LXPanel 0.8 - en to is translation catalogue (394 entries)

en: Space reservation is not available for this panel because there is another monitor beyond this edge and reservation would cover it if enabled.
is: Ekki er hægt að taka frá pláss fyrir þessa skjástiku vegna þess að annar skjár er handan við þennan skjájaðar og myndi stikan hylja hann ef hún væri virk.

en: Currently loaded plugins
is: Hlaðin íforrit

en: Stretch
is: Teygja

en: Add plugin to panel
is: Bæta íforriti við skjástiku

en: Available plugins
is: Tiltækar viðbætur

en: Logout command is not set
is: Skipun til að skrá sig út er ekki stillt

en: Select a directory
is: Veldu möppu

en: Select a file
is: Veldu skrá

en: _Browse
is: _Velja

en: There is no room for another panel. All the edges are taken.
is: Það er ekkert pláss fyrir aðra skjástiku. Allir jaðrar eru í notkun.

en: Really delete this panel?
    <b>Warning: This can not be recovered.</b>
is: Eyða í alvörunni þessari skjástiku?
    <b>Aðvörun: Þetta er ekki hægt að afturkalla.</b>

en: Confirm
is: Staðfesta

en: Desktop panel for LXDE project
is: Skjástika fyrir LXDE verkefnið

en: "%s" Settings
is: Stillingar "%s"

en: Add / Remove Panel Items
is: Bæta við / Fjarlægja hluti á skjástiku

en: Remove "%s" From Panel
is: Fjarlægja "%s" af skjástiku

en: Panel Settings
is: Stillingar skjástiku

en: Create New Panel
is: Búa til nýja skjástiku

en: Delete This Panel
is: Eyða þessari skjástiku

en: About
is: Um forritið

en: Panel
is: Skjástika

en: Height:
is: Hæð:

en: Width:
is: Breidd:

en: Left
is: Vinstri

en: Right
is: Hægri

en: Top
is: Efst

en: Bottom
is: Neðst

en: No file manager is configured.
is: Enginn skráastjóri er stilltur.

note: { "configure", N_("Preferences"), configure },
en: Run
is: Keyra

en: Enter the command you want to execute:
is: Settu inn skipunina sem á að keyra:

en: Restart
is: Endurræsa

en: Logout
is: Skrá út

en: Command line options:
is: Skipanalínurofar:

en:  --help      -- print this help and exit
is:  --help     -- birtir þessa hjálp og hættir

en:  --version   -- print version and exit
is:  --version  -- birtir útgáfuupplýsingar og hættir

note: g_print(_(" --log <number> -- set log level 0-5. 0 - none 5 - chatty\n")); g_print(_(" --configure -- launch configuration utility\n"));
en:  --profile name -- use specified profile
is:  --profile nafn -- nota tiltekið snið

en:  -h  -- same as --help
is:  -h  -- sama og --help

en:  -p  -- same as --profile
is:  -p  -- sama og --profile

en:  -v  -- same as --version
is:  -v  -- sama og --version

note: g_print(_(" -C  -- same as --configure\n"));
en: 
    Visit http://lxde.org/ for detail.
is: 
    Skoðaðu http://lxde.org/ fyrir nánari upplýsingar.

en: LeftBtn
is: VinstriHn

en: MiddleBtn
is: MiðHn

en: RightBtn
is: HægriHn

en: Btn%s
is: Hn%s

en: Key combination '%s' cannot be used as a global hotkey, sorry.
is: Lyklasamsetninguna '%s' er ekki hægt að nota sem víðværa flýtileið, því miður.

en: Error
is: Villa

note: GtkRadioButton "None"
en: None
is: Ekkert

en: Custom:
is: Sérsniðið:

en: Cannot assign '%s' as a global hotkey: it is already bound.
is: Get ekki úthlutað '%s' sem víðværa flýtileið: þegar í notkun.

