lxappearance 0.5.0 - en to lg translation catalogue (75 entries)

en: Customize Look and Feel
lg: Tegeka eby'endabika n'enneyisa

en: Customizes look and feel of your desktop and applications
lg: W'otegekera endabika n'enneyisa y'awakolerwa ne puloguramu

en: windows;preferences;settings;theme;style;appearance;
lg: madirisa;nteekateeka;butegeke;lulyo;ndabika;

en: Copyright (C) 2008-2014 LXDE Project
lg: Obuyinza bw'ebikugizo eby'obwa nannyini (C) 2008-2014 bwa bawandisi ba LXDE

en: Customizes look and feel of your desktop
lg: W'okyusiza endabika n'enneyisa y'awakolerwa wa kompyuta yo

en: Preview of the selected widget style
lg: Endabika y'obutundu bw'awakolerwa obw'olulyo olwo

en: _File
lg: _Fayiro

en: _Edit
lg: _Kyusa

en: _Help
lg: _Nyamba

en: Radio Button
lg: Ppeesa lya kiradiyo

en: Check Button
lg: Ppeesa ery'akasaze

en: button
lg: ppeesa

en: Demo
lg: Kulagako

en: Page1
lg: Oludda 1

en: Page2
lg: Oludda 2

en: Default font:
lg: Enkula y'ennukuta eya bulijjo:

en: Widget
lg: Butundu bw'awakolerwa

en: Color scheme is not supported by currently selected widget theme.
lg: Ekika ky'obutundu bw'awakolerwa ky'olonze tekikolagana na kukyusa olulyo lwa langi za kyo.

en: Use customized color scheme
lg: Weyiyize olulyo lwa langi

en: Normal windows:
lg: Madirisa ga bulijjo:

en: Text windows:
lg: Amadirisa agalaga ebigambo:

en: Selected items:
lg: Ebirondedwa:

en: Tooltips:
lg: Ebigambo eby'okuwa amagezi:

en: Background
lg: Bwaliriro

en: Foreground
lg: Bwanjo

en: Color
lg: Langi

en: Install
lg: Kozes'olwo

en: Remove
lg: Luggyemu

en: Preview of the selected icon theme
lg: Endabika y'obufaananyi obw'omu lulyo olwo

en: Icon Theme
lg: Lulyo lw'obufaananyi

en: Preview of the selected cursor theme
lg: Endabika y'obusonga obw'omu lulyo olwo

en: Size of cursors
lg: Bunene bw'obusonga

en: Smaller
lg: Kendeeza

en: Bigger
lg: Yongera bunene

en: <b>Note:</b> Not all of the desktop applications support changing cursor theme on-the-fly. So your changes here might not be fully applied to all applications till next login.
lg: <b>Genderera:</b> Ng'okyusizza mu ndabika y'akasonga, puloguramu ezimu zisigala zikozesa endabika enkadde okutuusa lw'oddamu okuzitandika oba lw'otandika olutuula olupya.

en: Mouse Cursor
lg: Akasonga

en: Window Border
lg: Olukoloboze olwetoolola ddirisa

en: Enable antialiasing
lg: Wabewo okuseeteeza nnukuta

en: <b>Antialiasing</b>
lg: <b>Okuseeteeza</b>

en: Enable hinting
lg: Wabewo hinti

en: Hinting style:
lg: Kika kya hinti:

en: <b>Hinting</b>
lg: <b>Hinti</b>

en: Sub-pixel geometry:
lg: Entereeza y'obutundu bwa pikiseli:

en: <b>Sub-pixel geometry</b>
lg: <b>Entereeza y'obutundu bwa pikiseli</b>

en: Font
lg: Nkula y'ennukuta

en: Toolbar Style:
lg: Musono:

en: Toolbar Icon Size:
lg: Bunene bw'obufaanayi:

en: Show images on buttons
lg: Amapeesa gabeko obufaananyi

en: Show images in menus
lg: Menyu zibeko n'obufaananyi

en: <b>GUI Options</b>
lg: <b>Eby'endabika y'olubaawo lw'ebiyamba</b>

en: Keyboard theme:
lg: Lulyo lw'amapeesa agawandisibwa:

en: <b>Keyboard Options</b>
lg: <b>Eby'endabika y'amapeesa agawandisbwa</b>

en: Play event sounds
lg: Vugisa amalaboozi agalaga nti waliwo ekiguddewo

en: Play event sounds as feedback to user input
lg: vugisa malaboozi omukozesa nga alina by'ayingiza

en: <b>Sound Effect</b>
lg: <b>Maloboozi</b>

en: Enable _accessibility in GTK+ applications
lg: Yungulula eby_anguya okukozesa puloguramu ez'eyambisa GTK+

en: <b>Accessibility</b>
lg: <b>Ebyanguya enkozesa</b>

en: Other
lg: Birala

en: None
lg: Waleme okuba

en: Slight
lg: Katono

en: Medium
lg: Bwa wakkati

en: Full
lg: Nzijjuvu

en: Same as menu items
lg: Ng'obw'oku menyu

en: Small toolbar icon
lg: Butono

en: Large toolbar icon
lg: Bunene

en: Same as buttons
lg: Ng'obw'oku mapeesa

en: Same as drag icons
lg: Ng'obutambizika

en: Same as dialogs
lg: Ng'obw'omu buboozi

en: Icons only
lg: Bufaananyi bwokka nga tekuli bigambo

en: Text only
lg: Bigambo byokka

en: Text below icons
lg: Bigambo wansi w'obufaananyi

en: Text beside icons
lg: Bigambo wabbali w'obufaananyi

en: Select an icon theme
lg: Londa olulyo lw'obufaanayinyi obuyunzi

en: *.tar.gz, *.tar.bz2 (Icon Theme)
lg: *.tar.gz, *.tar.bz2 (Lulyo lw'obufaananyi)

en: Setting color scheme is not available without lxsession as session manager.
lg: Okutegeka langi kyetaagisa nga puloguramu eya lxsession y'eteekateeka olutuula.
