lskat - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: %1 won with 90 points. Super!
ta: %1 90 புள்ளிகளில் வெற்றி பெற்றது. அபாரம்!

en: %1 won to nil. Congratulations!
ta: %1க்கு வெற்றி.வாழ்த்துக்கள்!

en: Player 2 - %1 won
ta: விளையாடுபவர் 2 - %1 வெற்றி

en: Enter debug level
ta: பிழைநீக்கி நிலையை உள்ளிடு

en: Clears the all time statistics which is kept in all sessions.
ta: அனைத்து காலக்கூட்டத்தில் வைக்கப்பட்டிருந்த அனைத்து காலப் புள்ளிவிவரங்களை நீக்குகிறது.

en: Quits the program.
ta: நிரலிலிருந்து வெளியேறுதல்

en: Starting Player
ta: தொடக்க ஆட்டக்காரர்

en: Changing starting player...
ta: தொடக்க ஆட்டக்காரரில் மாற்றம்

en: Chooses which player begins the next game.
ta: அடுத்த விளையாட்டை தொடங்குவதற்கு விளையாட்டாளரை தேர்வு செய்கிறது.

en: Player &1
ta: விளையாடுபவர் 1

en: Player &2
ta: விளையாடுபவர்2

en: Player &1 Played By
ta: 1 விளையாட்டாளாரால் விளையாடப்பட்டது

en: Changing who plays player 1...
ta: 1யில் விளையாடுபவரின் விளையாட்டை மாற்றுகிறது...

en: &Computer
ta: கணினி

en: Player &2 Played By
ta: 2 விளையாட்டாளாரால் விளையாடப்பட்டது

en: Changing who plays player 2...
ta: அளவு

en: Select &Card Deck...
ta: அட்டையின் மேல் பகுதியை தேர்ந்தெடு

en: Configure card decks...
ta: அட்டையின் மேல் பகுதியை அமை

en: Choose how the cards should look.
ta: அட்டை எப்படி இருக்க வேண்டும் என்று தேர்வு செய்

en: Do you really want to clear the all time statistical data?
ta: நீங்கள் உண்மையாக அனைத்து கால புள்ளிவிவர தகவல்களை நீக்க வேண்டுமா?

note: i18n: ectx: property (windowTitle), widget (QDialog, NameDialog)
en: Configure Names
ta: பெயர்களை அமை

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_1)
en: Player 1:
ta: விளையாடுபவர் 1:

note: i18n: ectx: property (text), widget (QLabel, label_2)
en: Player 2:
ta: விளையாடுபவர் 2:
