lomiri-ui-extras - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: Aborted
vi: Đã huỷ bỏ

en: Active
vi: Kích hoạt

en: Cancel
vi: Huỷ bỏ

en: Color
vi: Màu

en: Create PDF
vi: Tạo PDF

en: Done
vi: Hoàn thành

en: Enhancing photo...
vi: Đang cải thiệt ảnh…

en: No messages
vi: Không có tin nhắn

en: Normal
vi: Bình thường

en: One Sided
vi: Một cạnh

en: Redo
vi: Làm lại

en: Revert Photo
vi: Hoàn tác ảnh

en: Revert to original
vi: Hoàn tác về mặc định

en: Rotate
vi: Xoay

en: Stopped
vi: Đã dừng

en: Test page
vi: Trang thử nghiệm

en: This will undo all edits, including those from previous sessions.
vi: Điều này sẽ huỷ bỏ các chỉnh sửa, kể cả những chỉnh sửa từ phiên làm việc trước.

en: Undo
vi: Hoàn tác
