffordd nawr.

en: Please call me back later.
cy: Ffoniwch fi wedyn.

en: Private number
cy: Rhif preifat

en: Unknown number
cy: Rhif anhysbys

en: Caller number is not available
cy: Rhif galw ddim ar gael

en: Calling from private number
cy: Yn galw o rif preifat

en: Calling from unknown number
cy: Yn galw o rif anhysbys

en: Calling from %1
cy: Yn galw o %1

en: Hold + Answer
cy: Dal + Ateb

en: Accept
cy: Derbyn

en: End + Answer
cy: Gorffen + Ateb

en: Decline
cy: Gwrthod

en: Message & decline
cy: Anfon neges & gwrthod

en: Telephony Service Approver
cy: Darparwr Gwasanaeth Teleffoni

en: Telephony Service Indicator
cy: Dangosydd Gwasanaeth Teleffoni

en: Telephony Service
cy: Gwasanaeth Teleffoni

en: Send
cy: Anfon

en: Call back
cy: Galw nôl

en: %1 missed call | %1 missed calls
cy[0]: Methwyd %1 galwad
cy[1]: Methwyd %1 galwad
cy[2]: Methwyd %1 galwad
cy[3]: Methwyd %1 galwad

en: Voicemail messages
cy: Negeseuon llais

en: %1 voicemail message | %1 voicemail messages
cy[0]: %1 neges llais
cy[1]: %1 neges llais
cy[2]: %1 neges llais
cy[3]: %1 neges llais

en: Voicemail
cy: Neges llais

en: <b>%1</b> text messages sent today
cy: Anfonwyd <b>%1</b> neges destun heddiw

en: No text messages sent today
cy: Heb anfon neges destun heddiw.

en: <b>%1</b> text messages received today
cy: Derbyniwyd <b>%1</b> neges destun heddiw

en: No text messages received today
cy: Heb dderbyn neges destun heddiw.

en: <b>%1</b> calls received today
cy: Derbyniwyd <b>%1</b> galwad heddiw

en: No calls received today
cy: Heb dderbyn galwad heddiw.

en: <b>%1</b> calls made today
cy: Gwnaed <b>%1</b> galwad heddiw

en: No calls made today
cy: Heb wneud galwad heddiw.

en: Spent <b>%1</b> minutes in calls today
cy: Treuliwyd <b>%1</b> munud ar alwadau heddiw

en: Unlock your sim card and try again from the messaging application.
cy: Datglowch eich cerdyn SIM a cheisiwch eto o'r ap negeseuon.

en: Deactivate flight mode and try again from the messaging application.
cy: Dadweithredu modd hedfan a cheisio eto o'r ap negeseuon.

en: Try again from the messaging application.
cy: Ceisiwch eto o'r ap negeseuon.

en: The message could not be sent
cy: Methwyd anfon y neges

en: View message
cy: Gweld neges

en: Ok
cy: Iawn

en: Save
cy: Cadw

en: Message from %1
cy: Anfon neges o %1

en: Please, select a SIM card:
cy: Dewiswch gerdyn SIM:

en: Reply
cy: Ateb

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Private Number
cy: Rhif Preifat

en: Unknown Number
cy: Rhif Anhysbys