en: Spacer
is: Bil

en: Size
is: Stærð

en: Allocate space
is: Úthluta plássi

en: Application Launch and Task Bar
is: Forritaræsi- og verkefnaslá

note: Launchtaskbar mode: launchbar, taskbar, or combined
en: <b>Mode:</b>
is: <b>Hamur:</b>

en: Launchers
is: Forritaræsar

en: <b>Launchbar</b>
is: <b>Ræsislá</b>

en: Show tooltips
is: Sýna vísbendingar áhalda

en: Icons only
is: Aðeins táknmyndir

en: Flat buttons
is: Flatir hnappar

en: Show windows from all desktops
is: Sýna glugga frá öllum skjáborðum

en: Only show windows on the same monitor as the task bar
is: Einungis birta glugga af sama skjá og verkefnasláin er á

en: Use mouse wheel
is: Nota músarhjól

en: Flash when there is any window requiring attention
is: Blikka þegar einhver gluggi krefst athygli

en: Combine multiple application windows into a single button
is: Sameina marga forritaglugga í einn hnapp

en: Disable enlargement for small task icons
is: Gera óvirkt að stækka litlar verkefnatáknmyndir

en: Maximum width of task button
is: Hámarksbreidd verkefnahnapps

en: Spacing
is: Millibil

en: <b>Taskbar</b>
is: <b>Verkefnaslá</b>

en: Only Application Launch Bar
is: Einungis forritaræsislá

en: Only Task Bar (Window List)
is: Einungis verkefnaslá (gluggalisti)

en: Integrated Application Launch Bar and Task Bar
is: Samtvinnuð forritaræsi- og verkefnaslá

en: <b>Connection</b>
is: <b>Tenging</b>

en: Status:
is: Staða:

en: _Name:
is: _Heiti:

en: <b>Activity</b>
is: <b>Virkni</b>

en: Received:
is: Móttekið:

en: <b>Signal Strength</b>
is: <b>Styrkur merkis</b>

en: General
is: Almennt

en: <b>Internet Protocol (IPv4)</b>
is: <b>Internetsamskiptamáti (IPv4)</b>

en: Address:
is: Vistfang:

en: Destination:
is: Áfangastaður:

en: Broadcast:
is: Útvörpun:

en: Subnet Mask:
is: Undirnetssía (subnet):

en: <b>Internet Protocol (IPv6)</b>
is: <b>Internetsamskiptamáti (IPv6)</b>

en: Scope:
is: Umfang:

en: <b>Network Device</b>
is: <b>Netkerfisbúnaður</b>

en: Type:
is: Tegund:

en: Support
is: Stuðningur

en: Con_figure
is: _Stilla

en: Dynamic
is: Breytilegt

en: Pixels
is: mynddílar

en: % Percent
is: % prósent

en: Err
is: Villa

en: Warn
is: Viðvörun

en: Info
is: Upplýsingar

en: All
is: Allt

en: Panel Preferences
is: Kjörstillingar skjástiku

en: Edge:
is: Kantur:

en: Center
is: Miðjað

en: Alignment:
is: Jöfnun:

en: Margin:
is: Spássía:

en: Monitor:
is: Mælir:

en: <b>Position</b>
is: <b>Staða</b>

en: Icon size:
is: Táknmyndastærð:

en: <b>Size</b>
is: <b>Stærð</b>

en: Geometry
is: Lögun

en: System theme
is: Kerfisþema

en: Solid color (with opacity)
is: Heillitur (með gegnsæi)

en: Image
is: Mynd

en: Select an image file
is: Veldu myndskrá

en: <b>Background</b>
is: <b>Bakgrunnur</b>

en: Custom color
is: Sérsniðinn litur

en: <b>Font</b>
is: <b>Letur</b>

en: Appearance
is: Útlit

en: Panel Applets
is: Smáforrit á skjástiku

en: Logout Command:
is: Skipun til að skrá sig út:

en: Terminal Emulator:
is: Skjáhermir:

en: File Manager:
is: Skráastjóri:

en: <b>Set Preferred Applications</b>
is: <b>Stilla forgangsforrit</b>

en: Make window managers treat the panel as dock
is: Láta gluggastjóra meðhöndla skjástikuna eins og tengispjald

