unity8 - en to sw translation catalogue (47 entries)

en: Password:
sw: Neno siri

en: Retry
sw: Jaribu tena

en: Pin shortcut
sw: Njia ya mkato ya nambari ya siri

en: Unpin shortcut
sw: Toa njia ya mkato ya nambari ya siri

[ctx: Title: Lock/Log out dialog]
en: Log out
sw: Logi nje

en: Are you sure you want to log out?
sw: Una uhakika unataka kulogi nje?

[ctx: Button: Lock the system]
en: Lock
sw: Funga

[ctx: Button: Log out from the system]
en: Log Out
sw: Logi nje

en: Cancel
sw: Ghairi

[ctx: Title: Reboot dialog]
en: Reboot
sw: Washa tena

en: Are you sure you want to reboot?
sw: Una uhakika unataka kuzima halafu uwashe tena?

en: No
sw: La

en: Yes
sw: Ndio

[ctx: Title: Power off/Restart dialog]
en: Power
sw: Zima

en: Are you sure you would like
    to power off?
sw: Una uhakika unataka kuzima?

[ctx: Button: Power off the system]
en: Power off
sw: Zima

[ctx: Button: Restart the system]
en: Restart
sw: Zima na uwashe

en: Return to Call
sw: Rudi nyuma upige simu

en: Emergency Call
sw: Simu ya dharura

en: OK
sw: Sawa

en: %1 hour | %1 hours
sw[0]: Saa %1
sw[1]: Mass %1

en: %1 minute | %1 minutes
sw[0]: Dakika %1
sw[1]: Dakika %1

en: Unlock
sw: Fungua

en: Device Locked
sw: kifaa kimefungwa

en: You have been locked out due to too many failed passphrase attempts.
sw: Huwezi kulogi kwa sababu umenoa kubonyeza vizuri neno la siri mara nyingi.

en: You have been locked out due to too many failed passcode attempts.
sw: Huwezi kulogi kwa sababu umenoa kubonyeza vizuri neno la siri mara nyingi.

en: Please wait %1 minute and then try again… | Please wait %1 minutes and then try again…
sw[0]: Subiri dakika %1 halafu jaribu tena...
sw[1]: Subiri dakika %1 halafu jaribu tena

en: Pull to refresh…
sw: Vuta unawarishe

en: Release to refresh…
sw: Achilia unawarishe

en: Show password
sw: Onyesha neno la siri

en: Tap to return to call...
sw: Gusa urudi ili upige simu

en: Conference
sw: Mkutano

en: Nothing is playing
sw: Hakuna linalocheza

en: %1 second | %1 seconds
sw[0]: Sekunde %1
sw[1]: Sekunde %1

en: 0 seconds
sw: sekunde 0

en: %1 remaining
sw: %1 imebaki

en: In queue…
sw: Kwenye foleni

en: Paused, tap to resume
sw: Imepumzishwa, gusa uendelee

en: Canceled
sw: Imeghairishwa

en: Finished
sw: Imemaliza

en: Failed, tap to retry
sw: Imefeli, gusa urudie

[ctx: Label: Hint in message indicator line edit]
en: Reply
sw: Jibu

[ctx: Button: Go back one page in the Wizard]
en: Back
sw: Nyuma

en: Skip
sw: Ruka

en: Connect to Wi‑Fi
sw: Tumia Wi-fi

en: Continue
sw: Endelea

en: Confirm passcode
sw: Thibitisha neno la siri
