unity8 - en to ta translation catalogue (193 entries)

en: Lomiri
ta: லோமிரி

en: The converged Lomiri shell
ta: ஒருங்கிணைந்த லோமிரி செல்

en: Lomiri Greeter
ta: லோமிரி வாழ்த்து

en: The converged Lomiri shell's Greeter
ta: ஒன்றிணைந்த லோமிரி செல்லின் வாழ்த்து

en: Indicators Client
ta: குறிகாட்டிகள் கிளையன்ட்

en: Application for testing the Indicators system
ta: குறிகாட்டிகள் அமைப்பைச் சோதிப்பதற்கான பயன்பாடு

en: NoDisplay=false
ta: Nodisplay = பொய்

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Failed to authenticate
ta: அங்கீகரிக்கத் தவறிவிட்டது

en: Invalid password, please try again
ta: தவறான கடவுச்சொல், தயவுசெய்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Log In
ta: புகுபதிகை

en: Retry
ta: மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Login
ta: புகுபதிவு

en: Guest Session
ta: விருந்தினர் அமர்வு

en: Pin shortcut
ta: பின் குறுக்குவழி

en: Quit
ta: வெளியேறு

en: Unpin shortcut
ta: குறுக்குவழி அவிழ்த்து விடுங்கள்

en: Unknown
ta: தெரியவில்லை

en: VGA
ta: விசிஏ

en: DVI
ta: டி.வி.ஐ.

en: Composite
ta: கூட்டு

en: S-Video
ta: எச்-வீடியோ

en: Internal
ta: உள்

en: Component
ta: உறுப்பு

en: DisplayPort
ta: டிச்ப்ளே துறைமுகம்

en: TV
ta: டிவி

en: Virtual
ta: மெய்நிகர்

[ctx: Title: Lock/Log out dialog]
en: Log out
ta: விடுபதிகை

en: Are you sure you want to log out?
ta: நீங்கள் நிச்சயமாக வெளியேற விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: Button: Lock the system]
en: Lock
ta: பூட்டு

[ctx: Button: Log out from the system]
en: Log Out
ta: விடுபதிகை

[ctx: Title: Reboot dialog]
en: Reboot
ta: மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: Are you sure you want to reboot?
ta: நீங்கள் மீண்டும் துவக்க விரும்புகிறீர்களா?

[ctx: Title: Power off/Restart dialog]
en: Power
ta: விசை

en: Are you sure you would like
    to power off?
ta: நீங்கள் நிச்சயமாக விரும்புகிறீர்கள்
     சக்தியை அணைக்க?

[ctx: Button: Power off the system]
en: Power off
ta: ஆற்றல் முடக்குகிறது

[ctx: Button: Restart the system]
en: Restart
ta: மறுதொடக்கம்

en: Screenshot
ta: திரைக்காட்சி

en: Keyboard Shortcuts
ta: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: PrtScr
ta: Prtscr

en: Takes a screenshot.
ta: திரை காட்சி எடுக்கிறது.

en: Alt + PrtScr
ta: மாற்று + prtscr

en: Takes a screenshot of the current window.
ta: தற்போதைய சாளரத்தின் திரை சாட்டை எடுக்கிறது.

en: Super + Space
ta: சூப்பர் + விண்வெளி

en: Switches to next keyboard layout.
ta: அடுத்த விசைப்பலகை தளவமைப்புக்கு மாறுகிறது.

en: Super + Shift + Space
ta: சூப்பர் + சிப்ட் + விண்வெளி

en: Switches to previous keyboard layout.
ta: முந்தைய விசைப்பலகை தளவமைப்புக்கு மாறுகிறது.

en: Ctrl + Alt + T
ta: கட்டுப்பாடு + மாற்று + t

en: Starts the Terminal application.
ta: முனைய பயன்பாட்டைத் தொடங்குகிறது.