en: Reserve space, and not covered by maximized windows
is: Taka frá pláss, og ekki hylja með hámörkuðum gluggum

en: <b>Properties</b>
is: <b>Eiginleikar</b>

en: Minimize panel when not in use
is: Lágmarka skjástiku þegar hún er ekki í notkun

en: Size when minimized
is: Stærð þegar er minnkað

en: pixels
is: mynddílar

en: <b>Automatic hiding</b>
is: <b>Sjálfvirk felun</b>

en: Log level
is: Annálsstig

en: <b>Log level</b>
is: <b>Annálsstig</b>

en: Advanced
is: Nánar

en: CPU Usage Monitor
is: Eftirlit með notkun örgjörva

en: Display CPU usage
is: Sýna notkun örgjörva

en: Desktop Number / Workspace Name
is: Númer skjáborðs / Heiti vinnusvæðis

en: Bold font
is: Feitletur

en: Display desktop names
is: Birta nöfn skjáborða

en: Display workspace number, by cmeury@users.sf.net
is: Birta númer skjáborða, eftir cmeury@users.sf.net

en: Application Launch Bar
is: Forritaræsislá

en: Task Bar (Window List)
is: Verkefnaslá (gluggalisti)

en: A_dd to Launcher
is: _Bæta við ræsi

en: Rem_ove from Launcher
is: Fjarlægja af ræsi

en: _New Instance
is: _Nýtt tilvik

en: Bar with buttons to launch application
is: Slá með hnöppum til að ræsa forrit

en: Bar with buttons to launch application and/or show all opened windows
is: Slá með hnöppum til að ræsa forrit og/eða sýna alla opna glugga

note: Add Raise menu item.
en: _Raise
is: _Hækka

note: Add Restore menu item.
en: R_estore
is: _Endurheimta

note: Add Maximize menu item.
en: Ma_ximize
is: _Hámarka

note: Add Iconify menu item.
en: Ico_nify
is: Ták_ngera

en: Workspace _%d
is: Vinnusvæði _%d

en: Workspace %d
is: Vinnusvæði %d

note: Add "move to all workspaces" item.  This causes the window to be visible no matter what desktop is active.
en: _All workspaces
is: Ö_ll vinnusvæði

note: FIXME: add "Current workspace" item, active if not on a current Add Move to Workspace menu item as a submenu.
en: _Move to Workspace
is: _Flytja á vinnusvæði

en: _Close Window
is: _Loka glugga

en: _Close all windows
is: Loka _öllum gluggum

en: Digital Clock
is: Stafræn klukka

en: Clock Format
is: Snið klukku

en: Tooltip Format
is: Snið áhaldavísbendinga

en: Format codes: man 3 strftime; %n for line break
is: Kóðasnið: man 3 strftime; %n fyrir línuskipti

en: Action when clicked (default: display calendar)
is: Aðgerð við smell (sjálfgefið: birta dagatal)

en: Tooltip only
is: Aðeins vísbending

en: Center text
is: Miðja texta

en: Display digital clock and tooltip
is: Birta stafræna klukku og vísbendingar

en: Add to desktop
is: Bæta við skjáborð

en: Properties
is: Eiginleikar

en: Menu
is: Valmynd

en: Icon
is: Táknmynd

en: Application Menu
is: Forritavalmynd

en: Separator
is: Aðgreinir

en: Add a separator to the panel
is: Bæta aðgreini á skjástiku

en: Sorry, there was no window manager configuration program found.
is: Því miður, ekkert stilliforrit fyrir gluggastjórnun fannst.

