lomiri-ui-toolkit-gallery - en to vi translation catalogue (110 entries)

en: About...
vi: Về...

en: Short list
vi: Danh sách ngắn

en: Number of slots
vi: Số lượng chỗ trống

en: Long list
vi: Danh sách dài

en: Disabled
vi: Vô hiệu hóa

en: Standard
vi: Tiêu chuẩn

en: Standard Durations
vi: Thời lượng tiêu chuẩn

en: Snap
vi: Dính

en: Fast
vi: Nhanh

en: Slow
vi: Chậm

en: Sleepy
vi: Ngủ đông

en: Call
vi: Gọi

en: Stroke
vi: Đường viền

en: Color
vi: Màu

en: Call %1
vi: Gọi %1

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Icon+Text
vi: Biểu tượng+Văn bản

en: Collapsed
vi: Thu gọn

en: Expanded
vi: Mở rộng

en: Orange
vi: Cam

en: Light grey
vi: Xám nhạt

en: Dark grey
vi: Xám đậm (tối)

en: Red
vi: Đỏ

en: Green
vi: Xanh lá

en: Blue
vi: Xanh dương

en: Purple
vi: Tím

en: Open
vi: Mở

en: Scaling
vi: Tỷ lệ

en: Theme
vi: Chủ đề giao diện

en: Leading and trailing actions
vi: Hành động đầu và hành động sau

en: Label
vi: Nhãn

en: Subtitled
vi: Có phụ đề

en: Secondary label
vi: Nhãn phụ

en: Progression
vi: Tiến triển

en: Single value
vi: Giá trị đơn

en: Value
vi: Giá trị

en: Multi value
vi: Nhiều giá trị

en: Value 1
vi: Giá trị 1

en: Value 2
vi: Giá trị 2

en: Value 3
vi: Giá trị 3

en: Value 4
vi: Giá trị 4

en: Item selector
vi: Bộ chọn mục

en: Expanding
vi: Mở rộng

en: Multiple Selection
vi: Chọn nhiều

en: Custom Model
vi: Mô hình tùy chỉnh

en: Value 5
vi: Giá trị 5

en: Value 6
vi: Giá trị 6

en: Value 7
vi: Gía trị 7

en: Value 8
vi: Giá trị 8

en: Control
vi: Điều khiển

en: Removable
vi: Có thể tháo rời

en: Slide to remove
vi: Trượt để xóa

en: Reset
vi: Đặt lại

en: Grouped list
vi: Danh sách nhóm

en: Expandable
vi: Có thể mở rộng

en: Colored
vi: Có màu

en: Highlight color
vi: Màu nổi bật

en: Leading actions
vi: Hành động hàng đầu

en: Trailing actions
vi: Hành động theo sau

en: Custom action delegates
vi: Đại diện hành động tùy chỉnh

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Move
vi: Di chuyển

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Colored divider
vi: Đường phân cách có màu sắc

en: Immutable
vi: Không thể thay đổi

en: No divider
vi: Không có bộ chia

en: Option Selector
vi: Bộ chọn tùy chọn

en: This is the second value
vi: Đây là giá trị thứ hai

en: Once upon a time there was a story nobody told.
vi: Ngày xửa ngày xưa, có một câu chuyện không ai kể.

en: Custom container height
vi: Chiều cao container tùy chỉnh

en: No initial selection, scrollable.
vi: Không có lựa chọn ban đầu, có thể cuộn.

en: Linear
vi: Tuyến tính

en: Circular
vi: Hình tròn

en: Infinite
vi: Vô hạn

en: Clock
vi: Đồng hồ

en: Overlay
vi: Lớp phủ

en: Flickable
vi: Có thể vuốt

en: Action #1
vi: Hành động #1

en: Action #2
vi: Hành động #2

en: Action #3
vi: Hành động #3

en: Action #4
vi: Hành động #4

en: Action #5
vi: Hành động #5

en: Progress Bar
vi: Thanh tiến trình

en: No label
vi: Không có nhãn

en: Activity Indicator
vi: Chỉ số hoạt động

en: Sizes
vi: Kích thước

en: Enabled
vi: Đã kích hoạt

en: The visual style of the Sheet is early work and thus clunky looking.
vi: Phong cách hiển thị của Trang tính đang trong giai đoạn phát triển ban đầu, vì vậy trông còn thô kệch/vụng về.

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Actual value: %1
vi: Giá trị thực tế: %1

en: Live Update
vi: Cập nhật trực tuyến

en: Range
vi: Vùng

en: Labels
vi: Nhãn

en: Small
vi: Nhỏ

en: Medium
vi: Trung bình

en: Large
vi: Lớn

en: Type me in...
vi: Điền tôi vào...

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Numbers
vi: Các số

en: Read-only
vi: Chỉ được đọc

en: Nobody type here
vi: Không có ai nhập ở đây

en: No interaction allowed
vi: Không được phép tương tác

en: Default
vi: Mặc định

en: Rich Text
vi: Văn bản phong phú

en: Unchecked
vi: Chưa kiểm tra

en: Checked
vi: Đã kiểm tra

en: Aspect
vi: Diện mạo

en: Radius
vi: Bán kính

en: Image
vi: Ảnh

en: Gradient
vi: Độ dốc