en: Launcher
ta: துவக்கி

en: Super (Hold)
ta: சூப்பர் (பிடி)

en: Opens the launcher, displays shortcuts.
ta: துவக்கியைத் திறக்கிறது, குறுக்குவழிகளைக் காட்டுகிறது.

en: Alt + F1
ta: மாற்று + F1

en: Opens launcher keyboard navigation mode.
ta: துவக்கி விசைப்பலகை வழிசெலுத்தல் பயன்முறையைத் திறக்கிறது.

en: Super + Tab
ta: சூப்பர் + தாவல்

en: Switches applications via the launcher.
ta: துவக்கி வழியாக பயன்பாடுகளை மாற்றுகிறது.

en: Super + 1 to 0
ta: சூப்பர் + 1 முதல் 0 வரை

en: Same as clicking on a launcher icon.
ta: லாஞ்சர் ஐகானைக் சொடுக்கு செய்வதைப் போன்றது.

en: Super + A
ta: சூப்பர் + அ

en: Opens the Application Drawer.
ta: பயன்பாட்டு டிராயரைத் திறக்கிறது.

en: Switching
ta: மாறுதல்

en: Alt + Tab
ta: மாற்று + இழப்பு

en: Switches between applications.
ta: பயன்பாடுகளுக்கு இடையில் சுவிட்சுகள்.

en: Super + W
ta: பெரிய + w

en: Opens the desktop spread.
ta: டெச்க்டாப் பரவலைத் திறக்கிறது.

en: Cursor Left or Right
ta: கர்சர் இடது அல்லது வலது

en: Moves the focus.
ta: கவனம் செலுத்துகிறது.

en: Windows
ta: சாளரங்கள்

en: Ctrl + Super + D
ta: கட்டுப்பாடு + சூப்பர் + டி

en: Minimizes all windows.
ta: அனைத்து சாளரங்களையும் குறைக்கிறது.

en: Ctrl + Super + Up
ta: கட்டுப்பாடு + சூப்பர் + அப்

en: Maximizes the current window.
ta: தற்போதைய சாளரத்தை அதிகரிக்கிறது.

en: Ctrl + Super + Down
ta: கட்டுப்பாடு + சூப்பர் + பேரூர்

en: Minimizes or restores the current window.
ta: தற்போதைய சாளரத்தை குறைக்கிறது அல்லது மீட்டெடுக்கிறது.

en: Ctrl + Super + Left or Right
ta: கட்டுப்பாடு + சூப்பர் + இடது அல்லது வலது

en: Semi-maximizes the current window.
ta: தற்போதைய சாளரத்தை அரை-அதிகபட்சம்.

en: Alt + F4
ta: மாற்று + F4

en: Closes the current window.
ta: தற்போதைய சாளரத்தை மூடுகிறது.

en: Return to Call
ta: அழைப்புக்குத் திரும்பு

en: Emergency Call
ta: அவசர அழைப்பு

en: Apps may have unsaved data:
ta: பயன்பாடுகளில் சேமிக்கப்படாத தரவு இருக்கலாம்:

[ctx: Re-dock means connect the device again to an external screen/mouse/keyboard]
en: Re-dock, save your work and close these apps to continue.
ta: மீண்டும் தேய்ப்பது, உங்கள் வேலையைச் சேமிக்கவும், தொடர இந்த பயன்பாடுகளை மூடு.

en: Or force close now (unsaved data will be lost).
ta: அல்லது இப்போது மூடு (சேமிக்கப்படாத தரவு இழக்கப்படும்).

en: OK, I will reconnect
ta: சரி, நான் மீண்டும் இணைப்பேன்

en: Reconnect now!
ta: இப்போது மீண்டும் இணைக்கவும்!

