lxinput - en to vi translation catalogue (24 entries)

en: Input Device Preferences
vi: Tùy chỉnh Thiết bị Nhập

en: Sensitivity:
vi: Độ nhạy:

en: High
vi: Cao

en: Low
vi: Thấp

en: Fast
vi: Nhanh

en: Slow
vi: Chậm

en: Acceleration:
vi: Tốc độ:

en: <b>Motion</b>
vi: <b>Chuyển động</b>

en: Left handed (Swap left and right mouse buttons)
vi: Thuận tay trái (Đổi chỗ nút chuột trái và chuột phải)

en: Mouse
vi: Chuột

en: Delay before each key starts repeating
vi: Trễ trước khi mỗi phím bắt đầu lặp lại

en: Repeat delay:
vi: Độ trễ lặp:

en: Interval between each key repeat
vi: Khoảng thời gian giữa mỗi lần lặp lại phím

en: Long
vi: Dài

en: Short
vi: Ngắn

en: Repeat interval:
vi: Khoảng thời gian lặp:

en: Type in the following box to test your keyboard settings
vi: Nhập vào hộp thoại sau để kiểm tra thiết lập bàn phím của bạn

en: <b>Character Repeat</b>
vi: <b>Lặp lại Ký tự</b>

en: Beep when there is an error of keyboard input
vi: Kêu bíp khi có lỗi bộ nhập bàn phím

en: <b>Keyboard layout</b>
vi: Kiểu bàn phím

en: Keyboard
vi: Bàn phím

en: Touch Pad
vi: Tấm cảm ứng

en: Keyboard and Mouse
vi: Bàn phím và chuột

en: Configure keyboard, mouse, and other input devices
vi: Cấu hình bàn phím, chuột, và các thiết bị đầu vào khác
