lomiri-ui-toolkit - en to ta translation catalogue (47 entries)

en: Select All
ta: முழுவதும் தேர்ந்தெடு

en: Cut
ta: வெட்டு

en: Copy
ta: நகலெடு

en: Paste
ta: ஒட்டு

en: Back
ta: பின்னே

en: Delete
ta: அகற்று

en: No service/path specified
ta: சேவை/பாதை குறிப்பிடப்படவில்லை

en: Invalid bus type: %1.
ta: தவறான பச் வகை: %1.

note: TRANSLATORS: Time based "this is happening/happened now"
en: Now
ta: இப்போது

en: %1 minute ago | %1 minutes ago
ta[0]: %1 மணித்துளி முன்பு
ta[1]: %1 நிமிடங்களுக்கு முன்பு

note: TRANSLATORS: Please translated these to your locale datetime format using the format specified by https://qt-project.org/doc/qt-5-snapshot/qdatetime.html#fromString-2
en: h:mm ap
ta: எச்: மிமீ ஏபி

note: TRANSLATORS: Please translated these to your locale datetime format using the format specified by https://qt-project.org/doc/qt-5-snapshot/qdatetime.html#fromString-2
en: HH:mm
ta: HH: மிமீ

note: TRANSLATORS: Please translated these to your locale datetime format using the format specified by https://qt-project.org/doc/qt-5-snapshot/qdatetime.html#fromString-2
en: 'Yesterday 'h:mm ap
ta: 'நேற்று' எச்: மிமீ ஏபி

note: TRANSLATORS: Please translated these to your locale datetime format using the format specified by https://qt-project.org/doc/qt-5-snapshot/qdatetime.html#fromString-2
en: 'Yesterday 'HH:mm
ta: 'நேற்று' எச்.எச்: மிமீ

note: TRANSLATORS: Please translated these to your locale datetime format using the format specified by https://qt-project.org/doc/qt-5-snapshot/qdatetime.html#fromString-2
en: 'Tomorrow 'h:mm ap
ta: 'நாளை' எச்: மிமீ ஏபி

note: TRANSLATORS: Please translated these to your locale datetime format using the format specified by https://qt-project.org/doc/qt-5-snapshot/qdatetime.html#fromString-2
en: 'Tomorrow 'HH:mm
ta: 'நாளை' HH: மிமீ

note: TRANSLATORS: Please translated these to your locale datetime format using the format specified by https://qt-project.org/doc/qt-5-snapshot/qdatetime.html#fromString-2
en: ddd' 'h:mm ap
ta: ddd '' h: mm ap

note: TRANSLATORS: Please translated these to your locale datetime format using the format specified by https://qt-project.org/doc/qt-5-snapshot/qdatetime.html#fromString-2
en: ddd' 'HH:mm
ta: ddd '' hh: mm

note: TRANSLATORS: Please translated these to your locale datetime format using the format specified by https://qt-project.org/doc/qt-5-snapshot/qdatetime.html#fromString-2
en: ddd d MMM' 'h:mm ap
ta: ddd dd mmm '' hh: mm ap

note: TRANSLATORS: Please translated these to your locale datetime format using the format specified by https://qt-project.org/doc/qt-5-snapshot/qdatetime.html#fromString-2
en: ddd d MMM' 'HH:mm
ta: ddd டி mmm '' hh: mm

en: ListView has no ViewItems.dragUpdated() signal handler implemented. No dragging will be possible.
ta: லிச்ட்வியூவுக்கு பார்வை இல்லை. எந்த இழுவையும் சாத்தியமில்லை.

en: property "%1" of object %2 has type %3 and cannot be set to value "%4" of type %5
ta: பொருள் %2 இன் சொத்து " %1" வகை %3 ஐக் கொண்டுள்ளது மற்றும் வகை %5 இன் " %4" மதிப்புக்கு அமைக்க முடியாது

en: property "%1" does not exist or is not writable for object %2
ta: சொத்து " %1" இல்லை அல்லது பொருள் %2 க்கு எழுத முடியாது

en: Alarm
ta: அலாரம்

en: Alarm has a pending operation.
ta: அலாரத்திற்கு நிலுவையில் உள்ளது.

en: Options:
ta: விருப்பங்கள்:

en: %1 is expecting an additional argument: %2
ta: %1 கூடுதல் வாதத்தை எதிர்பார்க்கிறது: %2

en: %1 is expecting a value for argument: %2
ta: %1 வாதத்திற்கான மதிப்பை எதிர்பார்க்கிறது: %2

en: %1 is expecting additional arguments: %2
ta: %1 கூடுதல் வாதங்களை எதிர்பார்க்கிறது: %2

en: consider overriding swipeEvent() slot!
ta: ச்விபீவென்ட் () ச்லாட்டை மீறுவதைக் கவனியுங்கள்!

en: consider overriding rebound() slot!
ta: மீள் () ச்லாட்டை மீறுவதைக் கவனியுங்கள்!

en: Ignoring AfterItem priority for InverseMouse filters.
ta: தலைகீழ் வடிப்பான்களுக்கான முன்னுரிமையை புறக்கணித்தல்.

en: Changing connection parameters forbidden.
ta: இணைப்பு அளவுருக்களை மாற்றுதல் தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது.

en: Binding detected on property '%1' will be removed by the service updates.
ta: சொத்து '%1' இல் கண்டறியப்பட்ட பிணைப்பு பணி புதுப்பிப்புகளால் அகற்றப்படும்.

en: Warning: attachee must have an ID. State will not be saved.
ta: எச்சரிக்கை: தொடர்பாளருக்கு ஒரு ஐடி இருக்க வேண்டும். மாநிலம் காப்பாற்றப்படாது.

en: Warning: attachee's UUID is already registered, state won't be saved: %1
ta: எச்சரிக்கை: இணைப்பாளரின் UUID ஏற்கனவே பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது, மாநிலம் சேமிக்கப்படாது: %1

en: All the parents must have an id.
    State saving disabled for %1, class %2
ta: பெற்றோர் அனைவருக்கும் ஒரு ஐடி இருக்க வேண்டும்.
     %1, வகுப்பு %2 க்கு மாநில சேமிப்பு முடக்கப்பட்டது

en: Theme not found: "%1"
ta: கருப்பொருள் காணப்படவில்லை: "%1"

en: Not a Palette component.
ta: ஒரு தட்டு கூறு அல்ல.

en: Dragging mode requires ListView
ta: இழுக்கும் பயன்முறையில் பட்டியல் காட்சி தேவை

en: Dragging is only supported when using a QAbstractItemModel, ListModel or list.
ta: Qabstractitemmodel, ListModel அல்லது பட்டியலைப் பயன்படுத்தும் போது மட்டுமே இழுத்தல் ஆதரிக்கப்படுகிறது.

en: Cancel
ta: நீக்கு

en: Confirm
ta: உறுதிப்படுத்து

en: Done
ta: முடிந்தது

en: In Progress
ta: முன்னேற்றத்தில் உள்ளது

en: Release to refresh...
ta: புதுப்பிக்க வெளியீடு ...

en: Pull to refresh...
ta: புதுப்பிக்க இழுக்கவும் ...