en: Close all
ta: அனைத்தையும் மூடு

en: Preview Share Item
ta: முன்னோட்டம் பகிர்வு உருப்படி

en: Your device is now connected to an external display. Use this screen as a touch pad to interact with the pointer.
ta: உங்கள் சாதனம் இப்போது வெளிப்புற காட்சியுடன் இணைக்கப்பட்டுள்ளது. சுட்டிக்காட்டியுடன் தொடர்பு கொள்ள இந்தத் திரையை ஒரு டச் திண்டு பயன்படுத்தவும்.

en: Tap left button to click.
ta: சொடுக்கு செய்ய இடது பொத்தானைத் தட்டவும்.

en: Tap right button to right click.
ta: வலது சொடுக்கு செய்ய வலது பொத்தானைத் தட்டவும்.

en: Swipe with two fingers to scroll.
ta: உருட்ட இரண்டு விரல்களால் ச்வைப் செய்யவும்.

en: Find more settings in the system settings.
ta: கணினி அமைப்புகளில் மேலும் அமைப்புகளைக் கண்டறியவும்.

en: Fully charged
ta: முழு மின்கலமும் மின்னேற்றப்பட்டது

en: %1 hour | %1 hours
ta[0]: %1 மணி நேரம்
ta[1]: %1 மணி நேரம்

en: %1 minute | %1 minutes
ta[0]: %1 மணித்துளி
ta[1]: %1 நிமிடங்கள்

en: %1, %2 until full
ta: %1, %2 முழு வரை

en: %1 until full
ta: %1 வரை

en: Device Locked
ta: சாதனம் பூட்டப்பட்டுள்ளது

en: You have been locked out due to too many failed passphrase attempts.
ta: தோல்வியுற்ற பல கடவுச்சொல் முயற்சிகள் காரணமாக நீங்கள் பூட்டப்பட்டிருக்கிறீர்கள்.

en: You have been locked out due to too many failed passcode attempts.
ta: தோல்வியுற்ற பல கடவுகரமான முயற்சிகள் காரணமாக நீங்கள் பூட்டப்பட்டிருக்கிறீர்கள்.

en: Please wait %1 minute and then try again… | Please wait %1 minutes and then try again…
ta[0]: தயவுசெய்து %1 மணித்துளி காத்திருந்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்…
ta[1]: தயவுசெய்து %1 நிமிடங்கள் காத்திருந்து மீண்டும் முயற்சிக்கவும்…

en: Try again
ta: மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

en: Enter passphrase to unlock
ta: திறக்க பாச்ஃபிரேசை உள்ளிடவும்

en: Enter passcode to unlock
ta: திறக்க கடவுக்குறியீட்டை உள்ளிடவும்

en: Emergency
ta: அவசரநிலை

en: Passphrase
ta: கடவுச்சொல்

en: Passcode
ta: கடவுக்குறியீடு

en: Select desktop environment
ta: டெச்க்டாப் சூழலைத் தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Pull to refresh…
ta: புதுப்பிக்க இழுக்கவும்…

en: Release to refresh…
ta: புதுப்பிக்க வெளியீடு…

en: Show password
ta: கடவுச்சொல்லைக் காண்பி

en: New message
ta: புதிய செய்தி

en: Tap to return to call...
ta: அழைப்புக்குத் திரும்ப தட்டவும் ...

en: Conference
ta: மாநாடு

en: Nothing is playing
ta: எதுவும் விளையாடுவதில்லை

en: %1 second | %1 seconds
ta[0]: %1 நொடி
ta[1]: %1 வினாடிகள்

en: 0 seconds
ta: 0 விநாடிகள்

en: %1 remaining
ta: %1 மீதமுள்ள

en: In queue…
ta: வரிசையில்…

en: Downloading
ta: பதிவிறக்குகிறது

en: Paused, tap to resume
ta: இடைநிறுத்தப்பட்டு, மீண்டும் தொடங்க தட்டவும்

en: Canceled
ta: ரத்து செய்யப்பட்டது

en: Finished
ta: முடிந்தது

en: Failed, tap to retry
ta: தோல்வியுற்றது, மீண்டும் முயற்சிக்கவும்

[ctx: Button: Send a reply message]
en: Send
ta: அனுப்பு

[ctx: Label: Hint in message indicator line edit]
en: Reply
ta: பதில்

[ctx: Button: Call back on phone]
en: Call back
ta: மீண்டும் அழைக்கவும்

en: Drag using 3 fingers any application from one window to the other
ta: ஒரு சாளரத்திலிருந்து மற்றொன்றுக்கு 3 விரல்களைப் பயன்படுத்தி இழுக்கவும்

