telephony-service - en to ta translation catalogue (84 entries)

en: Phone Calls
ta: தொலைப்பேசி அழைப்புகள்

en: SMS
ta: குறுஞ்செய்தி

en: Unknown caller
ta: தெறியாத நபர்

en: I'm busy at the moment. I'll call later.
ta: நான் இப்பொழுது வேறொரு வேலையில் ஈடுபட்டுள்ளேன். பின்னர் அழைக்கிறேன்.

en: I'm running late, on my way now.
ta: சற்று தாமதமாகிவிட்டேன், வந்துகொண்டிருக்கிறேன்.

en: Please call me back later.
ta: எனக்கு பின்னர் அழைக்கவும்.

en: On [%1]
ta: இயக்கத்தில் உள்ளது [%1]

en: Private number
ta: தனியார் எண்

en: Unknown number
ta: தெறியாத எண்

en: Caller number is not available
ta: அழைப்பவர் எண்ணிற்கு இணைப்பு கிடைக்கவில்லை

en: Calling from private number
ta: தனியார் எண்ணிலிருந்து வரும் அழைப்பு

en: Calling from unknown number
ta: எண் இல்லாத அழைப்பு

en: Calling from %1
ta: %1 என்பவரிடமிருந்து வரும் அழைப்பு

en: Hold + Answer
ta: நிலுவையில் வைத்து + அழைப்பை எடு

en: Accept
ta: ஒப்புதல்

en: End + Answer
ta: முடி + அழைப்பை எடு

en: Decline
ta: மறுக்க

en: Message & decline
ta: அழைப்பை மறுத்து குறுஞ்செய்தி அனுப்பு

en: Telephony Service Approver
ta: தொலைப்பேசி சேவையை அனுமதிப்பவர்

en: Authentication failed. Do you want to review your credentials?
ta: உறுதிப்பாடு தோல்வியுற்றது. தாங்கள் பதிவிட்ட உறிதிச் சான்றுகளை மீள்ப்பார்வை செய்ய விரும்புகுறீர்களா?

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: SIM %1
ta: செறிவட்டை %1

en: Telephony Service Indicator
ta: தொலைப்பேசி சேவை சுட்டிக்காட்டி

en: Telephony Service
ta: தொலைப்பேசி சேவை

en: Send
ta: அனுப்பு

note: TRANSLATORS : %1 is the group name and %2 is the recipient name
en: Message to %1 from %2
ta: %1 என்ற குழுவிற்கு %2 - டமிருந்து வந்த குறுஞ்செய்தி

note: TRANSLATORS : %1 is the recipient name
en: Message to the group from %1
ta: %1 இலிருந்து குழுவிற்கு செய்தி

en: Call back
ta: பின்னர் அழைக்கவும்

en: Missed your call — can you call me now?
ta: உங்கள் அழைப்பைத் தவறவிட்டார் - இப்போது என்னை அழைக்க முடியுமா?

en: Running late. On my way.
ta: தாமதமாக ஓடுகிறது. என் வழியில்.

en: Busy at the moment. Will call you later.
ta: இந்த நேரத்தில் பிசியாக. உங்களை பின்னர் அழைப்பார்.

en: I am 20 minutes late.
ta: நான் 20 நிமிடங்கள் தாமதமாக இருக்கிறேன்.

en: Still busy. Will call you later.
ta: இன்னும் பிசியாக. உங்களை பின்னர் அழைப்பார்.

en: %1 missed call | %1 missed calls
ta[0]: %1 தவறிய அழைப்பு
ta[1]: %1 தவறிய அழைப்புக்கள்

en: Voicemail messages
ta: குரல் மடல் குறுஞ்செய்திகள்

en: %1 voicemail message | %1 voicemail messages
ta[0]: %1 குரல் மடல் செய்தி
ta[1]: %1 குரல் மடல் செய்திகள்

en: Voicemail
ta: குரல் மடல்

en: <b>%1</b> text messages sent today
ta: இன்று அனுப்பியக் குறுஞ்செய்திகள் - <b>%1</b>

en: No text messages sent today
ta: இன்று எவறுக்கும் குறுஞ்செய்தி அனுப்பவில்லை

en: <b>%1</b> text messages received today
ta: இன்று பெறப்பட்ட குறுஞ்செய்திகள் - <b>%1</b>

en: No text messages received today
ta: இன்று எவறிடமிருந்தும் குறுஞ்செய்தி பெறப்படவில்லை

