LXMusic 0.4.2 - en to vi translation catalogue (82 entries)

en: Official icon of xmms2 by Arnaud DIDRY
vi: Biểu tượng chính thức của xmms2 bởi Arnaud DIDRY

en: Music Player for LXDE
    Simple GUI XMMS2 client
vi: Chương trình nghe nhạc cho LXDE
    Ứng dụng khách XMMS2 với giao diện đồ họa đơn giản

en: Bitrate:
vi: Tốc độ bit:

en: Audio Files
vi: Những tập tin âm thanh

en: All Files
vi: Tất cả tập tin

en: Input a URL
vi: Nhập một địa chỉ URL

en: Now Playing:
vi: Hiện đang phát:

note: metadata available
en: Artist
vi: Nghệ sĩ

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Length
vi: Độ dài

en: Default
vi: Mặc định

en: Pause
vi: Tạm dừng

en: Play
vi: Phát

en: Create new playlist
vi: Tạo danh sách bài hát

en: Error
vi: Lỗi

note: alsa use: * # xmms2 config_list|egrep "^alsa" * to get list of possible config variables
en: Advanced Linux Sound Architecture
vi: Kiến trúc Âm thanh Linux Nâng cao

en: Device:
vi: Thiết bị:

en: Mixer:
vi: Bộ hòa âm:

note: oss
en: Open Sound System
vi: Mở Hệ thống Âm thanh

note: ao
en: Cross-platform audio output library
vi: Thư viện đầu ra âm thanh đa nền tảng

en: Name:
vi: Tên:

en: Server:
vi: Máy chủ:

en: Sink:
vi: Ghi nhớ vào:

note: jack
en: JACK Audio Connection Kit
vi: Bộ Kết nối Âm thanh JACK

en: Disk Writer
vi: Bộ ghi Đĩa

en: Destination Directory:
vi: Thư mục Đích:

en: Music Player
vi: Chương trình chơi Nhạc

en: Play your music files easily
vi: Phát tập tin âm nhạc của bạn một cách dễ dàng

en: No Repeat
vi: Không Lặp lại

en: Repeat Current
vi: Lặp lại Bài đang phát

en: Repeat All
vi: Lặp lại tất cả

en: All
vi: Tất cả

en: Track Name
vi: Tên Bài hát

en: _File
vi: _Tập tin

en: File Properties
vi: Thuộc tính Tập tin

en: _Playlist
vi: _Danh sách

en: _Switch To Playlist
vi: _Chuyển Đến Danh sách

en: _Locate Currently Played
vi: _Xác định Đang Được phát

en: Add To Playlist
vi: Thêm Vào Danh sách

en: Add Files or Folders
vi: Thêm Tập tin và Thư mục

en: Add URL
vi: Thêm Địa chỉ URL

en: Remove From Playlist
vi: Loại bỏ Tất cả Danh sách

en: Remove Selected Items
vi: Loại bỏ Bài hát Được chọn

en: Remove All Items
vi: Loại bỏ Tất Cả Bài hát

en: Create _New Playlist
vi: Tạo _Danh sách Mới

en: _Delete Current Playlist
vi: _Xóa Danh sách Hiện tại

en: _View
vi: _Hiển thị

en: Show Playlist
vi: Hiển thị Danh sách

en: _Tools
vi: _Công cụ

en: _Help
vi: Trợ _giúp

en: Previous
vi: Phát bài trước

en: Play/Pause
vi: Phát/Tạm dừng

en: Stop
vi: Dừng phát

en: Next
vi: Phát bài phía sau

en: Current Playlist
vi: Danh sách hiện tại

en: Favorites
vi: Yêu thích

en: Media Library
vi: Thư viện truyền thông

en: Add files to the playlist
vi: Thêm tập tin vào danh sách

en: Remove items from the playlist
vi: Loại bỏ bài hát trong danh sách

en: Locate currently played track
vi: Xác định vị trí bài hát đang được phát

en: Filter:
vi: Bộ lọc:

en: Enter keyword here
vi: Nhập từ khóa tại đây

en: _Show Main Window
vi: _Hiển thị Cửa sổ Chính

en: Preferences
vi: Tùy chỉnh

en: Show system tray icon
vi: Hiển thị biểu tượng khay hệ thống

en: Minimize to system tray on close
vi: Thu nhỏ xuống khay hệ thống khi đóng

en: Music files can be played without graphical user interface to save system resources
vi: Tập tin âm nhạc có thể được phát mà không cần giao diện đồ họa để tiết kiệm tài nguyên hệ thống

en: Continue playback in background after exiting LXMusic
vi: Tiếp tục chơi trong ở hậu cảnh sau khi thoát LXMusic

en: General
vi: Chung

en: Plugin:
vi: Bộ hỗ trợ:

en: Buffer Size:
vi: Kích thước Bộ đệm:

en: <b>Output</b>
vi: <b>Đầu ra</b>

en: CD-ROM Device:
vi: Thiết bị CD-ROM:

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Default ID3 V1 Encoding:
vi: Mã hóa ID3 V1 Mặc định:

en: Misc
vi: Linh tinh

en: <b>File Type: </b>
vi: <b>Loại Tập tin: </b>

en: <b>Size: </b>
vi: <b>Kích thước: </b>

en: <b>Comment: </b>
vi: <b>Chú thích: </b>

en: <b>Artist: </b>
vi: <b>Nghệ sĩ: </b>

en: <b>Title: </b>
vi: <b>Tiêu đề: </b>

en: <b>File: </b>
vi: <b>Tập tin: </b>
