lxappearance - en to vi translation catalogue (62 entries)

en: Customize Look and Feel
vi: Tùy chỉnh Giao diện

en: Customizes look and feel of your desktop and applications
vi: Tùy chỉnh giao diện cho máy tính và ứng dụng của bạn

en: Customizes look and feel of your desktop
vi: Tùy chỉnh giao diện máy tính

en: Preview of the selected widget style
vi: Xem trước kiểu dáng widget được chọn

en: _File
vi: _Tập tin

en: _Edit
vi: _Chỉnh sửa

en: _Help
vi: _Trợ giúp

en: button
vi: nút

en: Demo
vi: Mẫu

en: Page1
vi: Trang 1

en: Page2
vi: Trang 2

en: Default font:
vi: Phông mặc định:

en: Color scheme is not supported by currently selected widget theme.
vi: Sơ đồ màu không được hỗ trợ trong chủ đề widget đang được chọn.

en: Use customized color scheme
vi: Dùng sơ đồ màu sắc tùy chọn

en: Normal windows:
vi: Những cửa sổ thường:

en: Text windows:
vi: Cửa sổ văn bản:

en: Selected items:
vi: Mục được chọn:

en: Tooltips:
vi: Mẹo:

en: Background
vi: Nền sau

en: Foreground
vi: Nền trước

en: Color
vi: Màu sắc

en: Install
vi: Cài đặt

en: Remove
vi: Xóa

en: Preview of the selected icon theme
vi: Xem trước chủ đề biểu tượng được chọn

en: Icon Theme
vi: Đề tài Biểu tượng

en: Preview of the selected cursor theme
vi: Xem trước chủ đề con trỏ được chọn

en: Size of cursors
vi: Kích thước con trỏ

en: Smaller
vi: Nhỏ hơn

en: Bigger
vi: Lớn hơn

en: <b>Note:</b> Not all of the desktop applications support changing cursor theme on-the-fly. So your changes here might not be fully applied to all applications till next login.
vi: <b>Chú ý:</b> Không phải tất cả ứng dụng đều hỗ trợ thay đổi kiểu con trỏ chuột ngay lập tức. Vì vậy những gì bạn vừa thay đổi có thể chỉ thật sự có hiệu lực trong lần đăng nhập tới.

en: Mouse Cursor
vi: Con trỏ Chuột

en: Window Border
vi: Viền Cửa sổ

en: Enable hinting
vi: Bật gợi ý

en: Hinting style:
vi: Kiểu dáng gợi ý:

en: <b>Hinting</b>
vi: <b>Tùy chọn GUI</b>

en: Sub-pixel geometry:
vi: Hình học sub-pixel :

en: <b>Sub-pixel geometry</b>
vi: <b>Hình học sub-pixel</b>

en: Toolbar Style:
vi: Kiểu dánh Thanh công cụ:

en: Toolbar Icon Size:
vi: Kích thước Biểu tượng Thanh công cụ:

en: Show images on buttons
vi: Hiển thị hình ảnh trên nút nhấn

en: Show images in menus
vi: Hiển thị hình ảnh trong trình đơn

en: <b>GUI Options</b>
vi: <b>Tùy chọn GUI</b>

en: Play event sounds
vi: Phát âm thanh cho sự kiện

en: Play event sounds as feedback to user input
vi: Phát âm thanh phản hồi khi người dùng nhập liệu

en: <b>Sound Effect</b>
vi: <b>Hiệu ứng Âm thanh</b>

en: Other
vi: Khác

en: None
vi: Không

en: Slight
vi: Mỏng

en: Medium
vi: Vừa

en: Full
vi: Đầy

en: Same as menu items
vi: Giống như mục trình đơn

en: Small toolbar icon
vi: Biểu tượng thanh công cụ nhỏ

en: Large toolbar icon
vi: Biểu tượng thanh công cụ lớn

en: Same as buttons
vi: Giống như nút nhấn

en: Same as drag icons
vi: Giống như biểu tượng kéo thả

en: Same as dialogs
vi: Giống như hộp thoại

en: Icons only
vi: Chỉ biểu tượng

en: Text only
vi: Chỉ có chữ

en: Text below icons
vi: Chữ dưới biểu tượng

en: Text beside icons
vi: Chữ bên cạnh biểu tượng

en: Select an icon theme
vi: Chọn một đề tài biểu tượng

en: *.tar.gz, *.tar.bz2 (Icon Theme)
vi: *.tar.gz, *.tar.bz2 (Đề tài Biểu tượng)
