lomiri-ui-extras - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: Aborted
ta: முறிவுற்றது

en: Active
ta: செயலில்

en: Cancel
ta: தவிர்க்க

en: Color
ta: நிறம்

en: Create PDF
ta: PDF-ஐ உருவாக்குக

en: Crop
ta: செதுக்கு

en: Done
ta: முடிந்தது

en: Enhancing photo...
ta: நிழற்படத்தை மேம்படுத்துகிறது…

en: Idle
ta: விளைவற்ற

en: Long Edge (Standard)
ta: நீண்ட விளிம்பு (செந்தரம்)

en: No messages
ta: செய்திகள் இல்லை

en: Normal
ta: இயல்பான

en: One Sided
ta: ஒருதலையான

en: Redo
ta: மீண்டும் செய்க

en: Revert Photo
ta: நிழற்படத்தை மீட்டமை

en: Revert to original
ta: மூலபடவம்போல் மாற்று

en: Rotate
ta: சுழற்று

en: Short Edge (Flip)
ta: குறுகிய விளிம்பு (புரட்டு)

en: Stopped
ta: நின்றது

en: Test page
ta: சோதனைப் பக்கம்

en: This will undo all edits, including those from previous sessions.
ta: இந்த செயல் இதற்கு முந்தய அமர்வையும் சேர்த்து, அனைத்து திருத்தங்களையும் நீக்கிவிடும்.

en: Undo
ta: செய்ததைத் தவிர்