en: No running apps
ta: இயங்கும் பயன்பாடுகள் இல்லை

en: Long swipe from the left edge to open the Application Drawer
ta: பயன்பாட்டு டிராயரைத் திறக்க இடது விளிம்பிலிருந்து நீண்ட ச்வைப்

en: Short swipe from the left edge to open the launcher
ta: துவக்கியைத் திறக்க இடது விளிம்பிலிருந்து குறுகிய ச்வைப்

en: Push your mouse against the right edge to view your open apps
ta: உங்கள் திறந்த பயன்பாடுகளைக் காண உங்கள் சுட்டியை வலது விளிம்பிற்கு எதிராக தள்ளுங்கள்

en: Swipe from the right edge to view your open apps
ta: உங்கள் திறந்த பயன்பாடுகளைக் காண வலது விளிம்பிலிருந்து ச்வைப் செய்யவும்

en: Swipe from the top edge to access notifications and quick settings
ta: அறிவிப்புகள் மற்றும் விரைவான அமைப்புகளை அணுக மேல் விளிம்பில் இருந்து ச்வைப் செய்யவும்

[ctx: Button: Go back one page in the Wizard]
en: Back
ta: பின்

en: Language
ta: மொழி

note: TRANSLATORS: %1 contains the distro name, %2 the version
en: Welcome to %1 %2
ta: %1 %2 க்கு வருக

note: TRANSLATORS: %1 contains the distro name, %2 the version
en: We will make sure your device is ready to use %1 %2
ta: உங்கள் சாதனம் %1 %2 ஐப் பயன்படுத்தத் தயாராக இருப்பதை நாங்கள் உறுதி செய்வோம்

en: What's new
ta: புதியது என்ன

en: Select Keyboard
ta: விசைப்பலகை தேர்ந்தெடுக்கவும்

en: Keyboard language
ta: விசைப்பலகை மொழி

en: Keyboard layout
ta: விசைப்பலகை தளவமைப்பு

en: Skip
ta: தவிர்

en: Connect to Wi‑Fi
ta: Wi - fi உடன் இணைக்கவும்

en: Connected
ta: இணந்தது

en: Available Wi-Fi networks
ta: கிடைக்கும் வைஃபை நெட்வொர்க்குகள்

en: No available Wi-Fi networks
ta: கிடைக்கக்கூடிய வைஃபை நெட்வொர்க்குகள் இல்லை

en: Time Zone
ta: நேர மண்டலம்

en: Enter your city
ta: உங்கள் நகரத்தை உள்ளிடவும்

en: Personalize Your Device
ta: உங்கள் சாதனத்தைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்

en: Preferred Name
ta: விருப்பமான பெயர்

en: Lock Screen
ta: பூட்டுத் திரை

[ctx: Label: Type of security method]
en: Create new password
ta: புதிய கடவுச்சொல்லை உருவாக்கவும்

[ctx: Label: Type of security method]
en: Create passcode (numbers only)
ta: கடவுக்குறியீட்டை உருவாக்கவும் (எண்கள் மட்டும்)

[ctx: Label: Type of security method]
en: No lock code
ta: பூட்டு குறியீடு இல்லை

en: Update Device
ta: சாதனத்தைப் புதுப்பிக்கவும்

en: There is a system update available and ready to install. Afterwards, the device will automatically restart.
ta: கணினி புதுப்பிப்பு கிடைக்கிறது மற்றும் நிறுவ தயாராக உள்ளது. பின்னர், சாதனம் தானாக மறுதொடக்கம் செய்யும்.

