lomiri-ui-extras - en to gu translation catalogue (22 entries)

en: Aborted
gu: રદ કરેલું

en: Active
gu: સક્રિય

en: Cancel
gu: રદ કરો

en: Color
gu: રંગ

en: Create PDF
gu: PDF બનાવવો

en: Crop
gu: ક્રોપ

en: Done
gu: પૂર્ણ થયું

en: Enhancing photo...
gu: ફોટો સુધારી રહ્યા છીએ...

en: Idle
gu: નિષ્ક્રિય

en: Long Edge (Standard)
gu: લાંબી એજ(પ્રમાણિત)

en: No messages
gu: કોઇ સંદેશાઓ નથી

en: Normal
gu: સામાન્ય

en: One Sided
gu: એક બાજુવાળું

en: Redo
gu: ફરીથી કરો

en: Revert Photo
gu: ફોટો પાછો ફેરવો

en: Revert to original
gu: મૂળ સ્વરૂપે પાછા ફેરવો

en: Rotate
gu: ફેરવો

en: Short Edge (Flip)
gu: ટૂંકી એજ (ફેરવો)

en: Stopped
gu: અટકી ગયું

en: Test page
gu: પરીક્ષણ પૃષ્ઠ

en: This will undo all edits, including those from previous sessions.
gu: આ બધા સુધારા પૂર્વરત્ કરશે, અગાઉના સત્રના સમાવેશ સાથે.

en: Undo
gu: પૂર્વરત્ કરો