en: Desktop Pager
is: Skjáborðaflettir

en: Simple pager plugin
is: Einfalt flettiforrit

en: System Tray
is: Kerfisbakki

en: System tray
is: Kerfisbakki

en: New session is required for this option to take effect
is: Ræsa þarf nýja setu til þess að breytingar taki gildi

note: dialog
en: Select Keyboard Model
is: Veldu tegund lyklaborðs

en: Description
is: Lýsing

en: Id
is: Auðkenni

note: dialog
en: Select Layout Change Type
is: Veldu breytingu á tegund uppsetningar

note: dialog
en: Add Keyboard Layout
is: Bæta við lyklaborðsuppsetningu

en: Flag
is: Fáni

en: Layout
is: Framsetning

en: Keyboard Layout Handler
is: Meðhöndlun lyklaborðsuppsetninga

en: Keyboard Model
is: Gerð lyklaborðs

en: Keyboard Layouts
is: Lyklaborðsuppsetningar

en: Variant
is: Tilbrigði

en: Change Layout Option
is: Veldu valkosti uppsetningar

en: Advanced setxkbmap Options
is: Nánari stillingar setxkbmap

en: Do _not reset existing options
is: E_kki endurstilla eldri valkosti

en: Keep _system layouts
is: _Halda kerfisstillingum

en: Per Window Settings
is: Stillingar per glugga

en: _Remember layout for each window
is: _Muna stillingar fyrir hvern glugga

en: Show Layout as
is: Sýna  lyklaborðsuppsetningu sem

en: Custom Image
is: Sérsniðin mynd

en: Text
is: Texti

en: Panel Icon Size
is: Tákn á skjástiku

en: Handle keyboard layouts
is: Meðhöndla lyklaborðsuppsetningar

en: Left click to iconify all windows.  Middle click to shade them.
is: Vinstrismella til að gera alla glugga að táknmyndum. Miðjusmella til að skyggja þá.

en: Minimize All Windows
is: Minnka alla glugga

en: Alternately iconify/shade and raise
is: Til skiptis tákngera/skyggja og lyfta

en: Sends commands to all desktop windows.
    Supported commands are 1) iconify and 2) shade
is: Sendir skipanir til allra skjáborðsglugga.
    Studdar skipanir eru 1) tákngera and 2) skyggja

en: Open in _Terminal
is: O_pna í skjáhermi

en: Directory Menu
is: Möppuvalmynd

en: Directory
is: Mappa

en: Label
is: Skýring

en: Browse directory tree via menu (Author = PCMan)
is: Flakka um möppugreinar með valmynd (höfundur = PCMan)

en: Temperature Monitor
is: Hitamælir

en: Normal color
is: Venjulegur litur

en: Warning1 color
is: Aðvörunarlitur 1

en: Warning2 color
is: Aðvörunarlitur 2

en: Automatic sensor location
is: Sjálfvirk staðsetning skynjara

note: FIXME: if off, disable next one
en: Sensor
is: Skynjari

note: FIXME: create a list to select instead
en: Automatic temperature levels
is: Sjálfvirk hitastig

note: FIXME: if off, disable two below
en: Warning1 temperature
is: Aðvörunarhitastig 1

en: Warning2 temperature
is: Aðvörunarhitastig 2

en: Display system temperature
is: Birta hitastig í kerfinu

en: Frequency: %d MHz
    Governor: %s
is: Tíðni: %d MHz
    Stýring: %s

en: CPUFreq frontend
is: Viðmót á CPUFreq

note: Display current level in tooltip.
en: Volume control
is: Hljóðstillir

en: Error, you need to install an application to configure the sound (pavucontrol, alsamixer ...)
is: Villa, þú verður að setja upp forrit til hljóðstillinga (pavucontrol, alsamixer ...)

note: Create a frame as the child of the viewport.
en: Volume
is: Hljóðstyrkur

note: Create a check button as the child of the vertical box.
en: Mute
is: Þagga niður

en: Volume Control
is: Hljóðstillir

en: <Hidden Access Point>
is: <Falinn aðgangspunktur>

en: Wireless Networks not found in range
is: Þráðlaus net fundust ekki á svæðinu

note: Repair
en: Repair
is: Laga

note: interface down
en: Disable
is: Afvirkja

en: Wireless Connection has no connectivity
is: Þráðlausa tengingin er ekki með samband

en: Network cable is plugged out
is: Netkapall er ekki í sambandi

en: Connection has limited or no connectivity
is: Tengingin er með lélegt eða ekkert samband

en: IP Address:
is: IP vistfang:

en: Remote IP:
is: Fjarlægt IP vistfang:

en: Netmask:
is: Nethula (netmask):

en: Activity
is: Virkni

en: Received
is: Móttekið

en: bytes
is: bæti

en: packets
is: pakkar

en: Wireless
is: Þráðlaust

en: Protocol:
is: Samskiptamáti:

en: HW Address:
is: HW vistfang:

en: Manage Networks
is: Sýsla með netkerfi

en: Monitor and Manage networks
is: Skoða og sýsla með netkerfi

note: create dialog
en: Setting Encryption Key
is: Set upp dulritunarlykil

en: This wireless network was encrypted.
    You must have the encryption key.
is: Þráðlausa netið er dulkóðað.
    Þú verður að vera með dulritunarlykilinn.

en: Encryption Key:
is: Dulritunarlykill:

en: Network Status Monitor
is: Netkerfisvaktari

en: Interface to monitor
is: Tengi sem á að fylgjast með

en: Config tool
is: Stillingatól

en: Monitor network status
is: Fylgjast með stöðu netkerfis

en: Unknown
is: Óþekkt

en: Connection Properties
is: Eiginleikar tengingar

en: Connection Properties: %s
is: Eiginleikar tengingar: %s

en: %lu packet | %lu packets
is[0]: %lu pakki
is[1]: %lu pakkar

en: There was an error displaying help:
    %s
is: Það kom upp villa við að sýna hjálpina:
    %s

en: Network Connection: %s
is: Nettenging: %s

en: Network Connection
is: Nettenging

en: Interface
is: Netkort

en: The current interface the icon is monitoring.
is: Netkortið sem verið er að vakta.

en: Orientation
is: Stefna

en: The orientation of the tray.
is: Stefna kerfisbakkans.

en: Tooltips Enabled
is: Vísbendingar virkar

en: Whether or not the icon's tooltips are enabled.
is: Hvort vísbendingar táknmynda séu virkar eða ekki.

en: Show Signal
is: Birta merki

en: Whether or not the signal strength should be displayed.
is: Hvort birta eigi styrk merkis.

en: Please contact your system administrator to resolve the following problem:
    
    %s
is: Vinsamlegast hafðu samband við kerfisstjóra til þess að leysa eftirfarandi vandamál:
    
    %s

en: Name
is: Heiti

en: The interface name
is: Heiti netkortsins

en: State
is: Staða

en: The interface state
is: Staða netkortsins

en: Stats
is: Tölfræði

en: The interface packets/bytes statistics
is: Tölfræði pakka/bæta netkorts

en: Whether the interface is a wireless interface
is: Hvort viðmótið sé þráðlaust netkort

en: Signal
is: Merki

en: Wireless signal strength percentage
is: Styrkur þráðlausa merkisins í prósentum

en: The current error condition
is: Núverandi villuskilyrði

en: Unable to open socket: %s
is: Gat ekki opnað sökkul (socket): %s

en: SIOCGIFFLAGS error: %s
is: SIOCGIFFLAGS villa: %s

en: 16/4 Mbps Token Ring
is: 16/4 Mbps tókahringur

en: Serial Line IP
is: Raðlínu-IP

en: Generic X.25
is: Almennt X.25

en: Point-to-Point Protocol
is: Punkt-í-punkt samskiptamáti

en: IPIP Tunnel
is: IPIP göng

en: Frame Relay Access Device
is: Frame Relay Access tæki

en: Local Loopback
is: Staðvær endurlykkja (loopback)

en: Fiber Distributed Data Interface
is: Ljósleiðaraviðmót (fiber distributed data interface)

en: IPv6-in-IPv4
is: IPv6-í-IPv4

en: SIOCGIFCONF error: %s
is: SIOCGIFCONF villa: %s

en: No network devices found
is: Enginn netbúnaður fannst

en: Cannot open /proc/net/dev: %s
is: Get ekki opnað /proc/net/dev: %s

en: Could not parse /proc/net/dev. No data.
is: Gat ekki þáttað /proc/net/dev Engin gögn.