[ctx: string identifying name of the update]
en: Ubuntu Touch system
ta: உபுண்டு தொடு அமைப்பு

[ctx: version of the system update]
en: Version %1
ta: பதிப்பு %1

en: This could take a few minutes...
ta: இதற்கு சில நிமிடங்கள் ஆகலாம் ...

en: Install and restart now
ta: இப்போது நிறுவி மறுதொடக்கம் செய்யுங்கள்

en: Welcome Back
ta: மீண்டும் வருக

note: TRANSLATORS: %1 contains the distro name
en: Welcome to %1
ta: %1 க்கு வருக

en: You are ready to use your device now
ta: இப்போது உங்கள் சாதனத்தைப் பயன்படுத்த தயாராக உள்ளீர்கள்

en: Get Started
ta: தொடங்கவும்

en: Confirm passcode
ta: கடவுக்குறியீட்டை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Incorrect passcode.
ta: தவறான கடவுக்குறியீடு.

[ctx: Enter the passcode again]
en: Please re-enter.
ta: தயவுசெய்து மீண்டும் உள்ளிடவும்.

en: Lock Screen Passcode
ta: பூட்டு திரை கடவுக்குறியீடு

en: Enter at least 4 numbers to setup your passcode
ta: உங்கள் கடவுக்குறியீட்டை அமைக்க குறைந்தது 4 எண்களை உள்ளிடவும்

en: Choose passcode
ta: கடவுக்குறியீட்டைத் தேர்வுசெய்க

en: Passcode too short
ta: கடவுக்குறியீடு மிகக் குறைவு

en: Passcodes match
ta: கடவுக்குறியீடுகள் பொருந்துகின்றன

en: Passcodes do not match
ta: கடவுக்குறியீடுகள் பொருந்தவில்லை

en: Passcode must be at least 4 characters long
ta: கடவுக்குறியீடு குறைந்தது 4 எழுத்துக்கள் நீளமாக இருக்க வேண்டும்

en: Lock Screen Password
ta: திரை கடவுச்சொல்லைப் பூட்டவும்

en: Enter at least 8 characters
ta: குறைந்தது 8 எழுத்துக்களை உள்ளிடவும்

en: Choose password
ta: கடவுச்சொல்லைத் தேர்வுசெய்க

en: Confirm password
ta: கடவுச்சொல்லை உறுதிப்படுத்தவும்

en: No SIM card installed
ta: சிம் அட்டை நிறுவப்படவில்லை

en: SIM card added
ta: சிம் அட்டை சேர்க்கப்பட்டது

en: You must restart the device to access the mobile network.
ta: மொபைல் நெட்வொர்க்கை அணுக சாதனத்தை மறுதொடக்கம் செய்ய வேண்டும்.

en: Restart
ta: மறுதொடக்கம்

en: You won’t be able to make calls or use text messaging without a SIM.
ta: சிம் இல்லாமல் நீங்கள் அழைப்புகளைச் செய்யவோ அல்லது உரைச் செய்தியைப் பயன்படுத்தவோ முடியாது.

en: To proceed with no SIM tap Skip.
ta: சிம் டாப் ச்கிப் இல்லாமல் தொடர.

en: Password too short
ta: கடவுச்சொல் மிகக் குறைவு

en: Passwords match
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்துகின்றன

en: Passwords do not match
ta: கடவுச்சொற்கள் பொருந்தவில்லை

en: Strong password
ta: வலுவான கடவுச்சொல்

en: Fair password
ta: நியாயமான கடவுச்சொல்

en: Weak password
ta: பலவீனமான கடவுச்சொல்

en: Very weak password
ta: மிகவும் பலவீனமான கடவுச்சொல்
