lomiri-ui-extras - en to cy translation catalogue (10 entries)

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Crop
cy: Tocio

en: Done
cy: Cwblhawyd

en: Enhancing photo...
cy: Yn gwella'r llun...

en: Redo
cy: Ailwneud

en: Revert Photo
cy: Dychwelyd Llun i'r Gwreiddiol

en: Revert to original
cy: Dychwelyd i'r gwreiddiol

en: Rotate
cy: Cylchdroi

en: This will undo all edits, including those from previous sessions.
cy: Bydd hyn yn dadwneud y golygu i gyd gan gynnwys sesiynau blaenorol.

en: Undo
cy: Dadwneud