en: Could not parse /proc/net/dev. Unknown format.
is: Gat ekki þáttað /proc/net/dev. Óþekkt snið.

en: Could not parse interface name from '%s'
is: Gat ekki þáttað heiti netkorts frá '%s'

en: Could not parse interface statistics from '%s'. prx_idx = %d; ptx_idx = %d; brx_idx = %d; btx_idx = %d;
is: Gat ekki þáttað tölfræði netkorts frá '%s'. prx_idx = %d; ptx_idx = %d; brx_idx = %d; btx_idx = %d;

en: Could not parse /proc/net/wireless. No data.
is: Gat ekki þáttað /proc/net/wireless. Engin gögn.

en: Could not parse /proc/net/wireless. Unknown format.
is: Gat ekki þáttað /proc/net/wireless. Óþekkt snið.

en: Could not parse wireless details from '%s'. link_idx = %d;
is: Gat ekki þáttað upplýsingar um þráðlaust net frá '%s'. link_idx = %d;

en: Could not connect to interface, '%s'
is: Gat ekki tengst netkorti, '%s'

en: Could not send ioctl to interface, '%s'
is: Gat ekki sent ioctl til netkorts, '%s'

en: Could not parse command line '%s': %s
is: Gat ekki þáttað skipanalínu '%s': %s

en: Could not parse 'netstat' output. Unknown format
is: Gat eki þáttað 'netstat' frálag. Óþekkt snið

en: Disconnected
is: Aftengt

en: Idle
is: Aðgerðalaus

en: Sending
is: Sendi

en: Receiving
is: Móttek

en: Sending/Receiving
is: Sendi/Móttek

en: 
    %sEnergy full design:		%5d mWh
is: 
    %sFullt afl (skv. framl.):		%5d mWh

en: 
    %sEnergy full:			%5d mWh
is: 
    %sFullt afl:			%5d mWh

en: 
    %sEnergy now:			%5d mWh
is: 
    %sAfl núna:			%5d mWh

en: 
    %sPower now:			%5d mW
is: 
    %sAfl núna:			%5d mW

en: 
    %sCharge full design:	%5d mAh
is: 
    %sFull hleðsla (skv. framl.):	%5d mAh

en: 
    %sCharge full:			%5d mAh
is: 
    %sFull hleðsla:			%5d mAh

en: 
    %sCharge now:			%5d mAh
is: 
    %sHleðsla núna:			%5d mAh

en: 
    %sCurrent now:			%5d mA
is: 
    %sStraumur núna:			%5d mA

en: 
    %sCurrent Voltage:		%.3lf V
is: 
    %sVolt núna:		%.3lf V

en: No batteries found
is: Fann engar rafhlöður

en: Battery low
is: Lítið á rafhlöðu

en: Battery Monitor
is: Rafhlöðueftirlit

en: Hide if there is no battery
is: Fela ef það er engin rafhlaða

en: Alarm command
is: Áminningarskipun

en: Alarm time (minutes left)
is: Tími áminningar (mínútur eftir)

en: Background color
is: Bakgrunnslitur

en: Charging color 1
is: Hleðslulitur 1

en: Charging color 2
is: Hleðslulitur 2

en: Discharging color 1
is: Afhleðslulitur 1

en: Discharging color 2
is: Afhleðslulitur 2

en: Border width
is: Breidd jaðars

en: Show Extended Information
is: Birta ítarlegar upplýsingar

en: Display battery status using ACPI
is: Birta stöðu rafhlöðu með ACPI

en: Keyboard LED
is: LED-ljós lyklaborðs

en: Show CapsLock
is: Sýna CapsLock

en: Show NumLock
is: Sýna NumLock

en: Show ScrollLock
is: Sýna ScrollLock

en: Indicators for CapsLock, NumLock, and ScrollLock keys
is: Stöðuvísar fyrir CapsLock, NumLock, og ScrollLock lykla

