lskat - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: %1 won with 90 points. Super!
cy: Enillodd %1 efo 90 o bwyntiau.  Ardderchog!

en: %1 won to nil. Congratulations!
cy: Enillodd %1 yn erbyn dim.  Llongyfarchiadau!

en: Player 2 - %1 won
cy: Chwaraewr 2 - mae %1 wedi enill

en: Enter debug level
cy: Mynd i'r lefel dadnamu

en: Clears the all time statistics which is kept in all sessions.
cy: Gwagu'r holl ystadegau amser sy'n cael eu cadw ym mhob sesiwn.

en: Quits the program.
cy: Terfynu'r rhaglen.

en: Starting Player
cy: Chwaraewr Cychwynnol

en: Changing starting player...
cy: Yn newid chwaraewr cychwynnol...

en: Chooses which player begins the next game.
cy: Newid pa chwaraewr sy'n dechrau'r gêm nesaf.

en: Player &1
cy: Chwaraewr &1

en: Player &2
cy: Chwaraewr &2

en: Player &1 Played By
cy: Chwaraewr &1 yn ei Chwarae gan

en: Changing who plays player 1...
cy: Newid pwy sy'n chwarae chwaraewr 1...

en: &Computer
cy: &Cyfrifiadur

en: Player &2 Played By
cy: Chwaraewr &2 yn ei Chwarae gan

en: Changing who plays player 2...
cy: Newid pwy sy'n chwarae chwaraewr 2...

en: Select &Card Deck...
cy: Dewis &Pecyn Cerdiau...

en: Configure card decks...
cy: Ffurfweddu pecynnau cerdiau...

en: Choose how the cards should look.
cy: Dewis sut dylai'r cerdiau edrych.

en: Do you really want to clear the all time statistical data?
cy: Ydych wir eisiau gwagu y data ystadegol hanesyddol?

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, NameDialog)
en: Configure Names
cy: Ffurfweddu Enwau

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Player 1:
cy: Chwaraewr 1:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Player 2:
cy: Chwaraewr 2:
