lomiri-ui-toolkit - en to kn translation catalogue (10 entries)

en: property "%1" does not exist or is not writable for object %2
kn: ಗುಣ "%1" ಬಳಕೆಯಲ್ಲಿಲ್ಲ ಅಥವಾ %2 ವಸ್ತುವಿನ ಬರೆಯಲು ಆಗುತ್ತ ಇಲ್ಲ

en: Alarm
kn: ಅಲಾರಂ

en: Alarm has a pending operation.
kn: ಅಲಾರಂನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಚಟುವಟಿಕೆ ಬಾಕಿ ಇದೆ

en: Usage:
kn: ಬಳಕೆ

en: Options:
kn: ಆಯ್ಕೆಗಳು:

en: %1 is expecting an additional argument: %2
kn: %1 ಇನ್ನೂ ಒಂದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅಂಶ ಕೇಳುತ್ತಿದೆ: %2

en: %1 is expecting a value for argument: %2
kn: %1 ಯು %2 ಅಂಶದ ಮೊತ್ತ ಕೇಳುತ್ತುದೆ

en: %1 is expecting additional arguments: %2
kn: %1 ಇನ್ನೂ ಹಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಅಂಶ ಕೇಳುತ್ತಿದೆ: %2

en: Ignoring AfterItem priority for InverseMouse filters.
kn: ಇನ್ವರ್ಸ್ ಮೌಸ್ ಶೋಧಕಗಳ ಆಫ಼್ಟರ್ ಐಟಂ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷ್ಯ  ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ

en: Warning: attachee must have an ID. State will not be saved.
kn: ಎಚ್ಚರಿಕೆ: ಅಟ್ಟಾಚ್ ಆಗಿರುವ ವಸ್ತುವಿಗೆ ಗುರುತಿನ ಚೀಟಿ ಇಲ್ಲ. ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.