note: A label to allow for click through
en: No Indicators
is: Engir stöðuvísar

en: Indicator applets
is: Stöðuvísasmáforrit

en: Indicator Applications
is: Stöðuvísaforrit

en: Clock Indicator
is: Klukkuvísir

en: Messaging Menu
is: Skilaboðavalmynd

en: Network Menu
is: Netkerfisvalmynd

en: Session Menu
is: Setuvalmynd

en: Sound Menu
is: Hljóðvalmynd

en: Add indicator applets to the panel
is: Bæta stöðuvísasmáforritum á skjástiku

en: CPU usage: %.2f%%
is: Örgjörvanotkun: %.2f%%

en: RAM usage: %.1fMB (%.2f%%)
is: Notkun vinnsluminnis (RAM): %.1fMB (%.2f%%)

en: Resource monitors
is: Virknimælar

en: CPU color
is: Litur fyrir örgjörva

en: Display RAM usage
is: Sýna notkun vinnsluminnis

en: RAM color
is: Litur fyrir vinnsluminni

en: Action when clicked (default: lxtask)
is: Aðgerð við smell (sjálfgefið: lxtask)

en: Display monitors (CPU, RAM)
is: Birta mæla (CPU, RAM)

en: [N/A]
is: [Ekki tiltækt]

en: Enter New Location
is: Settu inn nýja staðsetningu

en: _New Location:
is: _Ný staðsetning:

en: Enter the:
    - city, or
    - city and state/country, or
    - postal code
    for which to retrieve the weather forecast.
is: Settu inn::
    - borg, eða
    - borg og hérað/land, eða
    - póstnúmer
    þess staðar sem á að ná í veðurspá fyrir.

en: You must specify a location.
is: Þú verður að tiltaka staðsetningu.

en: Location '%s' not found!
is: Staðsetningin '%s' fannst ekki!

en: Preferences
is: Kjörstillingar

en: Refresh
is: Endurlesa

en: Quit
is: Hætta

en: Weather Preferences
is: Veðurstillingar

en: Current Location
is: Núverandi staðsetning

en: None configured
is: Ekkert stillt

en: _Set
is: _Setja

en: Display
is: Birting

en: Name:
is: Heiti:

en: Units:
is: Mælieiningar:

en: _Metric (°C)
is: _Metrakerfi (°C)

en: _English (°F)
is: _Enskar (°F)

en: Forecast
is: Spár

en: Updates:
is: Uppfærslur:

en: Ma_nual
is: Ha_ndvirkt

en: _Automatic, every
is: S_jálfvirkt á

en: minutes
is: mínútna fresti

en: Source:
is: Heimild:

en: C_hange
is: Bre_yta

note: Both are available
en: Current Conditions for %s
is: Veðurskilyrði á %s

en: Location:
is: Staðsetning:

en: Last updated:
is: Síðast uppfært:

en: Feels like:
is: Með vindkælingu:

en: Humidity:
is: Rakastig:

en: Pressure:
is: Þrýstingur:

en: Visibility:
is: Skyggni:

en: Wind:
is: Vindhraði:

en: Sunrise:
is: Sólarupprás:

en: Sunset:
is: Sólsetur:

en: Forecast for %s unavailable.
is: Spá fyrir %s er ekki tiltæk.

en: Location not set.
is: Staðsetning var ekki skilgreind.

en: Searching for '%s'...
is: Leita að '%s'...

en: Location matches for '%s'
is: Samsvarandi staðir fyrir '%s'

en: City
is: Borg

en: Country
is: Land

note: make it nice and pretty
en: Currently in
is: Núna í

en: Today:
is: Í dag:

en: Tomorrow:
is: Á morgun:

en: Weather Plugin
is: Viðbótaríforrit fyrir veðurlýsingar/spár

en: Show weather conditions for a location.
is: Birta veðurslýsingu fyrir ákveðinn stað.