en: <b>%1</b> calls received today
ta: இன்று பெறப்பட்ட அழைப்புக்கள் - <b>%1</b>

en: No calls received today
ta: இன்று எவறும் அழைக்கவில்லை

en: <b>%1</b> calls made today
ta: இன்று செய்யப்பட்ட அழைப்புக்கள் - <b>%1</b>

en: No calls made today
ta: இன்று எவறுக்கும் அழைக்கவில்லை

en: Spent <b>%1</b> minutes in calls today
ta: இன்று, தங்களின் பொன்னான <b>%1</b> நிமிடங்களை தொலைப்பேசி அழைப்புகளில் செலவிட்டுள்ளீர்கள்

en: Unlock your sim card and try again from the messaging application.
ta: செறிவட்டையின் (SIM) பூட்டை நீக்கிய பின்னர், குறுஞ்செய்திச் செயலியிலிருந்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: Deactivate flight mode and try again from the messaging application.
ta: விமான முறையிலிருந்து வெளியேறிவிட்டு, மீண்டும் குறுஞ்செய்தி செயலியிலிருந்து முயற்சிக்கவும்.

en: Try again from the messaging application.
ta: குறுஞ்செய்திச் செயலியிலிருந்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்.

en: The message could not be sent
ta: இந்தக் குறுஞ்செய்தியை அனுப்ப இயலபது

en: View message
ta: குறுஞ்செய்தியைக்க காண்க

en: New Group
ta: புதிய குழு

note: TRANSLATORS : %1 is the group name
en: You joined group %1
ta: நீங்கள் %1 குழுவில் இணைந்துள்ளீர்கள்

note: TRANSLATORS : %1 is the group name
en: You joined group %1
ta: நீங்கள் %1 குழுவில் இணைந்துள்ளீர்கள்

en: You joined a new group
ta: நீங்கள் புதியக் குழுவொன்றில் இணந்துள்ளீர்கள்

en: View Group
ta: குழுவைக் காண்க

en: Ok
ta: சரி

en: Save
ta: சேமி

en: Emergency Alert
ta: அவசர எச்சரிக்கை

en: Emergency Alert: Extreme
ta: அவசர எச்சரிக்கை: எக்ச்ட்ரீம்

en: Emergency Alert: Severe
ta: அவசர எச்சரிக்கை: கடுமையான

en: Emergency Alert: Notice
ta: அவசர எச்சரிக்கை: அறிவிப்பு

en: AMBER Alert
ta: அம்பர் எச்சரிக்கை

en: Alert
ta: விழிப்புணர்வு

en: Show alert
ta: எச்சரிக்கையைக் காட்டு

en: Attachment: %1 image | Attachments: %1 images
ta[0]: உடனிணைப்பு: %1 படிம்ம
ta[1]: உடனிணைப்புகள்: %1 படிமங்கள்

en: Attachment: %1 video | Attachments: %1 videos
ta[0]: உடனிணைப்பு: %1 ஒளித்தோற்றம்
ta[1]: உடனிணைப்புகள்: %1 ஒளித்தோற்றங்கள்

en: Attachment: %1 contact | Attachments: %1 contacts
ta[0]: உடனிணைப்பு: %1 தொடர்பு
ta[1]: உடனிணைப்புகள்: %1 தொடர்புகள்

en: Attachment: %1 audio clip | Attachments: %1 audio clips
ta[0]: உடனிணைப்பு: %1 குரல் பதிவு
ta[1]: உடனிணைப்புகள்: %1 குரல் பதிவுகள்

en: Attachment: %1 file | Attachments: %1 files
ta[0]: உடனிணைப்பு: %1 கோப்பு
ta[1]: உடனிணைப்புகள்: %1 கோப்புகள்

note: TRANSLATORS : message displayed when any error occurred while receiving a MMS (case when cellular-data is off, or any downloading issue). Notify that there was a message, the user can find more about it in the messaging-app.
en: New MMS message
ta: புதிய எம்.எம்.எச் செய்தி

note: TRANSLATORS : %1 is the recipient name
en: Message to group from %1
ta: குழுவிற்கு %1 - டமிருந்து வந்த குறுஞ்செய்தி

en: Message from %1
ta: %1 - டமிருந்து வந்த குறுஞ்செய்தி

en: Please, select a SIM card:
ta: செறிவட்டையைத்(SIM card) தேர்வு செய்க:

en: Reply
ta: பதிலளி

en: Cancel
ta: தவிர்க்க

en: Conf call on hold
ta: கான்ச் அழைப்பு

en: %1 call on hold
ta: %1 அழைப்பு

en: Conf call ended
ta: Conf அழைப்பு முடிந்தது

en: %1 call ended
ta: %1 அழைப்பு முடிந்தது

en: %1 call declined
ta: %1 அழைப்பு குறைந்தது

en: Private Number
ta: தனிப்பட்ட எண்

en: Unknown Number
ta: தெரியாத எண்
