telephony-service - en to is translation catalogue (34 entries)

en: Phone Calls
is: Símtöl

en: Unknown caller
is: Óþekktur símnotandi

en: Private number
is: Leyninúmer

en: Unknown number
is: Óþekkt númer

en: Caller number is not available
is: Númer símnotanda ekki tiltækt

en: Calling from private number
is: Hringir úr leyninúmeri

en: Calling from unknown number
is: Hringir úr óþekktu númeri

en: Calling from %1
is: Hringir úr %1

en: Hold + Answer
is: Halda + Svara

en: Accept
is: Samþykkja

en: Decline
is: Hafna

en: Telephony Service Approver
is: Umsjón símaþjónustu

en: Telephony Service Indicator
is: Vaktari símaþjónustu

en: Telephony Service
is: Símaþjónusta

en: %1 missed call | %1 missed calls
is[0]: %1 ósvarað símtal
is[1]: %1 ósvöruð símtöl

en: Voicemail messages
is: Talskilaboð

en: %1 voicemail message | %1 voicemail messages
is[0]: %1 talskilaboð
is[1]: %1 talskilaboð

en: <b>%1</b> text messages sent today
is: <b>%1</b> textaskilaboð send í dag

en: No text messages sent today
is: Engin textaskilaboð send í dag

en: <b>%1</b> text messages received today
is: <b>%1</b> textaskilaboð móttekin í dag

en: No text messages received today
is: Engin símtöl móttekin í dag

en: <b>%1</b> calls received today
is: <b>%1</b> símtöl móttekin í dag

en: No calls received today
is: Engin textaskilaboð móttekin í dag

en: <b>%1</b> calls made today
is: <b>%1</b> símtöl héðan í dag

en: No calls made today
is: Engin símtöl héðan í dag

en: Spent <b>%1</b> minutes in calls today
is: Alls <b>%1</b> mínútur í símtöl í dag

en: View message
is: Skoða skilaboð

en: Ok
is: Í lagi

en: Save
is: Vista

en: Message from %1
is: Skilaboð frá %1

en: Reply
is: Svara

en: Cancel
is: Hætta við

en: Private Number
is: Leyninúmer

en: Unknown Number
is: Óþekkt númer
