unity8 - en to cy translation catalogue (48 entries)

en: Password:
cy: Cyfrinair:

en: Retry
cy: Ailgynnig

en: Pin shortcut
cy: Pinio llwybr byr

en: Unpin shortcut
cy: Dadbinio llwybr byr

[ctx: Title: Lock/Log out dialog]
en: Log out
cy: Allgofnodi

en: Are you sure you want to log out?
cy: Ydych chi'n sicr eich bod am allgofnodi?

[ctx: Button: Lock the system]
en: Lock
cy: Cloi

[ctx: Button: Log out from the system]
en: Log Out
cy: Allgofnodi

en: Cancel
cy: Diddymu

[ctx: Title: Reboot dialog]
en: Reboot
cy: Ailgychwyn

en: Are you sure you want to reboot?
cy: Ydych chi'n sicr eich bod am ailgychwyn?

en: No
cy: Na

en: Yes
cy: Ydw

[ctx: Title: Power off/Restart dialog]
en: Power
cy: Pŵer

en: Are you sure you would like
    to power off?
cy: Ydych chi'n sicr eich bod am
    ddiffodd y pŵer?

[ctx: Button: Power off the system]
en: Power off
cy: Diffodd y pŵer

[ctx: Button: Restart the system]
en: Restart
cy: Ailgychwyn

en: Return to Call
cy: Nôl i'r alwad

en: Emergency Call
cy: Galwad Frys

en: OK
cy: Iawn

en: %1 hour | %1 hours
cy[0]: %1 awr
cy[1]: %1 awr
cy[2]: %1 awr
cy[3]: %1 awr

en: %1 minute | %1 minutes
cy[0]: %1 munud
cy[1]: %1 munud
cy[2]: %1 munud
cy[3]: %1 munud

en: Unlock
cy: Datgloi

en: Device Locked
cy: Dyfais ar glo

en: You have been locked out due to too many failed passphrase attempts.
cy: Cawsoch eich cloi allan am gyflwyno cyfrinair anghywir ormod o weithiau.

en: You have been locked out due to too many failed passcode attempts.
cy: Cawsoch eich cloi allan am gyflwyno côd mynediad anghywir ormod o weithiau.

en: Please wait %1 minute and then try again… | Please wait %1 minutes and then try again…
cy[0]: Arhoswch am %1 munud cyn cynnig eto...
cy[1]: Arhoswch am %1 munud cyn cynnig eto...
cy[2]: Arhoswch am %1 munud cyn cynnig eto...
cy[3]: Arhoswch am %1 munud cyn cynnig eto...

en: Pull to refresh…
cy: Tynnwch i adnewyddu...

en: Release to refresh…
cy: Rhyddhewch i adnewyddu...

en: Show password
cy: Dangos cyfrinair

en: Tap to return to call...
cy: Tapiwch i ffonio nôl

en: Conference
cy: Cydalwad

en: Nothing is playing
cy: Dim byd yn chwarae

en: %1 second | %1 seconds
cy[0]: %1 eiliad
cy[1]: %1 eiliad
cy[2]: %1 eiliad
cy[3]: %1 eiliad

en: 0 seconds
cy: 0 eiliad

en: %1 remaining
cy: %1 yn weddill

en: In queue…
cy: Mewn ciw...

en: Downloading
cy: Yn llwytho i lawr

en: Paused, tap to resume
cy: Seibiwyd, tapiwch i ailafael ynddi

en: Canceled
cy: Diddymwyd

en: Finished
cy: Wedi gorffen

en: Failed, tap to retry
cy: Methwyd, tapiwch i geisio eto

[ctx: Label: Hint in message indicator line edit]
en: Reply
cy: Ateb

[ctx: Button: Go back one page in the Wizard]
en: Back
cy: Nôl

en: Skip
cy: Neidio

en: Connect to Wi‑Fi
cy: Cysylltu â diwifr

en: Continue
cy: Parhau

en: Confirm passcode
cy: Cadarnhau cod cyfrinachol
