LXRandR - en to vi translation catalogue (22 entries)

en: Laptop LCD Monitor
vi: Màn hình LCD Laptop

en: External VGA Monitor
vi: Màn hình VGA Rời

en: External DVI Monitor
vi: Màn hình DVI Rời

en: Default Monitor
vi: Màn hình Mặc định

en: Auto
vi: Tự động

en: Monitor configuration tool for LXDE
vi: Công cụ cấu hình màn hình cho LXDE

en: LXRandR autostart
vi: Tự khởi động LXRandR

en: Start xrandr with settings done in LXRandR
vi: Khởi động xrandr với những thiết lập trong LXRandR

en: Configuration Saved
vi: Cấu hình đã được lưu

en: Unable to get monitor information!
vi: Không thể lấy thông tin của màn hình!

en: Display Settings
vi: Thiết lập Hiển thị

en: Show the same screen on both laptop LCD and external monitor
vi: Hiển thị màn hình như nhau khi sử dụng màn hình LCD laptop và màn hình rời.

en: Turn off laptop LCD and use external monitor only
vi: Tắt màn hình LCD laptop và chỉ dùng màn hình rời

en: Turn off external monitor and use laptop LCD only
vi: Tắt màn hình rời và chỉ dùng màn hình LCD laptop

en: Quick Options
vi: Tùy chọn Nhanh

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: The following monitor is detected: | The following monitors are detected:
vi[0]: Màn hình sau đã được dò thấy:
vi[1]: Những màn hình sau đã được dò thấy:

en: Turn On
vi: Bật

en: Resolution:
vi: Độ phân giải:

en: Refresh Rate:
vi: Tỷ lệ Làm tươi:

en: Change screen resolution and configure external monitors
vi: Thay đổi độ phân giải màn hình và cấu hình màn hình rời

en: Monitor Settings
vi: Thiết lập Màn hình
