ubuntu-terminal-app - en to ta translation catalogue (113 entries)

en: Terminal
ta: முனையம்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Paste
ta: ஒட்டுக

en: Split horizontally
ta: கிடைமட்டமாகப் பிரிக்கவும்

en: Split vertically
ta: செங்குத்தாகப் பிரிக்கவும்

en: Close active view
ta: இயக்கத்தில் உள்ள காட்சியை மூடுக

en: New tab
ta: புதிய தாவல்

en: Close active tab
ta: இயக்கத்தில் உள்ள இணையதள‐கீற்றை மூடுக

en: New window
ta: பதிய சாளரம்

en: Preferences
ta: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Cancel
ta: தவிர்க்க

en: Authentication required
ta: உறுதிப்பாடு தேவை

en: Enter passcode or passphrase:
ta: கடவுக்குறியீடு அல்லது கடவுச்சொல்லை உள்ளிடுக:

en: passcode or passphrase
ta: கடவுக்குறியீடு அல்லது கடவுச்சொல்

en: Authenticate
ta: உறுதிப்படுத்து

en: Authentication failed
ta: உறுதிப்பாடு தோல்வியுற்றது

en: No SSH server running.
ta: எந்த SSH சேவையகமும் இயங்கவில்லை.

en: SSH server not found. Do you want to proceed in confined mode?
ta: SSH சேவையகத்தைக் காணவில்லை. நீங்கள் கட்டுப்படுத்தப்பட்ட முறையில் தொடர விருப்பமா?

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Change Keyboard
ta: விசைப்பலகையை மாற்றுக

note: TRANSLATORS: This a keyboard layout name
en: Control Keys
ta: கட்டுப்படுத்தும் விசைகள்

note: TRANSLATORS: This a keyboard layout name
en: Function Keys
ta: சார்பு விசைகள்

note: TRANSLATORS: This a keyboard layout name
en: Scroll Keys
ta: உருள் விசைகள்

note: TRANSLATORS: This a keyboard layout name
en: Command Keys
ta: கட்டளை விசைகள்

note: TRANSLATORS: This the short display name of a keyboard layout. It should be no longer than 4 characters!
en: Ctrl
ta: கட்டுப்பாடு

note: TRANSLATORS: This the short display name of a keyboard layout. It should be no longer than 4 characters!
en: Scr
ta: எசிஆர்

note: TRANSLATORS: This the short display name of a keyboard layout. It should be no longer than 4 characters!
en: Cmd
ta: சிஎம்டி

note: TRANSLATORS: This is the name of the Control key.
en: CTRL
ta: கட்டுப்பாடு

note: TRANSLATORS: This is the name of the Alt key.
en: Alt
ta: மாற்று

note: TRANSLATORS: This is the name of the Shift key.
en: Shift
ta: உயர்த்து

note: TRANSLATORS: This is the name of the Escape key.
en: Esc
ta: தப்பி

note: TRANSLATORS: This is the name of the Page Up key.
en: PgUp
ta: மேல்பக்கம்

note: TRANSLATORS: This is the name of the Page Down key.
en: PgDn
ta: கீழ்பக்கம்

note: TRANSLATORS: This is the name of the Delete key.
en: Del
ta: இன்

note: TRANSLATORS: This is the name of the Home key.
en: Home
ta: வீடு

note: TRANSLATORS: This is the name of the End key.
en: End
ta: முடிவு

note: TRANSLATORS: This is the name of the Tab key.
en: Tab
ta: தாவல்

note: TRANSLATORS: This is the name of the Enter key.
en: Enter
ta: உள்ளிடவும்

en: OK
ta: சரி

en: Background opacity:
ta: பின்புறவொளி மழுங்கல்:

en: R:
ta: ஆர்:

en: G:
ta: சி:

en: B:
ta: பி:

en: Undo
ta: செய்ததைத் தவிர்

en: Security
ta: பாதுகாப்பு

en: Require authentication at startup
ta: தொடக்கத்தில் ஏற்பு தேவை

en: Text
ta: உரை

en: Font:
ta: எழுத்துரு:

en: Font Size:
ta: எழுத்துரு அளவு:

en: Cursor
ta: கர்சர்

en: Blinking cursor
ta: ஒளிரும் கர்சர்

en: Colors
ta: நிறங்கள்

en: Ubuntu
ta: உபுண்டு

en: Green on black
ta: கருப்பின் மேல் பச்சை

en: White on black
ta: கருப்பின் மேல் வெள்ளை

en: Black on white
ta: வெள்ளையின் மேல் கருப்பு

en: Black on random light
ta: சீரற்ற ஒளியின் மேல் கருப்பு

en: Linux
ta: லினஃக்சு

en: Cool retro term
ta: குளுமையான பழைய சொல்

en: Dark pastels
ta: இருள் வண்ணக் கோல்கள்

en: Black on light yellow
ta: வெளிர் மஞ்சளின் மேல் கருப்பு

en: Customized
ta: தனிப்பயனாக்கப்பட்டது

en: Background:
ta: பின்புறம்:

en: Text:
ta: எழுத்து:

en: Normal palette:
ta: நடுநிலையான வண்ணத்தட்டு:

en: Bright palette:
ta: ஒளிமிகு வண்ணத்தட்டு:

en: Preset:
ta: முன்னமைப்பு:

en: Gestures
ta: சைகைகள்

en: Enable touch gestures
ta: தொடு சைகைகளை இயக்கு

en: Force disable haptics
ta: ஆப்டிக்சை வலுக்கட்டாயமாக முடக்கவும்

en: One-finger tap:
ta: ஒரு விரலால் தட்டவும்:

en: Disabled
ta: முடக்கப்பட்டது

en: Tab (Auto-completion)
ta: தாவல் (தானாக நிறைவு)

en: One-finger horizontal swipe:
ta: ஒரு விரலால் கிடைமட்டமாக ச்வைப் செய்தல்:

en: Left/Right Keys (Move cursor)
ta: இடது/வலது விசைகள் (கர்சரை நகர்த்தவும்)

en: Default sensitivity
ta: இயல்புநிலை உணர்திறன்

en: Low sensitivity
ta: குறைந்த உணர்திறன்

en: Medium sensitivity
ta: நடுத்தர உணர்திறன்

en: High sensitivity
ta: அதிக உணர்திறன்

en: One-finger vertical swipe:
ta: ஒரு விரல் செங்குத்து ச்வைப்:

en: Up/Down Keys (History)
ta: மேல்/கீழ் விசைகள் (வரலாறு)

en: Mouse Wheel (Scroll)
ta: மவுச் வீல் (சுருள்)

en: Two-finger vertical swipe:
ta: இரண்டு விரல் செங்குத்து ச்வைப்:

en: ** Default sensitivity is based on current font size while other options behave consistently
ta: ** இயல்புநிலை உணர்திறன் தற்போதைய எழுத்துரு அளவை அடிப்படையாகக் கொண்டது, மற்ற விருப்பங்கள் தொடர்ந்து செயல்படும்

en: Layouts
ta: தளவமைப்புகள்

en: close
ta: மூடுக

en: Interface
ta: இடைமுகம்

en: Shortcuts
ta: குறுக்குவழிகள்

en: Showing %1 of %2
ta: %2-ல் %1-தைக் காண்பிக்கிறது

en: File
ta: கோப்பு

en: Close terminal
ta: முனையத்தை மூடுக

en: Close all terminals
ta: எல்லா முனையத்தையும் மூடுக

en: Previous tab
ta: முந்தயத் தாவல்

en: Next tab
ta: அடுத்தத் தாவல்

en: Previous active tab
ta: முந்தய செயல் தாவல்

en: Edit
ta: திருத்துக

en: View
ta: பார்வை

en: Toggle fullscreen
ta: முழுத்திரை நிலைமாற்று

en: Split terminal horizontally
ta: கிடைமட்டமாக முனையத்தைப் பிரிக்கவும்

en: Split terminal vertically
ta: செங்குத்தாக முனையத்தைப் பிரிக்கவும்

en: Navigate to terminal above
ta: மேலிருக்கும் முனையத்திற்கு செல்க

en: Navigate to terminal below
ta: கீழிருக்கும் முனையத்திற்கு செல்க

en: Navigate to terminal on the left
ta: இடப்புறமிருக்கும் முனையத்திற்கு செல்க

en: Navigate to terminal on the right
ta: வலப்புறமிருக்கும் முனையத்திற்குச் செல்க

en: Resize the terminal down
ta: முனையத்தின் அளவைக் கீழே மாற்று

en: Resize the terminal up
ta: முனையத்தின் அளவை மாற்று

en: Resize the terminal left
ta: முனையத்தின் இடது அளவை மாற்று

en: Resize the terminal right
ta: வலது முனையத்தின் அளவை மாற்று

en: Terminal Preferences
ta: முனைய விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Enter shortcut…
ta: குறுக்குவழிகளை உள்ளிடுக…

en: Tabs
ta: தாவிகள்

en: exit selection mode
ta: தேர்வு முறை வெளியேறு
