lomiri-ui-extras - en to mr translation catalogue (9 entries)

en: Crop
mr: कापा

en: Done
mr: पूर्ण झाले

en: Enhancing photo...
mr: फोटो वर्धन करीत आहे ...

en: Redo
mr: पुन्हा करा

en: Revert Photo
mr: फोटो परत होता तसा करा

en: Revert to original
mr: मूळ स्थितीत आणा

en: Rotate
mr: गोल फिरवा

en: This will undo all edits, including those from previous sessions.
mr: हे, मागील सत्रातून समाविष्ट संपादनांसहित सर्व संपादने पूर्ववत करेल.

en: Undo
mr: पूर्ववत करा
